GIẢI ĐẤU QUỐC TẾ

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ TRỰC TUYẾN NGÀY 16/09/2017

GiảiGiờChủ nhàKết quảKhách
NHATJFLFT
[9]
0 1 [9] Honda Lock SC
0 1 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[15]
Ohira Tochigi UVA SC [15] 1 0
1 0 
GHWFT
 
2 0   Australia (w)
2 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
 
Brazil (w)   0 3
0 3 
NHATBFT
[4]
0 0 [4] Matsumoto Yamaga FC
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[22]
Thespa Kusatsu [22] 0 1
0 1 
NHATWFT
[2]
0 0 [2] Urawa Red Diamonds (w)
0 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[9]
Kanagawa University (w) [9] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[2]
0 1 [2] Sony Sendai
0 1 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[8]
Yokogawa Musashino [8] 1 0
1 0 
NHATJFLFT
[14]
0 0 [14] Maruyasu Industries
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[16]
Urayasu SC [16] 0 0
0 0 
HQAFT
[6]
0 0 [6] Gangwon FC
0 0 
FT
3-3(0-0)
(0-0)
[8]
Chunnam Dragons [8] 0 2
0 2 
HKGAFT
[4]
0 0 [4] Southern District
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[8]
Guangzhou R F U19 [8] 0 0
0 0 
NHATBFT
[7]
3 0 [7] Tokushima Vortis
3 0 
FT
3-3(2-2)
(2-2)
[10]
Fagiano Okayama [10] 0 4
0 4 
NHATJFLFT
[7]
1 0 [7] Ryutsu Keizai University
1 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[3]
Run Mel Aomori [3] 0 2
0 2 
NHATWFT
[6]
0 0 [6] Nagano Parceiro (W)
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[7]
Albirex Niigata (w) [7] 0 0
0 0 
NGBFT
[16]
1 0 [16] Luch Energiya
1 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[14]
Zenit-2 St.Petersburg [14] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[9]
1 0 [9] Fujieda MYFC
1 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[14]
Grulla Morioka [14] 0 2
0 2 
CZEBFT
[4]
2 0 [4] Trinec
2 0 
FT
3-3(1-1)
(1-1)
[1]
Opava [1] 0 1
0 1 
CZEBFT
[8]
1 0 [8] Pardubice
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[5]
SC Znojmo [5] 0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Marila Pribram U19
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
 
Tescoma Zlin U19   0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Brno U19
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
 
Hradec Kralove U19   0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Mlada Boleslav U19
0 0 
FT
0-5(0-3)
(0-3)
 
Viktoria Plzen U19   0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Teplice U19
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Bohemians 1905 U19   0 0
0 0 
NHATAFT
[18]
2 0 [18] Albirex Niigata
2 0 
FT
2-4(2-0)
(2-0)
[1]
Kashima Antlers [1] 0 1
0 1 
NHATAFT
[17]
0 0 [17] Omiya Ardija
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[7]
Gamba Osaka [7] 0 0
0 0 
NHATAFT
[13]
1 0 [13] Shimizu S-Pulse
1 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[2]
Kawasaki Frontale [2] 0 0
0 0 
NHATBFT
[5]
0 0 [5] Yokohama FC
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[8]
Tokyo Verdy [8] 0 2
0 2 
NHATBFT
[11]
1 0 [11] JEF United Ichihara Chiba
1 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[13]
Mito Hollyhock [13] 0 0
0 0 
NHATBFT
[21]
1 1 [21] Renofa Yamaguchi
1 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[15]
FC Gifu [15] 1 2
1 2 
NHATBFT
[14]
3 0 [14] Machida Zelvia
3 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[12]
Montedio Yamagata [12] 0 2
0 2 
NHAT3FT
[8]
0 0 [8] FC Ryukyu
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[4]
Kagoshima United [4] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[3]
0 0 [3] Tochigi SC
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[17]
Gamba Osaka U23 [17] 0 1
0 1 
AUSBPLFT
[2]
2 0 [2] Peninsula Power
2 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[3]
Queensland Lions SC [3] 0 1
0 1 
ASI16VLFT
[C-2]
0 0 [C-2] Afghanistan U16
0 0 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
[C-4]
Kyrgyzstan U16 [C-4] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[14]
2 0 [14] FK Anzhi Youth
2 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[1]
FK Krasnodar Youth [1] 0 0
0 0 
NHATAFT
[15]
0 0 [15] Hiroshima Sanfrecce
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[4]
Cerezo Osaka [4] 0 1
0 1 
HKGAFT
[7]
3 0 [7] Yuen Long FC
3 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[5]
Hong Kong Sapling [5] 0 2
0 2 
NGAU21FT
[7]
0 0 [7] Zenit St.Petersburg Youth
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[6]
Ufa Youth [6] 0 0
0 0 
ESTAFT
[8]
2 0 [8] Flora Paide
2 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[1]
FC Flora Tallinn [1] 0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Hradec Kralove U19
0 0 
FT
4-1(1-1)
(1-1)
 
Frydek-Mistek U19   0 0
0 0 
NHATAFT
[11]
0 0 [11] Vissel Kobe
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[14]
Consadole Sapporo [14] 0 1
0 1 
NHATAFT
[10]
0 0 [10] FC Tokyo
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[12]
Vegalta Sendai [12] 0 1
0 1 
NHATAFT
[9]
2 0 [9] Sagan Tosu
2 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[16]
Ventforet Kofu [16] 0 1
0 1 
NHATAFT
[5]
1 0 [5] Yokohama Marinos
1 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[3]
Kashiwa Reysol [3] 0 0
0 0 
NHATBFT
[9]
0 0 [9] Oita Trinita
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[2]
V-Varen Nagasaki [2] 0 1
0 1 
NHATBFT
[1]
0 0 [1] Shonan Bellmare
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[19]
Kamatamare Sanuki [19] 0 0
0 0 
HQAFT
[9]
1 0 [9] Daegu FC
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
Suwon Samsung Bluewings [4] 0 1
0 1 
HQAFT
[11]
1 0 [11] Sangju Sangmu Phoenix
1 0 
FT
3-2(1-0)
(1-0)
[12]
Gwangju Football Club [12] 0 1
0 1 
HQBFT
[4]
1 0 [4] Seongnam FC
1 0 
FT
2-2(2-0)
(2-0)
[8]
Seoul E-Land FC [8] 0 1
0 1 
HQBFT
[2]
0 0 [2] Busan I Park
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[3]
Bucheon FC 1995 [3] 0 0
0 0 
HQBFT
[10]
0 1 [10] Daejeon Citizen
0 1 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[1]
Gyeongnam FC [1] 1 0
1 0 
VNAFT
[13]
0 0 [13] Can Tho
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[10]
CLB TPHCM [10] 0 1
0 1 
VNAFT
[12]
1 0 [12] Becamex Binh Duong
1 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[2]
T T Hanoi [2] 0 1
0 1 
VNAFT
[7]
2 0 [7] XM Hai Phong FC
2 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[5]
Sanna Khanh Hoa [5] 0 2
0 2 
BDNBFT
[8]
1 0 [8] Academica Coimbra
1 0 
FT
4-2(2-1)
(2-1)
[9]
Sporting CP B [9] 0 0
0 0 
THAFT
[10]
3 0 [10] BEC Tero Sasana
3 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[13]
Port FC [13] 0 3
0 3 
ASI16VLFT
[F-3]
0 0 [F-3] Chinese Taipei U16
0 0 
FT
0-2(1-0)
(1-0)
[F-2]
Hong Kong China U16 [F-2] 0 0
0 0 
TBNAFT
[5]
2 0 [5] Levante
2 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[4]
Valencia [4] 0 1
0 1 
 
