GIẢI ĐẤU QUỐC TẾ

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ TRỰC TUYẾN NGÀY 17/09/2017

GiảiGiờChủ nhàKết quảKhách
NHAT3FT
[14]
1 0 [14] Yokohama SCC
1 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[1]
Blaublitz Akita [1] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[3]
1 0 [3] Azul Claro Numazu
1 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[7]
Kataller Toyama [7] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[12]
1 0 [12] Fukushima United FC
1 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[17]
Gainare Tottori [17] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[1]
1 0 [1] Honda FC
1 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[13]
Verspah Oita [13] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[6]
0 0 [6] Vanraure Hachinohe FC
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[7]
Nara Club [7] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[16]
0 0 [16] Mio Biwako Shiga
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[12]
Veertien Kuwana [12] 0 0
0 0 
NHATWFT
[4]
0 0 [4] Vegalta Sendai (w)
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[8]
AS Elfen Sayama Women's [8] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[10]
2 0 [10] FC Tokyo U23
2 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[5]
AC Nagano Parceiro [5] 0 1
0 1 
NHATWFT
[7]
1 0 [7] JEF United Ichihara Chiba (w)
1 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[1]
NTV Beleza (w) [1] 0 0
0 0 
HQAFT
[10]
2 0 [10] Incheon United
2 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[5]
FC Seoul [5] 0 2
0 2 
HKGAFT
[10]
1 0 [10] Biu Chun Rangers
1 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[3]
Wofoo Tai Po [3] 0 2
0 2 
IDNAFT
 
0 0   Persipura Jayapura
0 0 
FT
4-2(2-0)
(2-0)
 
Persiba Balikpapan   0 1
0 1 
NHATAFT
[6]
0 0 [6] Jubilo Iwata
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[7]
Urawa Red Diamonds [7] 0 1
0 1 
NGAFT
[16]
2 0 [16] SKA Khabarovsk
2 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[9]
Terek Grozny [9] 0 2
0 2 
NHATBFT
[17]
2 0 [17] Zweigen Kanazawa FC
2 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[3]
Nagoya Grampus [3] 0 2
0 2 
IDNAFT
 
1 0   Gresik United
1 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
 
Barito Putera   0 1
0 1 
CZEBFT
[12]
1 1 [12] Viktoria Zizkov
1 1 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[8]
FK Banik Sokolov [8] 1 5
1 5 
CZEU21FT
[17]
2 0 [17] Dukla PrahaU21
2 0 
FT
1-6(0-4)
(0-4)
[6]
Slavia PrahaU21 [6] 0 2
0 2 
AFF18FT
[B-2]
0 0 [B-2] Myanmar U18
0 0 
FT
1-7(0-3)
(0-3)
[B-1]
Indonesia U18 [B-1] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[15]
1 0 [15] FCBohemians1905 U21
1 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[18]
Ceske BudejoviceU21 [18] 0 1
0 1 
CZEU21FT
[16]
2 0 [16] BrnoU21
2 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[20]
Fotbal Trinec U21 [20] 0 1
0 1 
CZEU21FT
[4]
0 0 [4] TepliceU21
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[5]
Mlada BoleslavU21 [5] 0 2
0 2 
HQAFT
[7]
3 0 [7] Pohang Steelers
3 0 
FT
0-4(0-3)
(0-3)
[1]
Jeonbuk Hyundai Motors [1] 0 2
0 2 
HQAFT
[2]
3 0 [2] Jeju United
3 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[3]
Ulsan Hyundai FC [3] 0 1
0 1 
HKGAFT
[2]
0 0 [2] Sun Pegasus
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[1]
Kitchee [1] 0 0
0 0 
TBNAFT
[19]
2 0 [19] Alaves
2 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[6]
Villarreal [6] 0 2
0 2 
 
