GIẢI ĐẤU QUỐC TẾ

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ TRỰC TUYẾN NGÀY 12/09/2017

GiảiGiờChủ nhàKết quảKhách
GHWFT
 
0 0   Iran (w) U19
0 0 
FT
1-5(0-3)
(0-3)
 
Japan (w) U19   0 0
0 0 
CZEU19FT
 
1 0   Pardubice U19
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
Sparta Praha U19   0 0
0 0 
AFF18FT
[A-2]
0 0 [A-2] Thailand U18
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[A-1]
Malaysia U18 [A-1] 0 0
0 0 
AFF18FT
[A-6]
0 0 [A-6] Laos U18
0 0 
FT
1-4(1-2)
(1-2)
[A-5]
Cambodia U18 [A-5] 0 0
0 0 
EUW19VLFT
[11-4]
2 0 [11-4] Bosnia (w) U19
2 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[11-1]
Serbia (w) U19 [11-1] 0 0
0 0 
EUW19VLFT
[1-4]
0 0 [1-4] Montenegro (W) U19
0 0 
FT
0-7(0-0)
(0-0)
[1-2]
Iceland (w) U19 [1-2] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[8]
0 0 [8] FC Viktoria PlzenU21
0 0 
FT
4-4(2-3)
(2-3)
[2]
Marila Pribram U21 [2] 0 0
0 0 
GHU17FT
 
0 0   Israel U17
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Italy U17   0 0
0 0 
AFCCFT
[F-1]
2 0 [F-1] Ceres FC
2 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[D-3]
Esteghlal Dushanbe [D-3] 0 3
0 3 
AFF18FT
[A-3]
0 0 [A-3] Timor Leste U18
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[A-4]
Singapore U18 [A-4] 0 0
0 0 
GHWFT
 
0 0   China (w) U19
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
 
USA (w) U19   0 0
0 0 
C1U19FT
[A-3]
0 0 [A-3] Benfica U19
0 0 
FT
5-1(1-0)
(1-0)
[A-4]
CSKA Moscow U19 [A-4] 0 1
0 1 
ACLFT
[G-3]
1 0 [G-3] Guangzhou Evergrande Taobao FC
1 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[F-1]
Shanghai East Asia FC [F-1] 0 4
0 4 
ISRBFT
[3]
0 0 [3] Beitar Shimshon Tel Aviv
0 0 
FT
0-2(2-0)
(2-0)
[1]
Hapoel Tel Aviv [1] 0 0
0 0 
C1U19FT
[C-1]
2 0 [C-1] Chelsea FC U19
2 0 
FT
5-0(0-0)
(0-0)
[C-4]
Qarabag U19 [C-4] 0 3
0 3 
AFCCFT
[C-3]
2 0 [C-3] Al-Wahda Damascus
2 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[A-3]
Al Quwa Al Jawiya [A-3] 0 1
0 1 
C1U19FT
[C-2]
4 0 [C-2] AS Roma U19
4 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[C-3]
Atletico de Madrid U19 [C-3] 0 3
0 3 
EUW19VLFT
[12-4]
0 0 [12-4] Georgia (w) U19
0 0 
FT
0-4(0-1)
(0-1)
[12-2]
Russia (w) U19 [12-2] 0 0
0 0 
C1U19FT
[D-1]
2 0 [D-1] Barcelona U19
2 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[D-4]
Juventus U19 [D-4] 0 2
0 2 
C1U19FT
[A-2]
1 0 [A-2] Manchester United U19
1 0 
FT
4-3(1-1)
(1-1)
[A-1]
Basel U19 [A-1] 0 2
0 2 
EUW19VLFT
[11-2]
1 0 [11-2] Finland (w) U19
1 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[11-3]
Israel (w) U19 [11-3] 0 0
0 0 
EUW19VLFT
[1-1]
0 0 [1-1] Germany (w) U19
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[1-3]
Kosovo U19(w) [1-3] 0 0
0 0 
GHU17FT
 
0 0   Montenegro U17
0 0 
FT
2-3(2-2)
(2-2)
 