DUBFT
[2]
2 0 [2] SV Sandhausen
2 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[18]
Kaiserslautern [18] 0 2
0 2 
DUBFT
[11]
3 0 [11] MSV Duisburg
3 0 
FT
1-6(0-2)
(0-2)
[4]
Nurnberg [4] 0 0
0 0 
DUBFT
[7]
0 0 [7] St. Pauli
0 0 
FT
0-4(0-4)
(0-4)
[13]
Ingolstadt [13] 0 4
0 4 
NGBFT
[13]
2 0 [13] Tom Tomsk
2 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[10]
Spartak Moscow II [10] 0 2
0 2 
NGAU21FT
[11]
4 0 [11] FK Tosno Youth
4 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[10]
Spartak Moscow Youth [10] 0 2
0 2 
KAZAFT
[5]
1 1 [5] Irtysh Pavlodar
1 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[9]
Akzhayik Oral [9] 1 2
1 2 
LATAFT
[5]
0 0 [5] Rigas Futbola skola
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[1]
Spartaks Jurmala [1] 0 0
0 0 
MNEAFT
[2]
0 0 [2] FK Zeta
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[5]
Mladost 069 Podgorica [5] 0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Slovacko U19
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Dynamo Ceske Budejovice U19   0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Sparta Praha U19
0 0 
FT
3-2(2-1)
(2-1)
 
Opava U19   0 0
0 0 
UKRAFT
[9]
1 0 [9] PFC Oleksandria
1 0 
FT
4-1(3-1)
(3-1)
[11]
Stal D. [11] 0 3
0 3 
UKRU21FT
[10]
0 0 [10] Olimpic Donetsk U21
0 0 
FT
0-5(0-1)
(0-1)
[4]
Dinamo KyivU21 [4] 0 0
0 0 
THAFT
[16]
4 0 [16] Sisaket FC
4 0 
FT
1-5(1-4)
(1-4)
[1]
Buriram United [1] 0 0
0 0 
CZEU19FT
 
2 1   Pardubice U19
2 1 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
 
Sigma Olomouc U19   1 3
1 3 
ANHAFT
[20]
5 0 [20] Crystal Palace
5 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[9]
Southampton [9] 0 1
0 1 
 
TQBFT
[13]
0 0 [13] Dalian Chaoyue
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[12]
Zhejiang Yiteng FC [12] 0 0
0 0 
TQBFT
[6]
1 0 [6] Wuhan ZALL
1 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[14]
Inner Mongolia Zhongyou [14] 0 1
0 1 
IDNAFT
 
0 0   Arema Malang
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Persela Lamongan   0 3
0 3 
UZBAFT
[6]
0 0 [6] Kuruvchi Kokand Qoqon
0 0 
FT
2-4(1-2)
(1-2)
[7]
Mashal Muborak [7] 0 0
0 0 
TQAFT
[5]
0 0 [5] Shandong Luneng
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[16]
Yanbian [16] 0 2
0 2 
TQAFT
[2]
0 0 [2] Shanghai East Asia FC
0 0 
FT
6-1(0-0)
(0-0)
[11]
Shanghai Shenhua [11] 0 2
0 2 
TQAFT
[4]
2 0 [4] Tianjin QuanJian
2 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[9]
Chongqing Lifan [9] 0 0
0 0 
TQAFT
[14]
1 0 [14] Liaoning FC
1 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[3]
Hebei HX Xingfu [3] 0 1
0 1 
TQAFT
[6]
1 0 [6] Guangzhou Fuli FC
1 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[7]
Beijing Guoan [7] 0 2
0 2 
TQBFT
[9]
1 0 [9] Beijing BeiKong
1 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[16]
Lijiang FeiHu FC [16] 0 0
0 0 
TQBFT
[11]
0 0 [11] Meizhou Hakka
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[15]
Baoding Rongda FC [15] 0 0
0 0 
WCWVLFT
[A-2]
0 0 [A-2] Germany (w)
0 0 
FT
6-0(4-0)
(4-0)
[A-34]
Slovenia (w) [A-34] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[10]
1 0 [10] Lincoln City
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[5]
Mansfield Town [5] 0 0
0 0 
DUC3FT
[1]
2 0 [1] SC Paderborn 07
2 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[12]
Preuben Munster [12] 0 2
0 2 
DUC3FT
[19]
1 0 [19] Carl Zeiss Jena
1 0 
FT
2-2(0-2)
(0-2)
[9]
SV Meppen [9] 0 4
0 4 
DUC3FT
[16]
2 0 [16] Karlsruher SC
2 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[18]
Sportfreunde Lotte [18] 0 2
0 2 
DUC3FT
[8]
0 0 [8] Unterhaching
0 0 
FT
1-4(0-1)
(0-1)
[5]
SG Sonnenhof Grossaspach [5] 0 0
0 0 
DUC3FT
[7]
1 0 [7] Hansa Rostock
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
Werder Bremen (Youth) [10] 0 1
0 1 
DUC3FT
[2]
4 0 [2] Fortuna Koln
4 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[11]
Hallescher FC [11] 0 5
0 5 
DUC3FT
[6]
1 0 [6] Vfr Aalen
1 0 
FT
2-3(0-0)
(0-0)
[13]
Wurzburger Kickers [13] 0 2
0 2 
NGBFT
[20]
3 0 [20] Volga Olimpiets
3 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[1]
Yenisey Krasnoyarsk [1] 0 4
0 4 
NGBFT
[8]
1 0 [8] Shinnik Yaroslavl
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[6]
Sibir Novosibirsk [6] 0 1
0 1 
NGAU21FT
[4]
2 0 [4] Rubin Kazan (R)
2 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[16]
FK Ural Youth [16] 0 2
0 2 
ARMAFT
[2]
4 1 [2] Alashkert
4 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[1]
Shirak [1] 1 4
1 4 
BLRAFT
[1]
1 0 [1] Dinamo Minsk
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[13]
FC Torpedo Minsk [13] 0 1
0 1 
GEOAFT
[3]
0 0 [3] Samtredia
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[6]
Lokomotiv Tbilisi [6] 0 0
0 0 
KAZAFT
[4]
3 1 [4] Tobol Kostanai
3 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Ordabasy [3] 1 1
1 1 
KAZAFT
[10]
2 0 [10] FK Taraz
2 0 
FT
1-5(0-1)
(0-1)
[1]
FC Kairat Almaty [1] 0 2
0 2 
SLOAFT
[9]
2 0 [9] Triglav Gorenjska
2 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[4]
NK Rudar Velenje [4] 0 3
0 3 
CZEU19FT
 
0 0   Slavia Praha U19
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Banik Ostrava U19   0 0
0 0 
TDAFT
[10]
0 0 [10] IFK Goteborg
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[14]
Jonkopings Sodra [14] 0 3
0 3 
THAFT
[15]
2 0 [15] Sukhothai
2 0 
FT
3-3(1-3)
(1-3)
[9]
Ubon UMT United [9] 0 4
0 4 
ASI16VLFT
[C-5]
0 0 [C-5] Bhutan U16
0 0 
FT
0-2(1-3)
(1-3)
[C-3]
Lebanon U16 [C-3] 0 0
0 0 
AZEAFT
[6]
1 0 [6] FK Inter Baku
1 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[4]
Standard Sumqayit [4] 0 1
0 1 
KAZAFT
[11]
4 0 [11] FK Atyrau
4 0 
FT
2-2(2-2)
(2-2)
[7]
FK Aktobe Lento [7] 0 3
0 3 
PH3FT
[1]
2 0 [1] Red Star FC 93
2 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[4]
Stade Lavallois MFC [4] 0 5
0 5 
POLBFT
[4]
2 0 [4] Chrobry Glogow
2 0 
FT
2-3(1-3)
(1-3)
[15]
Rakow Czestochowa [15] 0 5
0 5 
ITAFT
[19]
1 0 [19] Crotone
1 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[3]
Inter Milan [3] 0 2
0 2 
 