TBNBFT
[16]
1 0 [16] Cultural Leonesa
1 0 
FT
3-2(2-1)
(2-1)
[1]
SD Huesca [1] 0 0
0 0 
NGAFT
[13]
0 1 [13] FK Ruan Tosno
0 1 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[4]
Spartak Moscow [4] 1 1
1 1 
CZEU21FT
[3]
0 0 [3] Hradec KraloveU21
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
FC Viktoria PlzenU21 [9] 0 0
0 0 
HQBFT
[7]
2 0 [7] FC Anyang
2 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[5]
Ansan Mugunghwa FC [5] 0 0
0 0 
HQBFT
[6]
0 0 [6] Suwon City
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[9]
Ansan Greeners FC [9] 0 0
0 0 
VNAFT
[10]
0 1 [10] Hoang Anh Gia Lai
0 1 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[14]
Dong Tam Long An [14] 1 0
1 0 
VNAFT
[9]
0 0 [9] SHB Da Nang
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[8]
Song Lam Nghe An [8] 0 1
0 1 
VNAFT
[2]
2 0 [2] Thanh Hoa
2 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[3]
Quang Nam [3] 0 0
0 0 
BDNBFT
[18]
0 0 [18] CD Cova Piedade
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[14]
SL Benfica B [14] 0 0
0 0 
ITAFT
[16]
1 0 [16] Sassuolo
1 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[3]
Juventus [3] 0 2
0 2 
 
POLBFT
[5]
0 0 [5] Stal Mielec
0 0 
FT
3-2(3-0)
(3-0)
[8]
GKS Katowice [8] 0 0
0 0 
ASI16WFT
[B-2]
0 0 [B-2] North Korea (w) U16
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[B-1]
Japan (w) U16 [B-1] 0 0
0 0 
ASI16WFT
[B-3]
0 0 [B-3] Australia (w) U16
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[B-4]
Bangladesh Women's U16 [B-4] 0 0
0 0 
DENAFT
[2]
0 0 [2] Midtjylland
0 0 
FT
5-1(2-0)
(2-0)
[4]
Hobro [4] 0 0
0 0 
TQBFT
[11]
0 0 [11] Xinjiang Tianshan Leopard
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[6]
Shenzhen JiaZhaoye [6] 0 0
0 0 
TQBFT
[1]
0 0 [1] Dalian Aerbin
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[9]
Hangzhou Greentown [9] 0 0
0 0 
THAFT
[13]
0 0 [13] Rajnavy Rayong FC
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[8]
Pattaya United [8] 0 0
0 0 
THAFT
[5]
0 1 [5] Bangkok Glass
0 1 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[4]
Chiangrai United [4] 1 0
1 0 
VNAFT
[6]
0 0 [6] Sai Gon FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
Than Quang Ninh [4] 0 0
0 0 
AFF18FT
[A-1]
0 0 [A-1] Malaysia U18
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[A-2]
Thailand U18 [A-2] 0 0
0 0 
DUAFT
[6]
2 0 [6] TSG Hoffenheim
2 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[14]
Hertha Berlin [14] 0 2
0 2 
 
DUBFT
[17]
0 0 [17] Greuther Furth
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[2]
Fortuna Dusseldorf [2] 0 0
0 0 
DUBFT
[13]
2 0 [13] Jahn Regensburg
2 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[16]
Dynamo Dresden [16] 0 2
0 2 
DUBFT
[12]
1 0 [12] Darmstadt
1 0 
FT
4-3(1-2)
(1-2)
[9]
Arminia Bielefeld [9] 0 2
0 2 
DUBFT
[14]
2 0 [14] VfL Bochum
2 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[15]
Heidenheimer [15] 0 2
0 2 
IDNAFT
 
0 0   Sriwijaya FC
0 0 
FT
3-4(1-0)
(1-0)
 
