GIẢI ĐẤU QUỐC TẾ

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ TRỰC TUYẾN NGÀY 14/09/2017

GiảiGiờChủ nhàKết quảKhách
IDNAFT
 
0 0   Perseru Serui
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
 
Mitra Kukar   0 1
0 1 
GHWFT
 
0 0   USA (w) U19
0 0 
FT
5-0(2-0)
(2-0)
 
Iran (w) U19   0 0
0 0 
GHU19FT
 
0 0   Bulgaria U19
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
 
Bosnia U19   0 3
0 3 
GHWFT
 
0 0   Hungary (w) U19
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
 
Northern Ireland (w) U19   0 0
0 0 
GHWFT
 
0 0   Germany (w) U16
0 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
 
ABU16   0 0
0 0 
GHWFT
 
0 0   Slovenia (w) U17
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
 
Scotland (w) U17   0 0
0 0 
GHU17FT
 
0 0   Srbija C.Gora U17
0 0 
FT
5-0(2-0)
(2-0)
 
Armenia U17   0 0
0 0 
GHU17FT
 
0 0   Montenegro U17
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Bosnia U17   0 0
0 0 
ASI16WFT
[B-4]
0 0 [B-4] Bangladesh Women's U16
0 0 
FT
0-3(0-3)
(0-3)
[B-1]
Japan (w) U16 [B-1] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[12]
0 0 [12] Arsenal Tula Youth
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[3]
Dinamo Moscow Youth [3] 0 1
0 1 
GHWFT
 
0 0   China (w) U19
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
 
Japan (w) U19   0 0
0 0 
ASI16WFT
[B-3]
0 0 [B-3] Australia (w) U16
0 0 
FT
0-7(0-3)
(0-3)
[B-2]
North Korea (w) U16 [B-2] 0 0
0 0 
JORAFT
[9]
1 1 [9] Mansheiat Bani Hasan
1 1 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[10]
Al-Baq's [10] 1 2
1 2 
IRNAFT
[4]
1 0 [4] Sepidrood Rasht
1 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[10]
Sanat-Naft [10] 0 2
0 2 
EUW19VLFT
[3-3]
0 0 [3-3] Romania (w) U19
0 0 
FT
0-8(0-2)
(0-2)
[3-1]
Denmark (w) U19 [3-1] 0 0
0 0 
EUW19VLFT
[3-4]
0 0 [3-4] Lithuania (w) U19
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[3-2]
Slovakia (w) U19 [3-2] 0 1
0 1 
GHWFT
 
0 0   Hungary (w)
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
 
Scotland (w)   0 0
0 0 
LITAFT
[4]
0 1 [4] Atlantas Klaipeda
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[5]
Utenis Utena [5] 1 0
1 0 
EGYAFT
[8]
0 0 [8] Petrojet
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
EL Masry [1] 0 0
0 0 
IRNAFT
[16]
0 0 [16] Naft Tehran
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[13]
Gostaresh Folad [13] 0 0
0 0 
KUWAFT
[6]
0 0 [6] Al-Ttadamon(KUW)
0 0 
FT
2-2(0-2)
(0-2)
[7]
Kazma [7] 0 0
0 0 
FINBFT
[4]
0 0 [4] Haka
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[1]
TPS Turku [1] 0 0
0 0 
IRNAFT
[6]
0 0 [6] Foolad Khozestan
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[12]
Sepahan [12] 0 0
0 0 
POLBFT
[18]
0 1 [18] Ruch Chorzow
0 1 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[7]
GKS Tychy [7] 1 0
1 0 
PERAFT
[9]
0 0 [9] Sport Huancayo
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[5]
UTC Cajamarca [5] 0 0
0 0 
JORAFT
[3]
0 0 [3] Al Yarmouk
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[12]
Al Hussein Irbid [12] 0 0
0 0 
C2FT
[F-4]
0 0 [F-4] Tescoma Zlin
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[F-3]
Sheriff Tiraspol [F-3] 0 0
0 0 
C2FT
[D-4]
1 0 [D-4] Austria Wien
1 0 
FT
1-5(0-3)
(0-3)
[D-1]
AC Milan [D-1] 0 1
0 1 
 
C2FT
[C-4]
2 0 [C-4] TSG Hoffenheim
2 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[C-1]
Sporting Braga [C-1] 0 1
0 1 
C2FT
[A-1]
1 0 [A-1] Villarreal
1 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[A-4]
Lokomotiv Astana [A-4] 0 2
0 2 
C2FT
[D-3]
2 0 [D-3] Rijeka
2 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[D-2]
AEK Athens [D-2] 0 3
0 3 
C2FT
[B-3]
2 0 [B-3] Young Boys
2 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[B-2]
Partizan Belgrade [B-2] 0 3
0 3 
C2FT
[F-1]
1 0 [F-1] FC Copenhagen
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[F-2]
Lokomotiv Moscow [F-2] 0 3
0 3 
C2FT
[E-1]
1 0 [E-1] Atalanta
1 0 
FT
3-0(3-0)
(3-0)
[E-4]
Everton [E-4] 0 1
0 1 
 
C2FT
[B-1]
2 0 [B-1] Dynamo Kyiv
2 0 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
[B-4]
Skenderbeu Korca [B-4] 0 4
0 4 
C2FT
[E-2]
2 0 [E-2] Apollon Limassol FC
2 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[E-3]
Lyon [E-3] 0 4
0 4 
 