ITBFT
[1]
3 0 [1] Frosinone
3 0 
FT
3-2(2-2)
(2-2)
[12]
Bari [12] 0 2
0 2 
ITBFT
[19]
3 0 [19] Salernitana
3 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[11]
Pescara [11] 0 2
0 2 
ITBFT
[3]
1 0 [3] Perugia
1 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[14]
Parma [14] 0 1
0 1 
ITBFT
[2]
1 0 [2] Empoli
1 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[21]
Ascoli [21] 0 2
0 2 
ITBFT
[15]
0 0 [15] Brescia
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[22]
Pro Vercelli [22] 0 2
0 2 
ITBFT
[7]
1 0 [7] Cremonese
1 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[4]
Carpi [4] 0 1
0 1 
ITBFT
[13]
0 0 [13] Novara
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[6]
Cittadella [6] 0 4
0 4 
ITBFT
[18]
1 0 [18] Foggia
1 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[5]
Palermo [5] 0 2
0 2 
ITBFT
[17]
0 0 [17] ACD Virtus Entella
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[16]
Ternana [16] 0 1
0 1 
PHBFT
[12]
3 1 [12] Sochaux
3 1 
FT
2-4(1-1)
(1-1)
[1]
Reims [1] 1 3
1 3 
NGBFT
[15]
4 0 [15] Khimki
4 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[4]
Spartak Tambov [4] 0 0
0 0 
NGBFT
[11]
0 0 [11] Avangard
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[19]
Rotor Volgograd [19] 0 1
0 1 
ESTAFT
[7]
0 0 [7] JK Sillamae Kalev
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Nomme JK Kalju [3] 0 0
0 0 
ESTAFT
[9]
0 0 [9] Viljandi Tulevik
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[4]
FCI Tallinn [4] 0 0
0 0 
GREAFT
[6]
0 0 [6] Levadiakos
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[7]
SKODA Xanthi [7] 0 0
0 0 
MNEAFT
[1]
0 0 [1] FK Sutjeska Niksic
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[4]
FK Rudar Pljevlja [4] 0 0
0 0 
FINBFT
[7]
2 0 [7] Ekenas IF Fotboll
2 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[8]
OPS-jp [8] 0 2
0 2 
FINBFT
[3]
1 0 [3] KPV
1 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[9]
Gnistan Helsinki [9] 0 0
0 0 
FINBFT
[6]
0 0 [6] Jaro
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[2]
Honka Espoo [2] 0 0
0 0 
FINBFT
[5]
0 0 [5] AC Oulu
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[10]
GrIFK Kauniainen [10] 0 0
0 0 
UKRU21FT
[3]
0 0 [3] Zorya U21
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[5]
Karpaty U21 [5] 0 0
0 0 
THAFT
[3]
0 0 [3] bangkok united fc
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[14]
Nakhon Ratchasima [14] 0 1
0 1 
UZBAFT
[13]
0 0 [13] Sogdiana Jizak
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[11]
Qizilqum Zarafshon [11] 0 0
0 0 
UZBAFT
[4]
0 0 [4] Buxoro FK
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[12]
Dinamo Samarqand [12] 0 0
0 0 
UZBAFT
[8]
0 1 [8] Navbahor Namangan
0 1 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[10]
Metallurg Bekobod [10] 1 0
1 0 
EGYAFT
[12]
0 0 [12] Al Nasr Cairo
0 0 
FT
2-3(0-0)
(0-0)
[10]
Ittihad Alexandria [10] 0 0
0 0 
NPAFT
[2]
1 0 [2] Baroka FC
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[13]
Free State Stars [13] 0 1
0 1 
DUAFT
[12]
1 0 [12] VfB Stuttgart
1 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[13]
VfL Wolfsburg [13] 0 3
0 3 
 
DUAFT
[17]
2 0 [17] Werder Bremen
2 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[6]
Schalke 04 [6] 0 2
0 2 
 
DUAFT
[2]
2 0 [2] Bayern Munchen
2 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[15]
FSV Mainz 05 [15] 0 2
0 2 
 
DUAFT
[10]
2 0 [10] Eintracht Frankfurt
2 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[5]
Augsburg [5] 0 3
0 3 
 
NGAFT
[4]
0 0 [4] CSKA Moscow
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[5]
Rostov FK [5] 0 1
0 1 
POLAFT
[11]
0 0 [11] Wisla Plock
0 0 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
[13]
Pogon Szczecin [13] 0 0
0 0 
MKDAFT
[8]
0 0 [8] Renova Cepciste
0 0 
FT
1-0(0-1)
(0-1)
[5]
Pelister Bitola [5] 0 0
0 0 
MDVAFT
[8]
0 0 [8] Speranta Nisporeni
0 0 
FT
1-3(0-3)
(0-3)
[2]
FC Milsami [2] 0 0
0 0 
MNEAFT
[6]
0 0 [6] FK Kom
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[9]
Decic Tuzi [9] 0 0
0 0 
MNEAFT
[8]
0 0 [8] FK Iskra Danilovgrad
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
FK Grbalj Radanovici [7] 0 0
0 0 
WALAFT
[1]
1 0 [1] Llandudno
1 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[8]
Barry Town AFC [8] 0 0
0 0 
WALAFT
[9]
0 1 [9] Bala Town
0 1 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
[11]
Carmarthen [11] 1 3
1 3 
WALAFT
[7]
1 0 [7] Newtown AFC
1 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[12]
Aberystwyth Town [12] 0 0
0 0 
UAEAFT
[4]
2 0 [4] Al Ahli(UAE)
2 0 
FT
4-1(1-1)
(1-1)
[11]
Hatta [11] 0 1
0 1 
UAEAFT
[3]
1 0 [3] Al Wehda(UAE)
1 0 
FT
5-0(2-0)
(2-0)
[12]
Dabba Al-Fujairah [12] 0 0
0 0 
UZBAFT
[5]
0 0 [5] Nasaf Qarshi
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[1]
Lokomotiv Tashkent [1] 0 0
0 0 
ANHAFT
[4]
3 0 [4] Newcastle United
3 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[13]
Stoke City [13] 0 1
0 1 
 
ANHAFT
[11]
2 0 [11] Watford
2 0 
FT
0-6(0-3)
(0-3)
[1]
Manchester City [1] 0 0
0 0 
 
ANHAFT
[6]
1 0 [6] Huddersfield Town
1 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[15]
Leicester City [15] 0 1
0 1 
 
ANHAFT
[10]
2 0 [10] West Bromwich(WBA)
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[17]
West Ham United [17] 0 2
0 2 
 
ANHAFT
[8]
0 0 [8] Liverpool
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[7]
Burnley [7] 0 1
0 1 
 
