GIẢI ĐẤU QUỐC TẾ

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ TRỰC TUYẾN NGÀY 15/09/2017

GiảiGiờChủ nhàKết quảKhách
HQ3FT
[4]
0 0 [4] Daejeon Korail
0 0 
FT
4-3(3-1)
(3-1)
[8]
Busan Transportation Corporation [8] 0 0
0 0 
HQWFT
[3]
0 0 [3] Seoul Amazones (w)
0 0 
FT
2-3(0-3)
(0-3)
[2]
Daekyo Kangaroos (w) [2] 0 0
0 0 
IDNAFT
 
4 1   Semen Padang
4 1 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
 
Bhayangkara Surabaya United   1 3
1 3 
AFF18FT
[B-1]
0 1 [B-1] Indonesia U18
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[A-2]
Thailand U18 [A-2] 1 0
1 0 
EUW19VLFT
[11-1]
0 0 [11-1] Serbia (w) U19
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[11-3]
Israel (w) U19 [11-3] 0 0
0 0 
HQ3FT
[6]
0 0 [6] Changwon City
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
Gyeongju KHNP [2] 0 0
0 0 
HQ3FT
[5]
0 0 [5] Mokpo City
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[1]
Cheonan City [1] 0 0
0 0 
HQWFT
[1]
0 0 [1] Hyundai Steel Red Angels (w)
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[5]
Suwon FMC (w) [5] 0 0
0 0 
HQWFT
[8]
0 0 [8] Boeun Sangmu (w)
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[4]
KSPO FC (w) [4] 0 0
0 0 
HQWFT
[6]
0 0 [6] Gumi Sportstoto (w)
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[7]
Gyeongju FC W [7] 0 0
0 0 
EUW19VLFT
[1-2]
0 0 [1-2] Iceland (w) U19
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[1-3]
Kosovo U19(w) [1-3] 0 0
0 0 
HQ3FT
[3]
0 0 [3] Gimhae City
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[7]
Gangneung City [7] 0 0
0 0 
AFF18FT
[A-1]
0 0 [A-1] Malaysia U18
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[B-2]
Myanmar U18 [B-2] 0 0
0 0 
IDNAFT
 