Bosnia U17   0 0
0 0 
GHU17FT
 
0 0   Germany U17
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
Netherlands U17   0 0
0 0 
GHU19FT
 
0 0   Bulgaria U19
0 0 
FT
4-4(2-2)
(2-2)
 
Bosnia U19   0 0
0 0 
C1U19FT
[D-3]
0 0 [D-3] Olympiakos Piraeus U19
0 0 
FT
2-2(2-0)
(2-0)
[D-2]
Sporting Lisbon U19 [D-2] 0 0
0 0 
EUW19VLFT
[12-3]
0 0 [12-3] Greece (w) U19
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[12-1]
Poland (w) U19 [12-1] 0 0
0 0 
ESTAFT
[2]
0 0 [2] Levadia Tallinn
0 0 
FT
5-0(3-0)
(3-0)
[8]
JK Sillamae Kalev [8] 0 0
0 0 
ACLFT
[A-1]
0 1 [A-1] Al Ahli Jeddah
0 1 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[C-2]
Persepolis [C-2] 1 0
1 0 
FINAFT
[5]
0 0 [5] IFK Mariehamn
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[9]
Inter Turku [9] 0 0
0 0 
FINAFT
[1]
0 0 [1] HJK Helsinki
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[11]
HIFK [11] 0 0
0 0 
C1U19FT
[B-3]
0 0 [B-3] Celtic U19
0 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[B-2]
Paris Saint Germain U19 [B-2] 0 0
0 0 
C1U19FT
[B-1]
0 0 [B-1] Bayern Munchen U19
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[B-4]
Anderlecht U19 [B-4] 0 0
0 0 
ESTAFT
[5]
0 0 [5] Trans Narva
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[10]
Vaprus Parnu [10] 0 0
0 0 
ESTAFT
[4]
0 0 [4] FCI Tallinn
0 0 
FT
6-1(3-0)
(3-0)
[6]
Flora Paide [6] 0 0
0 0 
ALGAFT
[12]
0 0 [12] CR Belouizdad
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[3]
MC Alger [3] 0 0
0 0 
AUTBFT
[5]
0 0 [5] TSV Hartberg
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[8]
WSG Wattens [8] 0 0
0 0 
AUTBFT
[4]
0 0 [4] FC Liefering
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[7]
Kapfenberg [7] 0 0
0 0 
AUTBFT
[3]
0 0 [3] FC Wacker Innsbruck
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[10]
FC Blau Weiss Linz [10] 0 0
0 0 
AUTBFT
[6]
0 0 [6] Austria Lustenau
0 0 
FT
5-0(4-0)
(4-0)
[9]
FAC Team Fur Wien [9] 0 0
0 0 
ESTAFT
[1]
0 1 [1] FC Flora Tallinn
0 1 
FT
0-4(0-1)
(0-1)
[3]
Nomme JK Kalju [3] 1 0
1 0 
NORBFT
[2]
0 1 [2] Start IK
0 1 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[1]
Bodo Glimt [1] 1 0
1 0 
TDBFT
[1]
0 0 [1] Brommapojkarna
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[7]
Helsingborg [7] 0 0
0 0 
NPAFT
[8]
0 0 [8] AmaZulu
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[6]
Maritzburg United [6] 0 0
0 0 
NPAFT
[14]
0 0 [14] Polokwane City FC
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[9]
Bloemfontein Celtic [9] 0 0
0 0 
NPAFT
[11]
0 0 [11] Chippa United
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[7]
Baroka FC [7] 0 0
0 0 
NPAFT
[4]
0 0 [4] Orlando Pirates
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[15]
Ajax Cape Town [15] 0 0
0 0 
NPAFT
[10]
0 0 [10] Supersport United
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[16]
Platinum Stars [16] 0 0
0 0 
HLBFT
[16]
0 0 [16] AZ Alkmaar (Youth)
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[6]
SC Telstar [6] 0 0
0 0 
C1FT
[C-1]
1 0 [C-1] AS Roma
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[C-3]
Atletico Madrid [C-3] 0 0
0 0 
 