ANHBFT
[3]
1 0 [3] Cardiff City
1 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[9]
Sheffield Wednesday [9] 0 2
0 2 
ANHBFT
[5]
1 0 [5] Ipswich Town
1 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[24]
Bolton Wanderers [24] 0 3
0 3 
ANHBFT
[17]
2 0 [17] Hull City
2 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[21]
Sunderland A.F.C [21] 0 5
0 5 
ANHBFT
[22]
1 0 [22] Brentford
1 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[18]
Reading [18] 0 4
0 4 
ANHBFT
[10]
2 0 [10] Nottingham Forest
2 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[2]
Wolves [2] 0 2
0 2 
ANHBFT
[7]
4 0 [7] Middlesbrough
4 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[11]
Queens Park Rangers (QPR) [11] 0 4
0 4 
ANHBFT
[16]
1 0 [16] Millwall
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[1]
Leeds United [1] 0 3
0 3 
ANHBFT
[8]
1 0 [8] Bristol City
1 0 
FT
4-1(0-1)
(0-1)
[15]
Derby County [15] 0 2
0 2 
ANHBFT
[6]
2 0 [6] Sheffield United
2 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[12]
Norwich City [12] 0 5
0 5 
ANHBFT
[23]
2 0 [23] Birmingham City
2 0 
FT
1-3(1-0)
(1-0)
[4]
Preston North End [4] 0 4
0 4 
ANHBFT
[19]
0 0 [19] Burton Albion
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[14]
Fulham [14] 0 1
0 1 
ANHL1FT
[11]
0 0 [11] Blackburn Rovers
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[16]
AFC Wimbledon [16] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[17]
0 0 [17] Southend United
0 0 
FT
2-2(0-2)
(0-2)
[18]
Northampton Town [18] 0 1
0 1 
ANHL1FT
[13]
0 0 [13] Milton Keynes Dons
0 0 
FT
3-2(2-2)
(2-2)
[21]
Rochdale [21] 0 1
0 1 
ANHL1FT
[5]
0 0 [5] Blackpool
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[10]
Oxford United [10] 0 1
0 1 
ANHL1FT
[22]
1 0 [22] Bury
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[23]
Plymouth Argyle [23] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[14]
1 0 [14] Walsall
1 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[3]
Peterborough United [3] 0 1
0 1 
ANHL1FT
[2]
0 0 [2] Wigan Athletic
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[15]
Bristol Rovers [15] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[24]
0 1 [24] Oldham Athletic
0 1 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[1]
Shrewsbury Town [1] 1 0
1 0 
ANHL1FT
[20]
2 0 [20] Gillingham
2 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[7]
Charlton Athletic [7] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[12]
0 0 [12] Portsmouth
0 0 
FT
4-1(1-0)
(1-0)
[8]
Fleetwood Town [8] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[4]
1 0 [4] Bradford City
1 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[9]
Rotherham United [9] 0 1
0 1 
ANHL2FT
[7]
0 0 [7] Cambridge United
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[6]
Coventry City [6] 0 1
0 1 
ANHL2FT
[16]
0 0 [16] Morecambe
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[9]
Newport County [9] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[18]
0 0 [18] Carlisle United
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[14]
Barnet [14] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[12]
0 0 [12] Wycombe Wanderers
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[4]
Luton Town [4] 0 1
0 1 
ANHL2FT
[24]
0 0 [24] Port Vale
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[22]
Forest Green Rovers [22] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[1]
0 0 [1] Exeter City
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[15]
Crewe Alexandra [15] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[8]
0 0 [8] Swindon Town
0 0 
FT
3-2(2-0)
(2-0)
[11]
Stevenage Borough [11] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[20]
0 0 [20] Crawley Town
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
Notts County [2] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[13]
1 0 [13] Grimsby Town
1 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[19]
Yeovil Town [19] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[23]
0 1 [23] Chesterfield
0 1 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[3]
Accrington Stanley [3] 1 0
1 0 
ANHL2FT
[21]
1 0 [21] Cheltenham Town
1 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[17]
Colchester United [17] 0 0
0 0 
TBNBFT
[2]
3 0 [2] Real Valladolid
3 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[18]
Granada CF [18] 0 0
0 0 
SCOAFT
[9]
0 1 [9] Dundee
0 1 
FT
3-2(1-0)
(1-0)
[4]
Saint Johnstone [4] 1 0
1 0 
SCOAFT
[6]
0 0 [6] Hibernian
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[5]
Motherwell [5] 0 2
0 2 
SCOAFT
[1]
0 0 [1] Celtic FC
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[10]
Ross County [10] 0 0
0 0 
SCOAFT
[2]
1 0 [2] Aberdeen
1 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[12]
Kilmarnock [12] 0 1
0 1 
SCOAFT
[8]
0 0 [8] Hamilton Academical
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[7]
Heart of Midlothian [7] 0 0
0 0 
SCOBFT
[8]
0 0 [8] Inverness
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[6]
Livingston [6] 0 0
0 0 
SCOBFT
[5]
1 0 [5] Queen of South
1 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[3]
Greenock Morton [3] 0 1
0 1 
SCOBFT
[1]
1 0 [1] Dunfermline Athletic
1 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[2]
Saint Mirren [2] 0 0
0 0 
SCOBFT
[7]
0 0 [7] Dumbarton
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[10]
Brechin City [10] 0 0
0 0 
SCOBFT
[9]
0 0 [9] Falkirk
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
Dundee United [4] 0 0
0 0 
NGBFT
[5]
0 0 [5] Volgar-Gazprom Astrachan
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[9]
Gazovik Orenburg [9] 0 1
0 1 
ALBAFT
[6]
0 0 [6] Flamurtari
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[10]
Lushnja KS [10] 0 0
0 0 
BLRAFT
[12]
0 0 [12] Krumkachy
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[7]
FC Torpedo Zhodino [7] 0 0
0 0 
BIHAFT
[3]
0 0 [3] Mladost Doboj Kakanj
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[10]
Sloboda [10] 0 0
0 0 
NIRAFT
[3]
0 0 [3] Crusaders
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
Ards FC [10] 0 0
0 0 
NIRAFT
[4]
0 0 [4] Glenavon Lurgan
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[7]
Cliftonville [7] 0 1
0 1 
NIRAFT
[8]
1 0 [8] Ballymena United
1 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[5]
Glentoran FC [5] 0 1
0 1 
NIRAFT
[1]
0 0 [1] Coleraine
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[9]
Carrick Rangers [9] 0 0
0 0 
NIRAFT
[2]
0 0 [2] Linfield FC
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[12]
Ballinamallard United [12] 0 1
0 1 
NIRAFT
[6]
0 0 [6] Dungannon Swifts
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[11]
Warrenpoint Town [11] 0 0
0 0 
ICEBFT
[10]
0 0 [10] IR Reykjavik
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[11]
Leiknir F [11] 0 1
0 1 
ICEBFT
[7]
0 0 [7] Thor Akureyri
0 0 
FT
3-3(3-1)
(3-1)
[5]
Leiknir Reykjavik [5] 0 0
0 0 
ICEBFT
[3]
0 0 [3] Throttur Reykjavik
0 0 
FT
4-0(4-0)
(4-0)
[9]
UMF Selfoss [9] 0 0
0 0 
ICEBFT
[1]
0 0 [1] Keflavik
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[8]
Fram Reykjavik [8] 0 0
0 0 
ICEBFT
[6]
0 0 [6] Haukar Hafnarfjordur
0 0 
FT
0-6(0-3)
(0-3)
[2]
Fylkir [2] 0 0
0 0 
ICEBFT
[12]
0 0 [12] Grotta Seltjarnarnes
0 0 
FT
1-4(1-1)
(1-1)
[4]
HK Kopavogs [4] 0 1
0 1 
MDVAFT
[5]
0 0 [5] Zimbru Chisinau
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
Dinamo-Auto [10] 0 0
0 0 
FINAFT
[4]
0 0 [4] Ilves Tampere
0 0 
FT
1-4(0-2)
(0-2)
[1]
HJK Helsinki [1] 0 0
0 0 
FINAFT
[9]
1 1 [9] RoPS Rovaniemi
1 1 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[5]
SJK Seinajoen [5] 1 0
1 0 
FINAFT
[7]
1 0 [7] Vaasa VPS
1 0 
FT
1-3(0-0)
(0-0)
[3]
KuPs [3] 0 0
0 0 
SLOAFT
[7]
0 0 [7] NK Aluminij
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[10]
Ankaran Hrvatini Mas Tech [10] 0 1
0 1 
TNKAFT
[12]
0 0 [12] Yeni Malatyaspor
0 0 
FT
2-4(0-2)
(0-2)
[7]
Bursaspor [7] 0 1
0 1 
TNKBFT
[14]
0 0 [14] Boluspor
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[9]
Adana Demir [9] 0 0
0 0 
TDAFT
[2]
0 0 [2] Djurgardens
0 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[11]
Orebro [11] 0 0
0 0 
TDAFT
[3]
0 1 [3] Hacken
0 1 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[9]
Elfsborg [9] 1 0
1 0 
TDBFT
[16]
0 0 [16] Atvidabergs
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[14]
Syrianska FC [14] 0 0
0 0 
UKRAFT
[5]
0 0 [5] Illichivets
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[8]
Zirka Kirovohrad [8] 0 1
0 1 
UKRAFT
[4]
0 0 [4] Veres
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[3]
FC Vorskla Poltava [3] 0 1
0 1 
UKRU21FT
[8]
0 0 [8] Chernomorets Odessa U21
0 0 
FT
0-4(0-3)
(0-3)
[1]
FC Shakhtar Donetsk U21 [1] 0 0
0 0 
AUTAFT
[6]
1 0 [6] Rheindorf Altach
1 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[8]
Rapid Wien [8] 0 0
0 0 
DENAFT
[8]
0 0 [8] Sonderjyske
0 0 
FT
2-2(2-0)
(2-0)
[6]
AC Horsens [6] 0 0
0 0 
UZBAFT
[2]
0 0 [2] Pakhtakor
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[14]
Shurtan Guzor [14] 0 0
0 0 
ASI16VLFT
[A-5]
0 0 [A-5] Sri Lanka U16
0 0 
FT
0-6(0-3)
(0-3)
[A-2]
Bahrain U16 [A-2] 0 0
0 0 
TBNAFT
[14]
2 0 [14] Getafe
2 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[1]
FC Barcelona [1] 0 4
0 4 
 