0 0   Bali United
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
 
Persija Jakarta   0 0
0 0 
TQAFT
[13]
0 0 [13] Tianjin Teda
0 0 
FT
1-5(0-3)
(0-3)
[7]
Changchun Yatai [7] 0 0
0 0 
UKRU21FT
[6]
3 0 [6] Illichivets U21
3 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
[11]
Zirka Kirovohrad U21 [11] 0 1
0 1 
UKRU21FT
[4]
2 0 [4] PFK Aleksandriya U21
2 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[12]
Stal Kamianske U21 [12] 0 1
0 1 
HKGAFT
[9]
2 0 [9] LeeMan
2 0 
FT
3-2(2-0)
(2-0)
[7]
Eastern A.A Football Team [7] 0 3
0 3 
NGAU21FT
[3]
2 0 [3] CSKA Moscow (R)
2 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[8]
FK Rostov Youth [8] 0 2
0 2 
IRNAFT
[5]
2 0 [5] Padideh Mashhad
2 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[6]
Saipa [6] 0 2
0 2 
EUW19VLFT
[12-4]
3 0 [12-4] Georgia (w) U19
3 0 
FT
0-7(0-6)
(0-6)
[12-1]
Poland (w) U19 [12-1] 0 0
0 0 
ISRBFT
[3]
0 0 [3] Maccabi Ahi Nazareth
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[15]
Ironi Nesher [15] 0 1
0 1 
ISRBFT
[16]
2 0 [16] Maccabi Herzliya
2 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[6]
Hapoel Katamon Jerusalem [6] 0 2
0 2 
ISRBFT
[14]
1 0 [14] Hapoel Bnei Lod
1 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[11]
Hapoel Marmorek lrony Rehovot [11] 0 2
0 2 
ISRBFT
[8]
1 1 [8] Hapoel Petah Tikva
1 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
Hapoel Natzrat Illit [10] 1 1
1 1 
ISRBFT
[4]
3 0 [4] Hapoel Rishon Lezion
3 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[7]
Ironi Nir Ramat HaSharon [7] 0 0
0 0 
UKRU21FT
[9]
3 0 [9] Veres Rivne U21
3 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[7]
FC Vorskla U21 [7] 0 1
0 1 
UZBAFT
[4]
0 0 [4] Kuruvchi Bunyodkor
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[15]
Neftchi Fargona [15] 0 0
0 0 
MDVAFT
[9]
0 0 [9] Spicul Chiscareni
0 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
[5]
CSCA-Rapid Chisinau B [5] 0 0
0 0 
MDVAFT
[4]
0 0 [4] FC Dacia Chisinau
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[8]
FC Sfintul Gheorghe [8] 0 1
0 1 
JORAFT
[4]
0 0 [4] That Ras
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[7]
Al-Ahly [7] 0 1
0 1 
UAEAFT
[11]
1 0 [11] Emirates Club
1 0 
FT
3-3(2-2)
(2-2)
[9]
Al-Dhafra [9] 0 0
0 0 
UAEAFT
[6]
0 0 [6] Al-Jazira(UAE)
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[10]
Ajman [10] 0 0
0 0 
EUW19VLFT
[11-2]
0 0 [11-2] Finland (w) U19
0 0 
FT
10-0(5-0)
(5-0)
[11-4]
Bosnia (w) U19 [11-4] 0 0
0 0 
EUW19VLFT
[1-1]
0 0 [1-1] Germany (w) U19
0 0 
FT
8-0(2-0)
(2-0)
[1-4]
Montenegro (W) U19 [1-4] 0 0
0 0 
ARMAFT
[5]
0 0 [5] FC Pyunik
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[4]
Banants [4] 0 0
0 0 
BULAFT
[11]
0 0 [11] Etar
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[4]
Beroe Stara Zagora [4] 0 0
0 0 
IRNAFT
[13]
0 0 [13] Tractor Sazi Tabriz
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[16]
Siah Jamegan Khorasan [16] 0 0
0 0 
EUW19VLFT
[12-2]
0 0 [12-2] Russia (w) U19
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[12-3]
Greece (w) U19 [12-3] 0 0
0 0 
RMNAFT
[14]
0 0 [14] Juventus Bucuresti
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[4]
Botosani [4] 0 0
0 0 
CZEBFT
[9]
0 0 [9] FK Graffin Vlasim
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[14]
Vitkovice [14] 0 0
0 0 
QATAFT
[8]
0 0 [8] Al-Garrafa
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[6]
Al-Ahli Doha [6] 0 0
0 0 
ALGAFT
[11]
0 0 [11] OM Medea
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[15]
USM EL HARRACH [15] 0 0
0 0 
IRNAFT
[7]
0 0 [7] Zob Ahan
0 0 
FT
6-0(2-0)
(2-0)
[14]
Esteghlal Khozestan [14] 0 0
0 0 
BHRAFT
[9]
0 0 [9] Al-Ittihad(BHR)
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[8]
Al-Hadd [8] 0 0
0 0 
KSAAFT
[5]
0 0 [5] Al-Fateh
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[14]
Al Raed [14] 0 0
0 0 
KUWAFT
[6]
0 0 [6] Al-Nasar
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[3]
Al-Jahra [3] 0 0
0 0 
FINAFT
[11]
0 1 [11] HIFK
0 1 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[12]
Jyvaskyla JK [12] 1 0
1 0 
IRNAFT
[1]
0 1 [1] Pars Jonoubi Jam
0 1 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[12]
Esteghlal Tehran [12] 1 0
1 0 
KSAAFT
[11]
0 0 [11] Al-Shabab(KSA)
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[6]
Al-Baten [6] 0 0
0 0 
POLAFT
[8]
0 0 [8] Arka Gdynia
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[7]
Zaglebie Lubin(N) [7] 0 0
0 0 
CROAFT
[9]
0 0 [9] HNK Cibalia
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[6]
NK Lokomotiva Zagreb [6] 0 0
0 0 
CZEAFT
[8]
0 0 [8] Teplice
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
Bohemians 1905 [6] 0 0
0 0 
CZEAFT
[11]
0 0 [11] Dukla Prague
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[16]
Banik Ostrava [16] 0 0
0 0 
DENAFT
[13]
0 0 [13] Silkeborg
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[7]
Odense BK [7] 0 0
0 0 
ALGAFT
[9]
0 0 [9] JS kabylie
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[7]
Paradou AC [7] 0 0
0 0 
DUBFT
[11]
0 0 [11] Erzgebirge Aue
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[1]
Holstein Kiel [1] 0 0
0 0 
NGAFT
[8]
0 0 [8] Arsenal Tula
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[14]
Dynamo Moscow [14] 0 0
0 0 
ESTAFT
[10]
0 0 [10] Vaprus Parnu
0 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
[2]
Levadia Tallinn [2] 0 0
0 0 
AUTBFT
[7]
0 0 [7] Kapfenberg
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[3]
FC Wacker Innsbruck [3] 0 0
0 0 
AUTBFT
[10]
0 0 [10] FAC Team Fur Wien
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[4]
TSV Hartberg [4] 0 0
0 0 
AUTBFT
[8]
0 0 [8] WSG Wattens
0 0 
FT
3-2(1-2)
(1-2)
[5]
FC Liefering [5] 0 0
0 0 
AUTBFT
[1]
0 0 [1] SV Ried
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[6]
Austria Lustenau [6] 0 0
0 0 
JORAFT