C1FT
[D-1]
2 0 [D-1] FC Barcelona
2 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[D-2]
Juventus [D-2] 0 4
0 4 
 
C1FT
[C-2]
1 0 [C-2] Chelsea
1 0 
FT
6-0(2-0)
(2-0)
[C-4]
Qarabag [C-4] 0 0
0 0 
 
C1FT
[B-3]
2 0 [B-3] Celtic FC
2 0 
FT
0-5(0-3)
(0-3)
[B-1]
Paris Saint Germain (PSG) [B-1] 0 1
0 1 
 
C1FT
[B-2]
2 0 [B-2] Bayern Munchen
2 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[B-4]
Anderlecht [B-4] 0 2
0 2 
 
C1FT
[D-4]
3 0 [D-4] Olympiakos Piraeus
3 0 
FT
2-3(0-3)
(0-3)
[D-3]
Sporting Lisbon [D-3] 0 3
0 3 
C1FT
[A-1]
2 0 [A-1] Manchester United
2 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[A-2]
Basel [A-2] 0 3
0 3 
 
C1FT
[A-4]
2 0 [A-4] Benfica
2 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[A-3]
CSKA Moscow [A-3] 0 3
0 3 
 
ANHLCFT
 
0 0   Barnsley
0 0 
FT
3-2(1-2)
(1-2)
 
Derby County   0 0
0 0 
ANHBFT
[11]
1 0 [11] Leeds United
1 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[20]
Birmingham City [20] 0 3
0 3 
ANHBFT
[16]
3 0 [16] Sheffield Wednesday
3 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[10]
Brentford [10] 0 0
0 0 
ANHBFT
[24]
1 0 [24] Sunderland A.F.C
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[17]
Nottingham Forest [17] 0 1
0 1 
ANHBFT
[9]
3 0 [9] Preston North End
3 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[2]
Cardiff City [2] 0 3
0 3 
ANHBFT
[1]
1 0 [1] Wolves
1 0 
FT
3-3(1-1)
(1-1)
[6]
Bristol City [6] 0 2
0 2 
ANHBFT
[12]
3 0 [12] Norwich City
3 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[22]
Burton Albion [22] 0 2
0 2 
ANHBFT
[3]
2 1 [3] Aston Villa
2 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Middlesbrough [8] 1 1
1 1 
ANHBFT
[15]
2 0 [15] Queens Park Rangers (QPR)
2 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[13]
Millwall [13] 0 5
0 5 
ANHL1FT
[14]
0 0 [14] Oxford United
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[8]
Bradford City [8] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[6]
0 0 [6] Charlton Athletic
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[3]
Wigan Athletic [3] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[4]
0 0 [4] Rotherham United
0 0 
FT
5-1(4-0)
(4-0)
[15]
Walsall [15] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[10]
0 0 [10] Peterborough United
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[22]
Milton Keynes Dons [22] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[2]
0 0 [2] Shrewsbury Town
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[13]
Southend United [13] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[18]
0 0 [18] AFC Wimbledon
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[11]
Gillingham [11] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[7]
0 1 [7] Plymouth Argyle
0 1 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[17]
Blackpool [17] 1 0
1 0 
ANHL1FT
[19]
0 0 [19] Northampton Town
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[9]
Portsmouth [9] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[12]
0 0 [12] Bristol Rovers
0 0 
FT
2-3(0-0)
(0-0)
[21]
Oldham Athletic [21] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[20]
0 0 [20] Fleetwood Town
0 0 
FT
3-2(2-2)
(2-2)
[24]
Bury [24] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[23]
0 0 [23] Rochdale
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[16]
Doncaster Rovers [16] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[5]
0 0 [5] Scunthorpe United
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
Blackburn Rovers [1] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[4]
0 0 [4] Mansfield Town
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
Wycombe Wanderers [2] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[1]
0 0 [1] Luton Town
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[19]
Port Vale [19] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[11]
0 0 [11] Colchester United
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[23]
Chesterfield [23] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[3]
0 0 [3] Accrington Stanley
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[18]
Grimsby Town [18] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[15]
0 0 [15] Stevenage Borough
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[9]
Crawley Town [9] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[14]
0 0 [14] Newport County
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[16]
Cheltenham Town [16] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[5]
0 0 [5] Notts County
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[6]
Swindon Town [6] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[17]
0 0 [17] Yeovil Town
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[22]
Morecambe [22] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[10]
0 0 [10] Coventry City
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[12]
Carlisle United [12] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[20]
0 0 [20] Forest Green Rovers
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[8]
Lincoln City [8] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[21]
0 0 [21] Crewe Alexandra
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[13]
Cambridge United [13] 0 0
0 0 
NIRAFT
[1]
0 0 [1] Crusaders
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[4]
Linfield FC [4] 0 0
0 0 
ANHBFT
[19]
3 0 [19] Bolton Wanderers
3 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[7]
Sheffield United [7] 0 1
0 1 
ANHL2FT
[24]
0 0 [24] Barnet
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[7]
Exeter City [7] 0 0
0 0 
COLBFT
[15]
0 0 [15] Bogota FC
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[2]
Valledupar FC [2] 0 0
0 0 
URUAFT
[13]
0 0 [13] El Tanque Sisley
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[10]
Liverpool URU [10] 0 0
0 0 
URUAFT
[11]
0 0 [11] Cerro Montevideo
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
 