BIHAFT
[11]
0 0 [11] Vitez
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[12]
NK Celik [12] 0 0
0 0 
BIHAFT
[9]
0 0 [9] GOSK Gabela
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[1]
HSK Zrinjski Mostar [1] 0 0
0 0 
CZEBFT
[11]
0 0 [11] FK MAS Taborsko
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[13]
Usti nad Labem [13] 0 0
0 0 
CZEBFT
[16]
0 1 [16] SK Slovan Varnsdorf
0 1 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[3]
Hradec Kralove [3] 1 0
1 0 
CZEBFT
[9]
0 0 [9] Marila Pribram
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[7]
Olymp.Hradec Kralove [7] 0 0
0 0 
BULAFT
[5]
3 0 [5] Vereya
3 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[11]
FC Dunav Ruse [11] 0 2
0 2 
GHWFT
 
0 0   Portugal (w)
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
 
Finland (w)   0 0
0 0 
PHAFT
[2]
2 0 [2] Monaco
2 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[19]
Strasbourg [19] 0 2
0 2 
 
BDNAFT
[3]
3 0 [3] Maritimo
3 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[18]
Aves [18] 0 2
0 2 
NGBFT
[2]
2 0 [2] Kryliya Sovetov
2 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[7]
Baltika Kaliningrad [7] 0 3
0 3 
NGBFT
[3]
0 0 [3] Dinamo St Petersburg
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[18]
Tyumen [18] 0 0
0 0 
NGBFT
[12]
0 0 [12] Kuban Krasnodar
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[17]
Fakel [17] 0 0
0 0 
AZEAFT
[8]
3 1 [8] FC Neftci Baku
3 1 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[1]
Zira FK [1] 1 4
1 4 
BLRAFT
[5]
0 0 [5] FK Vitebsk
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
FC Gomel [10] 0 1
0 1 
BIBFT
[1]
2 1 [1] KFCO Wilrijk
2 1 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[7]
Westerlo [7] 1 2
1 2 
CROAFT
[5]
1 0 [5] Slaven Koprivnica
1 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[4]
ZNK Osijek [4] 0 2
0 2 
ISRAFT
[4]
0 0 [4] Hapoel Ironi Kiryat Shmona
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[12]
Maccabi Petah Tikva FC [12] 0 0
0 0 
RMNAFT
[6]
4 0 [6] ACS Poli Timisoara
4 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[11]
Sepsi [11] 0 2
0 2 
CZEAFT
[14]
2 0 [14] MFK Karvina
2 0 
FT
3-5(1-2)
(1-2)
[3]
Sigma Olomouc [3] 0 1
0 1 
CZEAFT
[15]
3 0 [15] Brno
3 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[4]
Slovan Liberec [4] 0 4
0 4 
CYPAFT
[11]
1 0 [11] Ethnikos Achnas FC
1 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[7]
Olympiakos Nicosia FC [7] 0 0
0 0 
QATAFT
[5]
1 0 [5] Al Markhiya
1 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[9]
Al-Sadd [9] 0 0
0 0 
VENAFT
[10]
0 0 [10] Aragua FC
0 0 
FT
1-0(0-1)
(0-1)
[9]
Deportivo Tachira [9] 0 0
0 0 
EGYAFT
[9]
4 0 [9] Wadi Degla SC
4 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[16]
Enppi [16] 0 1
0 1 
GREAFT
[4]
1 0 [4] PAOK Saloniki
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[14]
Panaitolikos Agrinio [14] 0 2
0 2 
BHRAFT
[7]
0 0 [7] East Riffa
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[10]
Al-Ahli(BHR) [10] 0 0
0 0 
BHRAFT
[2]
0 0 [2] Al-Muharraq
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[4]
Malkia [4] 0 0
0 0 
SVKAFT
[1]
0 0 [1] Slovan Bratislava
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[5]
MFK Ruzomberok [5] 0 0
0 0 
KSAAFT
[13]
0 0 [13] Al-Feiha
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[7]
Al-Taawon [7] 0 0
0 0 
TBNBFT
[21]
0 0 [21] Sevilla Atletico
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[14]
Rayo Vallecano [14] 0 1
0 1 
TBNBFT
[17]
0 0 [17] La Hoya Lorca CF
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[15]
CF Reus Deportiu [15] 0 2
0 2 
ITAFT
[10]
1 0 [10] Fiorentina
1 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[13]
Bologna [13] 0 3
0 3 
 