[1]
0 0 [1] Al Wihdat Amman
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[6]
Shabab AlOrdon [6] 0 0
0 0 
UAEAFT
[7]
0 0 [7] Al-Sharjah
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
Al Nasr Dubai [5] 0 0
0 0 
SLOAFT
[6]
0 0 [6] NK Publikum Celje
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Krsko Posavlje [8] 0 0
0 0 
ALGAFT
[1]
0 0 [1] CS Constantine
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[8]
USM Bel Abbes [8] 0 0
0 0 
ITBFT
[4]
0 1 [4] Venezia
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[17]
Spezia [17] 1 0
1 0 
DUC3FT
[16]
0 0 [16] VfL Osnabruck
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[20]
Rot-Weiss Erfurt [20] 0 0
0 0 
DUC3FT
[17]
0 0 [17] Zwickau
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[2]
Magdeburg [2] 0 0
0 0 
DUC3FT
[4]
0 0 [4] SV Wehen Wiesbaden
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[14]
Chemnitzer [14] 0 0
0 0 
BULAFT
[3]
0 0 [3] Levski Sofia
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[10]
Septemvri Simitli [10] 0 0
0 0 
MLTAFT
[4]
0 1 [4] Floriana F.C.
0 1 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[11]
St. Andrews [11] 1 0
1 0 
TNKAFT
[4]
0 0 [4] Kayserispor
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[14]
Alanyaspor [14] 0 0
0 0 
TNKBFT
[7]
0 0 [7] Elazigspor
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[6]
Balikesirspor [6] 0 0
0 0 
TNKBFT
[9]
0 0 [9] Istanbulspor
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
Gaziantep Buyuksehir Belediyesi [10] 0 0
0 0 
TDAFT
[12]
0 0 [12] Kalmar
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[6]
IFK Norrkoping FK [6] 0 0
0 0 
EGYAFT
[18]
0 0 [18] Alrga
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[13]
Alasyoty Sports [13] 0 0
0 0 
QATAFT
[1]
0 0 [1] Al Duhail SC
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[12]
Qatar SC [12] 0 0
0 0 
QATAFT
[5]
0 0 [5] Umm Salal
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[10]
Al-Khuraitiat [10] 0 0
0 0 
KSAAFT
[4]
0 0 [4] Al-Faisaly Harmah
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[7]
Al Ittihad(KSA) [7] 0 0
0 0 
RMNAFT
[8]
0 0 [8] CSM Studentesc Iasi
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[10]
CS Voluntari [10] 0 0
0 0 
BHRAFT
[4]
0 0 [4] Al-Shabbab
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[6]
Manama Club [6] 0 0
0 0 
KUWAFT
[7]
0 1 [7] Al-Arabi Club (KUW)
0 1 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[4]
Al-Qadsia SC [4] 1 0
1 0 
PHBFT
[12]
0 1 [12] Ajaccio Gfco
0 1 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[5]
Clermont [5] 1 0
1 0 
PHBFT
[11]
0 0 [11] Valenciennes
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[17]
Lens [17] 0 0
0 0 
PHBFT
[10]
0 0 [10] Stade Brestois
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[7]
Le Havre [7] 0 0
0 0 
PHBFT
[6]
0 0 [6] Paris FC
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[20]
Tours [20] 0 0
0 0 
PHBFT
[3]
0 0 [3] Nimes
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[15]
AJ Auxerre [15] 0 0
0 0 
PHBFT
[13]
0 0 [13] Orleans US 45
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[14]
Chamois Niortais [14] 0 0
0 0 
PHBFT
[18]
0 0 [18] Bourg Peronnas
0 0 
FT
3-0(3-0)
(3-0)
[9]
Chateauroux [9] 0 0
0 0 
PHBFT
[19]
0 0 [19] Quevilly
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[16]
Nancy [16] 0 0
0 0 
PHBFT
[2]
0 0 [2] Lorient
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[4]
Ajaccio [4] 0 0
0 0 
PH3FT
[1]
0 0 [1] Rodez Aveyron
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[16]
Concarneau [16] 0 0
0 0 
PH3FT
[14]
0 1 [14] Creteil
0 1 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[7]
Avenir Sportif Beziers [7] 1 0
1 0 
PH3FT
[13]
0 1 [13] Boulogne
0 1 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[12]
Les Herbiers [12] 1 0
1 0 
PH3FT
[11]
0 0 [11] GS Consolat Marseille
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[17]
Avranches [17] 0 0
0 0 
PH3FT
[6]
0 0 [6] USL Dunkerque
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[15]
Chambly Fc [15] 0 0
0 0 
PH3FT
[8]
0 1 [8] Entente Sannois
0 1 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[10]
Lyon Duchere [10] 1 0
1 0 
HLAFT
[14]
0 0 [14] Sparta Rotterdam
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[3]
AZ Alkmaar [3] 0 0
0 0 
HLBFT
[3]
0 0 [3] Fortuna Sittard
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[20]
Volendam [20] 0 0
0 0 
HLBFT
[4]
0 0 [4] SC Telstar
0 0 
FT
3-2(2-1)
(2-1)
[5]
Den Bosch [5] 0 0
0 0 
HLBFT
[11]
0 0 [11] Go Ahead Eagles
0 0 
FT
1-3(0-0)
(0-0)
[16]
Cambuur Leeuwaarden [16] 0 0
0 0 
HLBFT
[12]
0 0 [12] MVV Maastricht
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Jong PSV Eindhoven (Youth) [9] 0 0
0 0 
HLBFT
[14]
0 0 [14] Dordrecht
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[15]
Almere City FC [15] 0 0
0 0 
HLBFT
[17]
0 0 [17] RKC Waalwijk
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[8]
FC Eindhoven [8] 0 0
0 0 
HLBFT
[18]
0 0 [18] Helmond Sport
0 0 
FT
1-4(1-1)
(1-1)
[2]
Jong Ajax (Youth) [2] 0 0
0 0 
HLBFT
[19]
0 0 [19] FC Utrecht (Youth)
0 0 
FT
1-4(1-0)
(1-0)
[6]
De Graafschap [6] 0 0
0 0 
HLBFT
[1]
0 0 [1] NEC Nijmegen
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[10]
Emmen [10] 0 0
0 0 
LUXAFT
[6]
0 0 [6] Hamm RM Benfica FC
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[9]
Jeunesse Esch [9] 0 0
0 0 
NPAFT
[11]
0 1 [11] Maritzburg United
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
Orlando Pirates [6] 1 0
1 0 
NPAFT
[15]
0 0 [15] Ajax Cape Town
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[13]
Polokwane City FC [13] 0 0
0 0 
DENAFT
[12]
0 1 [12] Randers FC
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
Lyngby [10] 1 0
1 0 
DUAFT
[8]
1 0 [8] Hannover 96
1 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[15]
Hamburger SV [15] 0 0
0 0 
 