IA Sud America   0 0
0 0 
URUAFT
 
0 0   Plaza Colonia
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[7]
Centro Atletico Fenix [7] 0 0
0 0 
URUAFT
[8]
0 0 [8] CA River Plate
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[1]
Nacional Montevideo [1] 0 0
0 0 
COLBFT
[4]
0 0 [4] Atletico FC
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[10]
Deportes Quindio [10] 0 0
0 0 
COLBFT
[5]
0 0 [5] Barranquilla FC
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[11]
Fortaleza F.C [11] 0 0
0 0 
COLBFT
[12]
0 1 [12] Llaneros FC
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Deportivo Rionegro   1 0
1 0 
BRBFT
[10]
0 0 [10] Boa Esporte Clube
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[17]
Guarani SP [17] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-11]
0 0 [Nhóm 1-11] Harrisburg Islanders
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[Nhóm 1-6]
FC Cincinnati [Nhóm 1-6] 0 0
0 0 
COLBFT
[16]
0 0 [16] Real Santander
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[9]
Real Cartagena [9] 0 0
0 0 
MEXCFT
[C-3]
0 0 [C-3] UAEM Potros
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[C-2]
Atlas [C-2] 0 0
0 0 
MEXCFT
[A-2]
0 0 [A-2] Leones Univ Guadalajara
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[A-3]
CSyD Dorados de Sinaloa [A-3] 0 0
0 0 
MEXCFT
[F-2]
0 0 [F-2] Veracruz
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[F-3]
Alebrijes de Oaxaca [F-3] 0 0
0 0 
MEXCFT
[H-1]
0 0 [H-1] Pachuca
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[H-3]
Cimarrones de Sonora [H-3] 0 0
0 0 
BRBFT
[13]
2 0 [13] Criciuma
2 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[8]
Juventude [8] 0 2
0 2 
COLBFT
[1]
0 0 [1] Deportivo Pereira
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[14]
Union Magdalena [14] 0 0
0 0 
SUDFT
 
1 0   Cerro Porteno
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Atletico Junior Barranquilla   0 1
0 1 
SUDFT
 
3 1   Independiente
3 1 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Atletico Tucuman   1 3
1 3 
COLBFT
 
0 0   Boyaca Chico
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
Orsomarso [7] 0 0
0 0 
MEXCFT
[I-1]
0 0 [I-1] Monarcas Morelia
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[I-2]
Necaxa [I-2] 0 1
0 1 
MEXCFT
[E-3]
1 0 [E-3] Tigres UANL
1 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[E-2]
Zacatepec [E-2] 0 2
0 2 
CÁC GIẢI CHÂU ÂU
© Copyright by tysotrandau.com - All rights reserved - Cập nhật kết quả bóng đá các giải đấu nhanh nhất, chính xác nhất