BDNBFT
[5]
1 0 [5] Porto B
1 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[3]
Nacional da Madeira [3] 0 1
0 1 
BDNBFT
[19]
0 0 [19] Sporting Braga II
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[18]
Oliveirense [18] 0 1
0 1 
NGAFT
[16]
0 0 [16] Anzhi Makhachkala
0 0 
FT
1-5(0-1)
(0-1)
[2]
FC Krasnodar [2] 0 0
0 0 
POLAFT
[2]
0 0 [2] Gornik Zabrze
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[8]
Slask Wroclaw [8] 0 2
0 2 
POLBFT
[11]
1 0 [11] Podbeskidzie Bielsko-Biala
1 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[13]
Pogon Siedlce [13] 0 1
0 1 
POLBFT
[17]
0 0 [17] Wigry Suwalki
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[3]
Odra Opole [3] 0 0
0 0 
POLBFT
[14]
0 0 [14] Zaglebie Sosnowiec
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[1]
Chojniczanka Chojnice [1] 0 2
0 2 
POLBFT
[6]
1 0 [6] Bytovia Bytow
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
Puszcza Niepolomice [10] 0 1
0 1 
BLRAFT
[11]
0 0 [11] Dnepr Mogilev
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[9]
FK Gorodeya [9] 0 1
0 1 
BIAFT
[8]
1 0 [8] Kortrijk
1 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[9]
Anderlecht [9] 0 1
0 1 
ESTAFT
[5]
0 0 [5] Trans Narva
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[6]
Tartu JK Maag Tammeka [6] 0 0
0 0 
HUNAFT
[7]
0 0 [7] Diosgyor VTK
0 0 
FT
2-4(1-2)
(1-2)
[8]
Paksi SE Honlapja [8] 0 0
0 0 
HUNAFT
[5]
1 0 [5] Videoton Puskas Akademia
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[11]
Mezokovesd-Zsory [11] 0 2
0 2 
HUNAFT
[12]
0 0 [12] Balmazujvarosi FC
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[4]
Debrecin VSC [4] 0 0
0 0 
HUNAFT
[10]
1 0 [10] Szombathelyi Haladas
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[9]
Ujpesti [9] 0 1
0 1 
HUNAFT
[6]
2 0 [6] Vasas
2 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[1]
Fehervar Videoton [1] 0 2
0 2 
ISRAFT
[7]
0 0 [7] Maccabi Haifa
0 0 
FT
4-2(2-0)
(2-0)
[13]
Hapoel Raanana [13] 0 2
0 2 
LUXAFT
[3]
0 0 [3] Progres Niedercorn
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[6]
Red Boys Differdange [6] 0 0
0 0 
MLTAFT
[12]
0 1 [12] Naxxar Lions
0 1 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[13]
Lija Athletic [13] 1 0
1 0 
MLTAFT
[6]
0 0 [6] Senglea Athletic
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
Birkirkara FC [10] 0 0
0 0 
MNEAFT
[3]
0 0 [3] FK Buducnost Podgorica
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
OFK Petrovac [10] 0 0
0 0 
NORAFT
[8]
0 0 [8] Stabaek
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[9]
Stromsgodset [9] 0 1
0 1 
CYPAFT
[9]
1 0 [9] AEP Paphos
1 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[4]
Omonia Nicosia FC [4] 0 1
0 1 
TDBFT
[13]
0 0 [13] Gefle IF
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
Dalkurd FF [1] 0 0
0 0 
ALGAFT
[8]
0 0 [8] MC Oran
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[13]
NA Hussein Dey [13] 0 0
0 0 
NPAFT
[4]
1 0 [4] Kaizer Chiefs
1 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[15]
Bidvest Wits [15] 0 3
0 3 
GEOAFT
[7]
0 0 [7] Dinamo Batumi
0 0 
FT
0-5(0-3)
(0-3)
[2]
Torpedo Kutaisi [2] 0 0
0 0 
LATAFT
[4]
0 0 [4] Caramba/Dinamo Rigaja
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[3]
FK Liepaja [3] 0 0
0 0 
ANHAFT
[5]
1 0 [5] Tottenham Hotspur
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[14]
Swansea City [14] 0 3
0 3 
 
ANHBFT
[20]
1 0 [20] Barnsley
1 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[13]
Aston Villa [13] 0 2
0 2 
TBNAFT
[7]
2 0 [7] Real Betis
2 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[18]
Deportivo La Coruna [18] 0 3
0 3 
 
DUAFT
[9]
1 1 [9] RB Leipzig
1 1 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[7]
Borussia Monchengladbach [7] 1 1
1 1 
 
HLAFT
[13]
0 0 [13] Excelsior SBV
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[4]
SC Heerenveen [4] 0 0
0 0 
ISRAFT
[11]
1 1 [11] Hapoel Ashkelon
1 1 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[9]
Hapoel Acco [9] 1 1
1 1 
AUTAFT
[5]
0 0 [5] Trenkwalder Admira Wacker
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[1]
Sturm Graz [1] 0 1
0 1 
AUTAFT
[7]
0 0 [7] Wolfsberger AC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
LASK Linz [4] 0 2
0 2 
JORAFT
[4]
0 0 [4] Al-Jazeera
0 0 
FT
2-2(2-0)
(2-0)
[7]
Al Faisaly [7] 0 0
0 0 
UAEAFT
[6]
1 0 [6] Al Ain
1 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[2]
Al-Wasl [2] 0 1
0 1 
ALGAFT
[3]
0 0 [3] ES Setif
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[15]
biskra [15] 0 0
0 0 
POLBFT
[8]
0 0 [8] OKS Stomil Olsztyn
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[2]
Miedz Legnica [2] 0 0
0 0 
BIHAFT
[7]
0 0 [7] Sarajevo
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[4]
NK Siroki Brijeg [4] 0 0
0 0 
BULAFT
[6]
0 1 [6] Cherno More Varna
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
CSKA Sofia [1] 1 1
1 1 
CROAFT
[9]
0 0 [9] Inter Zapresic
0 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[1]
Dinamo Zagreb [1] 0 0
0 0 
SRBAFT
[2]
0 0 [2] Vojvodina Novi Sad
0 0 
FT
3-1(0-0)
(0-0)
[12]
FK Napredak Krusevac [12] 0 0
0 0 
SVKAFT
[3]
0 0 [3] Nitra
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[11]
Sport Podbrezova [11] 0 0
0 0 
SVKAFT
[10]
0 0 [10] Tatran Presov
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[2]
Spartak Trnava [2] 0 0
0 0 
SVKAFT
[8]
0 0 [8] Michalovce
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[12]
FK Senica [12] 0 0
0 0 
CZEAFT
[12]
0 0 [12] Synot Slovacko
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[11]
Mlada Boleslav [11] 0 0
0 0 
CYPAFT
[2]
0 0 [2] AEK Larnaca
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[5]
AEL Limassol [5] 0 0
0 0 
TNKAFT
[6]
0 0 [6] Akhisar Bld.Geng
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[14]
Kardemir Karabukspor [14] 0 0
0 0 
TNKAFT
[1]
0 0 [1] Galatasaray
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[10]
Kasimpasa [10] 0 0
0 0 
TNKBFT
[5]
0 0 [5] Adanaspor
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
Manisaspor [10] 0 0
0 0 
TNKBFT
[15]
0 0 [15] Samsunspor
0 0 
FT
1-4(0-2)
(0-2)
[7]
Altinordu [7] 0 0
0 0 
ECUAFT
[11]
0 1 [11] Universidad Catolica
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[12]
Barcelona SC(ECU) [12] 1 0
1 0 
ARGAFT
[16]
2 0 [16] Defensa Y Justicia
2 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[4]
Union Santa Fe [4] 0 2
0 2 
ARGAFT
[27]
2 0 [27] Argentinos juniors
2 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[7]
Belgrano [7] 0 3
0 3 
QATAFT
[11]
0 0 [11] Al-Arabi SC
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[3]
Al-Sailiya [3] 0 0
0 0 
QATAFT
[10]
0 1 [10] Al Khor SC
0 1 
FT
2-4(0-2)
(0-2)
[2]
Al Rayyan [2] 1 0
1 0 
ASI16VLFT
[A-3]
0 0 [A-3] Saudi Arabia U16
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[A-1]
Jordan U16 [A-1] 0 0
0 0 
BDNAFT
[12]
1 0 [12] Boavista FC
1 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[4]
Benfica [4] 0 1
0 1 
KSAAFT
[1]
0 0 [1] Al Hilal
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[11]
Uhud [11] 0 0
0 0 
GREAFT
[2]
0 0 [2] Olympiakos Piraeus
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[13]
Asteras Tripolis [13] 0 0
0 0 
ISRAFT
[1]
0 1 [1] Beitar Jerusalem
0 1 
FT
3-3(2-2)
(2-2)
[2]
Hapoel Haifa [2] 1 0
1 0 
RMNAFT
[4]
0 1 [4] CS Universitatea Craiova
0 1 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[7]
Steaua Bucuresti [7] 1 0
1 0 
SVKAFT
[6]
0 0 [6] MSK Zilina
0 0 
FT
5-1(3-1)
(3-1)
[9]
Trencin [9] 0 0
0 0 
BHRAFT
[1]
0 0 [1] Al-Najma
0 0 
FT
6-0(4-0)
(4-0)
[6]
Al-Riffa [6] 0 0
0 0 
HLAFT
[18]
0 0 [18] Roda JC
0 0 
FT
1-3(1-3)
(1-3)
[17]
Willem II [17] 0 0
0 0 
HLAFT
[15]
0 0 [15] NAC Breda
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[10]
Groningen [10] 0 0
0 0 
TBNBFT
[6]
0 0 [6] Osasuna
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[11]
Almeria [11] 0 0
0 0 
PHAFT
[16]
3 1 [16] Troyes
3 1 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[12]
Montpellier [12] 1 3
1 3 
 