POLAFT
[6]
0 0 [6] Lech Poznan
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[5]
Korona Kielce [5] 0 0
0 0 
BIAFT
[1]
0 0 [1] Club Brugge
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[15]
Mechelen [15] 0 0
0 0 
BIBFT
[6]
0 0 [6] Saint Gilloise
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
Oud Heverlee [1] 0 0
0 0 
AUTBFT
[9]
0 0 [9] FC Blau Weiss Linz
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[2]
FC Magna Wiener Neustadt [2] 0 0
0 0 
PHAFT
[10]
3 0 [10] Toulouse
3 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[9]
Bordeaux [9] 0 1
0 1 
 
SCOAFT
[11]
0 1 [11] Partick Thistle
0 1 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[4]
Glasgow Rangers [4] 1 0
1 0 
IREAFT
[12]
0 1 [12] Drogheda United
0 1 
FT
1-4(0-2)
(0-2)
[5]
Bohemians [5] 1 0
1 0 
IREAFT
[6]
0 0 [6] Bray Wanderers
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[7]
Limerick FC [7] 0 0
0 0 
IREAFT
[10]
0 0 [10] Salthill Devon Galway
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[4]
Derry City [4] 0 0
0 0 
IREBFT
[6]
0 0 [6] Shelbourne
0 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[8]
Athlone Town [8] 0 0
0 0 
WALAFT
[6]
0 0 [6] Newi Cefn Druids
0 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[10]
Prestatyn Town FC [10] 0 0
0 0 
WALAFT
[2]
0 0 [2] UWIC Inter Cardiff
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
The New Saints [1] 0 0
0 0 
GHWFT
 