C2FT
[C-2]
3 0 [C-2] Istanbul Buyuksehir Belediyesi
3 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[C-3]
Ludogorets Razgrad [C-3] 0 0
0 0 
C2FT
[A-2]
0 0 [A-2] Slavia Praha
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[A-3]
Maccabi Tel Aviv [A-3] 0 0
0 0 
DUBFT
[10]
0 0 [10] Union Berlin
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[8]
Eintracht Braunschweig [8] 0 0
0 0 
PH3FT
[12]
0 0 [12] Pau FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
Grenoble [2] 0 0
0 0 
ICEAFT
[6]
0 0 [6] KA Akureyri
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[1]
Valur Reykjavik [1] 0 0
0 0 
ICEAFT
[7]
0 0 [7] Vikingur Reykjavik
0 0 
FT
2-4(2-4)
(2-4)
[3]
Hafnarfjordur [3] 0 0
0 0 
ICEAFT
[10]
0 0 [10] IBV Vestmannaeyjar
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[5]
Grindavik [5] 0 0
0 0 
ICEAFT
[8]
0 0 [8] Breidablik
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[4]
KB Breidholt [4] 0 0
0 0 
ICEAFT
[9]
0 0 [9] Fjolnir
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[12]
Akranes [12] 0 0
0 0 
LITAFT
[1]
0 0 [1] FK Zalgiris Vilnius
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[8]
Kauno Zalgiris [8] 0 0
0 0 
KSAAFT
[9]
0 0 [9] Al-Ettifaq
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[4]
Al-Qadasiya [4] 0 0
0 0 
EGYAFT
[11]
0 0 [11] Tala Al Jaish
0 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[3]
hrbe [3] 0 0
0 0 
KUWAFT
[2]
0 0 [2] Al-Salmiyah
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[5]
Al Kuwait SC [5] 0 0
0 0 
PERAFT
[14]
0 0 [14] Juan Aurich
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[13]
Deportivo Union Comercio [13] 0 0
0 0 
C2FT
[I-1]
1 0 [I-1] Marseille
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[I-4]
Konyaspor [I-4] 0 4
0 4 
C2FT
[G-1]
0 0 [G-1] Steaua Bucuresti
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[G-4]
FC Viktoria Plzen [G-4] 0 0
0 0 
C2FT
[L-2]
0 0 [L-2] Real Sociedad
0 0 
FT
4-0(3-0)
(3-0)
[L-3]
Rosenborg [L-3] 0 2
0 2 
C2FT
[G-2]
0 0 [G-2] Hapoel Beer Sheva
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[G-3]
Lugano [G-3] 0 0
0 0 
C2FT
[K-3]
0 0 [K-3] Vitesse Arnhem
0 0 
FT
2-3(1-0)
(1-0)
[K-2]
Lazio [K-2] 0 4
0 4 
 
C2FT
[J-3]
2 0 [J-3] Hertha Berlin
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[J-2]
Athletic Bilbao [J-2] 0 2
0 2 
 
C2FT
[L-4]
2 0 [L-4] FC Vardar Skopje
2 0 
FT
0-5(0-3)
(0-3)
[L-1]
Zenit St. Petersburg [L-1] 0 0
0 0 
C2FT
[K-4]
1 0 [K-4] Zulte-Waregem
1 0 
FT
1-5(0-3)
(0-3)
[K-1]
Nice [K-1] 0 2
0 2 
C2FT
[J-4]
0 0 [J-4] Zorya
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[J-1]
Ostersunds FK [J-1] 0 0
0 0 
C2FT
[I-3]
0 0 [I-3] Vitoria Guimaraes
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[I-2]
Red Bull Salzburg [I-2] 0 1
0 1 
C2FT
[H-3]
2 0 [H-3] Crvena Zvezda
2 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[H-2]
BATE Borisov [H-2] 0 3
0 3 
ICEAFT
[2]
0 0 [2] Stjarnan Gardabaer
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[11]
Vikingur Olafsvik [11] 0 0
0 0 
C2FT
[H-1]
0 0 [H-1] Arsenal
0 0 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
[H-4]
FC Koln [H-4] 0 0
0 0 
 
CHICFT
[11]
0 0 [11] San Luis Quillota
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[10]
Universidad de Chile [10] 0 0
0 0 
PERAFT
[10]
0 0 [10] Deportivo Municipal
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[2]
Academia Deportiva Cantolao [2] 0 0
0 0 
SUDFT
 
3 0   Fluminense RJ
3 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Liga Dep. Universitaria Quito   0 4
0 4 
CHICFT
[8]
1 0 [8] Iberia Los Angeles
1 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[6]
Santiago Wanderers [6] 0 0
0 0 
LIBFT
[E-2]
4 0 [E-2] Jorge Wilstermann
4 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[C-1]
River Plate [C-1] 0 3
0 3 
 
SUDFT
 
4 0   Independiente Santa Fe
4 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
 
Libertad   0 4
0 4 
COLCFT
[A-8]
6 0 [A-8] Dep.Independiente Medellin
6 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[E-2]
Deportivo Cali [E-2] 0 5
0 5 
CÁC GIẢI CHÂU ÂU
© Copyright by tysotrandau.com - All rights reserved - Cập nhật kết quả bóng đá các giải đấu nhanh nhất, chính xác nhất