PHAFT
[10]
1 0 [10] Guingamp
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[17]
Lille [17] 0 1
0 1 
 
PHAFT
[7]
0 0 [7] Nantes
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[9]
Caen [9] 0 2
0 2 
 
PHAFT
[18]
3 0 [18] Dijon
3 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
Saint Etienne [3] 0 3
0 3 
 
BIAFT
[2]
0 0 [2] Charleroi
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[7]
Red Star Waasland [7] 0 0
0 0 
BIAFT
[11]
0 0 [11] Lokeren
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[6]
Royal Antwerp [6] 0 0
0 0 
MLTAFT
[1]
0 0 [1] Gzira United
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[4]
Hibernians FC [4] 0 0
0 0 
ARGBFT
[23]
0 0 [23] San Martin Tucuman
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[12]
Ferrol Carril Oeste [12] 0 0
0 0 
IREBFT
[2]
0 0 [2] Cobh Ramblers
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[5]
Cabinteely FC [5] 0 0
0 0 
MLTAFT
[5]
0 0 [5] Hamrun Spartans
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Balzan FC [9] 0 0
0 0 
NPAFT
[16]
0 0 [16] Platinum Stars
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[11]
Chippa United [11] 0 0
0 0 
SLOAFT
[1]
0 0 [1] NK Olimpija Ljubljana
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[5]
Domzale [5] 0 0
0 0 
TBNBFT
[1]
0 0 [1] Numancia
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[8]
Sporting Gijon [8] 0 0
0 0 
POLAFT
[5]
0 0 [5] Wisla Plock
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[14]
Piast Gliwice [14] 0 0
0 0 
BIAFT
[3]
0 0 [3] Sint-Truidense
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[10]
Racing Genk [10] 0 0
0 0 
BIBFT
[6]
0 0 [6] Tubize
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[8]
Lierse [8] 0 0
0 0 
HUNAFT
[3]
0 0 [3] Budapest Honved
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[2]
Ferencvarosi TC [2] 0 0
0 0 
IREBFT
[4]
0 0 [4] Longford Town
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[3]
UC Dublin [3] 0 0
0 0 
ARGBFT
[25]
0 0 [25] Villa Dalmine
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[7]
Boca Unidos [7] 0 0
0 0 
ARGBFT
[5]
0 1 [5] Almagro
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[4]
CA Brown Adrogue [4] 1 0
1 0 
TBNAFT
[3]
2 0 [3] Atletico Madrid
2 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[20]
Malaga [20] 0 2
0 2 
 
ITAFT
[7]
1 0 [7] AS Roma
1 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[18]
Verona [18] 0 1
0 1 
 