0 0   France (w)
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Chile (w)   0 0
0 0 
ANHAFT
[13]
0 0 [13] Bournemouth AFC
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[9]
Brighton Hove Albion [9] 0 0
0 0 
 
TBNAFT
[17]
2 0 [17] Eibar
2 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[8]
Leganes [8] 0 5
0 5 
 
TBNBFT
[2]
0 0 [2] CD Lugo
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[14]
Real Zaragoza [14] 0 0
0 0 
ITBFT
[21]
0 0 [21] Cesena
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[12]
Avellino [12] 0 0
0 0 
IREBFT
[7]
0 0 [7] Wexford (Youth)
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[1]
Waterford United [1] 0 0
0 0 
ALGAFT
[2]
0 0 [2] JS Saoura
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[16]
USM Blida [16] 0 0
0 0 
BDNAFT
[12]
4 0 [12] Pacos de Ferreira
4 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[15]
Vitoria Setubal [15] 0 3
0 3 
PARAFT
[5]
0 0 [5] Sportivo Luqueno
0 0 
FT
2-3(2-1)
(2-1)
[1]
Cerro Porteno [1] 0 0
0 0 
MEXBFT
[5]
0 0 [5] Mineros de Zacatecas
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[8]
Cimarrones de Sonora [8] 0 0
0 0 
ARGAFT
[23]
3 0 [23] Club Atletico Tigre
3 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[18]
Patronato Parana [18] 0 3
0 3 
BRBFT
[18]
0 0 [18] Santa Cruz PE
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[16]
Goias [16] 0 0
0 0 
COLAFT
[6]
0 0 [6] La Equidad
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[13]
Cortulua [13] 0 0
0 0 
NASLFT
[3]
0 0 [3] North Carolina
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Puerto Rico FC [8] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-1]
0 0 [Nhóm 1-1] Louisville City FC
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[Nhóm 1-7]
Bethlehem Steel [Nhóm 1-7] 0 0
0 0 
MEXAFT
[4]
3 0 [4] Monarcas Morelia
3 0 
FT
3-3(1-2)
(1-2)
[2]
Tigres UANL [2] 0 3
0 3 
ARGAFT
[5]
0 0 [5] Colon de Santa Fe
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[17]
Estudiantes La Plata [17] 0 0
0 0 
ARGBFT
[13]
0 0 [13] Los Andes
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[21]
Deportivo Moron [21] 0 0
0 0 
PARAFT
[10]
0 0 [10] FC Nacional Asuncion
0 0 
FT
0-5(0-3)
(0-3)
[11]
Sportivo Trinidense [11] 0 0
0 0 
ARGBFT
[15]
0 0 [15] Gimnasia Jujuy
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[6]
Atletico Rafaela [6] 0 0
0 0 
BRBFT
[3]
0 0 [3] Ceara
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[1]
America MG [1] 0 0
0 0 
COLAFT
[7]
4 0 [7] Deportes Tolima
4 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[16]
Patriotas FC [16] 0 4
0 4 
MEXBFT
[7]
0 0 [7] Correcaminos UAT
0 0 
FT
3-3(1-0)
(1-0)
[10]
Cafetaleros de Tapachula [10] 0 0
0 0 
MEXBFT
[11]
0 0 [11] Atletico San Luis
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[9]
Zacatepec [9] 0 0
0 0 
MEXBFT
[14]
0 0 [14] Leones Negros UdeG
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[3]
Tampico Madero [3] 0 0
0 0 
MEXAFT
[11]
4 1 [11] Club Tijuana
4 1 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[3]
Club America [3] 1 5
1 5 
GHWFT
 
0 0   USA (w)
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
 
New Zealand (w)   0 1
0 1 
NGAU21FT
[11]
0 0 [11] SKA Khabarovsk Youth
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[15]
FC Terek Groznyi Youth [15] 0 0
0 0 
GHWHoãn
 
0 0   Denmark (w)
0 0 
0-0
 
Netherland (w)   0 0
0 0 
CÁC GIẢI CHÂU ÂU
© Copyright by tysotrandau.com - All rights reserved - Cập nhật kết quả bóng đá các giải đấu nhanh nhất, chính xác nhất