HLAFT
[7]
0 0 [7] PEC Zwolle
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[11]
Heracles Almelo [11] 0 0
0 0 
IREAFT
[10]
0 0 [10] Finn Harps
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[8]
Sligo Rovers [8] 0 0
0 0 
BLVAFT
[5]
0 0 [5] Club Guabira
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[12]
Nacional Potosi [12] 0 0
0 0 
URUAFT
[2]
0 0 [2] Defensor Sporting Montevideo
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[5]
Danubio FC [5] 0 0
0 0 
URUAFT
[15]
0 0 [15] Wanderers FC
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[14]
Racing Club Montevideo [14] 0 0
0 0 
URUAFT
[9]
0 1 [9] Liverpool URU
0 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
Cerro Montevideo [10] 1 0
1 0 
URUAFT
[7]
0 0 [7] Centro Atletico Fenix
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
CA River Plate [3] 0 0
0 0 
URUAFT
[4]
0 0 [4] Rampla Juniors FC
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[13]
Plaza Colonia [13] 0 0
0 0 
VENAFT
[16]
0 0 [16] Deportivo Zulia
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[15]
Trujillanos [15] 0 0
0 0 
ARGAFT
[14]
5 0 [14] Newells Old Boys
5 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[26]
Olimpo Bahia Blanca [26] 0 2
0 2 
BDNAFT
[2]
0 0 [2] Sporting Lisbon
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[15]
CD Tondela [15] 0 0
0 0 
BRBFT
[14]
0 0 [14] SC Paysandu Para
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[20]
ABC RN [20] 0 0
0 0 
BRBFT
[4]
0 0 [4] Vila Nova
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[15]
Luverdense [15] 0 0
0 0 
BRBFT
[2]
3 0 [2] Internacional RS
3 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[17]
Figueirense [17] 0 1
0 1 
BRBFT
[12]
0 0 [12] Brasil de Pelotas
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[13]
CRB AL [13] 0 0
0 0 
BRBFT
[7]
0 0 [7] Oeste
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[19]
Nautico (PE) [19] 0 0
0 0 
USAFT
[Dong-4]
0 0 [Dong-4] Atlanta United
0 0 
FT
3-3(1-2)
(1-2)
[Dong-9]
Orlando City [Dong-9] 0 0
0 0 
ARGBFT
[9]
0 0 [9] Estudiantes de San Luis
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[3]
All Boys [3] 0 0
0 0 
COLBFT
[2]
0 0 [2] Deportivo Rionegro
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[13]
Atletico FC [13] 0 0
0 0 
PERAFT
[6]
0 0 [6] Sporting Cristal
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Real Atletico Garcilaso [8] 0 0
0 0 
VENAFT
[2]
0 0 [2] Deportivo Lara
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[3]
Carabobo FC [3] 0 0
0 0 
COLAFT
[16]
0 0 [16] Jaguares de Cordoba
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[18]
Deportiva Once Caldas [18] 0 0
0 0 
COLBFT
[15]
0 0 [15] Fortaleza F.C
0 0 
FT
3-3(2-2)
(2-2)
[7]
Llaneros FC [7] 0 0
0 0 
ARGAFT
[10]
3 0 [10] San Lorenzo
3 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[28]
Arsenal de Sarandi [28] 0 2
0 2 
BLVAFT
[8]
0 0 [8] Real Potosi
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[9]
Blooming [9] 0 0
0 0 
BRAFT
[7]
2 0 [7] Botafogo RJ
2 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[3]
Santos [3] 0 2
0 2 
BRBFT
[3]
0 0 [3] Parana PR
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[9]
Londrina PR [9] 0 0
0 0 
MEXAFT
[4]
2 0 [4] CDSyC Cruz Azul
2 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[15]
Santos Laguna [15] 0 3
0 3 
COLAFT
[15]
3 0 [15] Alianza Petrolera
3 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[9]
Envigado FC [9] 0 4
0 4 
PERAFT
[11]
0 0 [11] Sport Rosario
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[15]
Dep.San Martin [15] 0 0
0 0 
COLAFT
[2]
0 0 [2] Atletico Junior Barranquilla
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[5]
Expreso Rojo [5] 0 0
0 0 
USAFT
[Tay-1]
0 0 [Tay-1] Vancouver Whitecaps
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[Dong-5]
Columbus Crew [Dong-5] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-7]
0 0 [Nhóm 1-7] FC Cincinnati
0 0 
FT
4-2(2-1)
(2-1)
[Nhóm 1-6]
Red Bull New York Reserve [Nhóm 1-6] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-3]
0 1 [Nhóm 1-3] Charleston Battery
0 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[Nhóm 1-14]
Richmond Kickers [Nhóm 1-14] 1 0
1 0 
USBFT
[Nhóm 1-2]
0 0 [Nhóm 1-2] Charlotte Independence
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[Nhóm 1-10]
Ottawa Fury [Nhóm 1-10] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-9]
0 0 [Nhóm 1-9] Pittsburgh Riverhounds
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[Nhóm 1-4]
Rochester Raging Rhinos [Nhóm 1-4] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-12]
0 0 [Nhóm 1-12] Harrisburg Islanders
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[Nhóm 1-15]
Toronto FC II [Nhóm 1-15] 0 0
0 0 
ARGAFT
[13]
3 0 [13] Independiente
3 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[21]
Lanus [21] 0 2
0 2 
PARAFT
[10]
0 0 [10] Sol de America
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[2]
Guarani CA [2] 0 0
0 0 
ARGBFT
[22]
0 0 [22] Santa Marina Tandil
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[2]
Aldosivi Mar del Plata [2] 0 0
0 0 
USAFT
[Dong-7]
3 0 [Dong-7] Montreal Impact
3 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[Tay-9]
Minnesota United FC [Tay-9] 0 1
0 1 
BRAFT
[14]
2 0 [14] Ponte Preta
2 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[20]
Atletico Clube Goianiense [20] 0 2
0 2 
MEXAFT
[1]
2 0 [1] Monterrey
2 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[16]
Atlas [16] 0 2
0 2 
MEXBFT
[7]
0 0 [7] Alebrijes de Oaxaca
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[1]
CF Indios de Ciudad Juarez [1] 0 0
0 0 
MEXBFT
[13]
0 0 [13] UAEM Potros
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[9]
Murcielagos [9] 0 0
0 0 
MEXAFT
[8]
2 0 [8] Club Leon
2 0 
FT
3-1(3-0)
(3-0)
[13]
Pachuca [13] 0 2
0 2 
USAFT
[Tay-7]
1 0 [Tay-7] FC Dallas
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[Tay-3]
Seattle Sounders [Tay-3] 0 4
0 4 
USBFT
[Nhóm 2-11]
0 0 [Nhóm 2-11] Rio Grande Valley
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[Nhóm 2-3]
Reno 1868 [Nhóm 2-3] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-11]
0 1 [Nhóm 1-11] St.Louis Lions
0 1 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[Nhóm 1-8]
Orlando City U23 [Nhóm 1-8] 1 0
1 0 
USAFT
[Tay-2]
2 0 [Tay-2] FC Kansas City
2 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[Dong-8]
New England Revolution [Dong-8] 0 2
0 2 
USAFT
[Dong-3]
1 0 [Dong-3] Chicago Fire
1 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[Dong-11]
DC United [Dong-11] 0 0
0 0 
COLAFT
[3]
4 0 [3] Atletico Nacional Medellin
4 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[10]
Millonarios [10] 0 4
0 4 
COLBFT
[5]
0 1 [5] Boyaca Chico
0 1 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[4]
Barranquilla FC [4] 1 0
1 0 
USAFT
[Tay-11]
1 0 [Tay-11] Colorado Rapids
1 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[Dong-2]
New York City Football Club [Dong-2] 0 2
0 2 
MEXBFT
[4]
0 1 [4] Celaya FC
0 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[12]
Venados FC [12] 1 0
1 0 
USAFT
[Tay-8]
2 0 [Tay-8] Real Salt Lake
2 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[Tay-4]
Portland Timbers [Tay-4] 0 1
0 1 
USBFT
[Nhóm 2-12]
0 0 [Nhóm 2-12] Seattle Sounders Reserve
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[Nhóm 2-10]
Colorado Springs Switchbacks FC [Nhóm 2-10] 0 0
0 0 
MEXAFT
[9]
0 0 [9] Necaxa
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[18]
Puebla [18] 0 0
0 0 
MEXBFT
[6]
0 1 [6] CSyD Dorados de Sinaloa
0 1 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[10]
CF Atlante [10] 1 0
1 0 
CRCAFT
[1]
0 0 [1] Herediano
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[7]
Perez Zeledon [7] 0 0
0 0 
MEXAFT
[12]
0 0 [12] Chivas Guadalajara
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[17]
Pumas U.N.A.M. [17] 0 4
0 4 
USBFT
[Nhóm 2-7]
0 0 [Nhóm 2-7] Sacramento Republic FC
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[Nhóm 2-13]
Los Angeles Galaxy II [Nhóm 2-13] 0 3
0 3 
USBFT
[Nhóm 2-5]
0 0 [Nhóm 2-5] Phoenix Rising FC
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[Nhóm 2-1]
Real Monarchs [Nhóm 2-1] 0 0
0 0 
USAFT
[Tay-5]
2 0 [Tay-5] San Jose Earthquakes
2 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[Tay-6]
Houston Dynamo [Tay-6] 0 3
0 3 
USAFT
[Tay-10]
2 0 [Tay-10] LA Galaxy
2 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
[Dong-1]
Toronto FC [Dong-1] 0 0
0 0 
IDNAHoãn
 
0 0   Pusamania Borneo FC
0 0 
0-0
 
Persib Bandung   0 0
0 0 
ASI16WHoãn
[A-3]
0 0 [A-3] Thailand (w) U16
0 0 
0-0
[A-1]
China Women's U16 [A-1] 0 0
0 0 
ASI16WHoãn
[A-2]
0 0 [A-2] Korea Repulic (w) U16
0 0 
0-0
[A-4]
Lao women's football (U16) [A-4] 0 0
0 0 
TQBHoãn
[4]
0 0 [4] Qingdao Huanghai F.C.
0 0 
0-0
[7]
Shanghai Shenxin [7] 0 0
0 0 
UZBAHoãn
[9]
0 0 [9] OTMK Olmaliq
0 0 
0-0
[16]
Obod Tashkent [16] 0 0
0 0 
JORAHoãn
[2]
0 0 [2] Al Aqaba SC
0 0 
0-0
[11]
Ramtha Club [11] 0 0
0 0 
ECUAHoãn
[10]
0 0 [10] Faure Za Amarilla
0 0 
0-0
[7]
Liga Dep. Universitaria Quito [7] 0 0
0 0 
NASLHoãn
[1]
0 0 [1] Miami FC
0 0 
0-0
[4]
San Francisco Deltas [4] 0 0
0 0 
CÁC GIẢI CHÂU ÂU
© Copyright by tysotrandau.com - All rights reserved - Cập nhật kết quả bóng đá các giải đấu nhanh nhất, chính xác nhất