PSM Makassar   0 0
0 0 
TQAFT
[12]
0 0 [12] Jiangsu Suning FC
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[1]
Guangzhou Evergrande Taobao FC [1] 0 0
0 0 
TQAFT
[8]
0 0 [8] Guizhou Hengfeng Zhicheng
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[14]
Henan Jianye [14] 0 0
0 0 
TQBFT
[3]
0 0 [3] Shijiazhuang YongChang FC
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[2]
Beijing Renhe [2] 0 0
0 0 
DENBFT
[6]
2 0 [6] Herfolge Boldklub Koge
2 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[5]
Viborg [5] 0 4
0 4 
DENBFT
[8]
1 0 [8] Roskilde
1 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[10]
Fremad Amager [10] 0 2
0 2 
DENBFT
[11]
2 0 [11] Brabrand
2 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[4]
Esbjerg [4] 0 1
0 1 
DENBFT
[1]
5 0 [1] Vejle
5 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[7]
Fredericia [7] 0 4
0 4 
DENBFT
[12]
4 0 [12] Skive IK
4 0 
FT
3-3(2-0)
(2-0)
[2]
Vendsyssel [2] 0 3
0 3 
DENBFT
[9]
1 0 [9] Nykobing Falster
1 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[3]
Thisted FC [3] 0 1
0 1 
WCWVLFT
[A-13]
0 0 [A-13] Kazakhstan (w)
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[A-12]
Wales (w) [A-12] 0 1
0 1 
ARMAFT
[6]
4 0 [6] Ararat Yerevan
4 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[2]
Gandzasar Kapan [2] 0 2
0 2 
BLRAFT
[16]
3 0 [16] Naftan Novopolock
3 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[6]
Neman Grodno [6] 0 4
0 4 
KAZAFT
[6]
2 0 [6] FC Shakhtyor Karagandy
2 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[12]
Okzhetpes [12] 0 2
0 2 
THAFT
[6]
0 0 [6] Ratchaburi FC
0 0 
FT
6-2(5-1)
(5-1)
[18]
Super Power Samut Prakan F.C. [18] 0 0
0 0 
THAFT
[11]
2 0 [11] Suphanburi FC
2 0 
FT
1-4(1-3)
(1-3)
[2]
Muang Thong United [2] 0 3
0 3 
UZBAFT
[7]
0 0 [7] OTMK Olmaliq
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[16]
Obod Tashkent [16] 0 0
0 0 
ANHAFT
[3]
2 1 [3] Chelsea
2 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
Arsenal [6] 1 3
1 3 
 
HLAFT
[9]
3 0 [9] ADO Den Haag
3 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[2]
AFC Ajax [2] 0 4
0 4 
HLAFT
[16]
1 0 [16] FC Twente Enschede
1 0 
FT
4-0(3-0)
(3-0)
[5]
FC Utrecht [5] 0 2
0 2 
BIAFT
[9]
0 0 [9] Zulte-Waregem
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[10]
Mouscron Peruwelz [10] 0 0
0 0 
GEOAFT
[6]
1 0 [6] Chikhura Sachkhere
1 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[9]
FC Kolkheti Poti [9] 0 3
0 3 
ITAFT
[1]
0 0 [1] Napoli
0 0 
FT
6-0(4-0)
(4-0)
[20]
Benevento [20] 0 1
0 1 
 
ITAFT
[17]
1 0 [17] Spal
1 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[13]
Cagliari [13] 0 3
0 3 
 
ITAFT
[8]
2 0 [8] Torino
2 0 
FT
2-2(2-2)
(2-2)
[6]
Sampdoria [6] 0 1
0 1 
 
ITAFT
[7]
1 0 [7] AC Milan
1 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[14]
Udinese [14] 0 2
0 2 
 
PHAFT
[12]
2 0 [12] Amiens
2 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[4]
Marseille [4] 0 3
0 3 
 
POLBFT
[14]
4 0 [14] GKS Tychy
4 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[16]
Olimpia Grudziadz [16] 0 3
0 3 
BLRAFT
[8]
0 0 [8] Slutsksakhar Slutsk
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[4]
Dinamo Brest [4] 0 2
0 2 
GREAFT
[6]
2 0 [6] Panathinaikos
2 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[15]
Apollon Smirnis [15] 0 3
0 3 
LUXAFT
[8]
0 0 [8] Hostert
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[12]
UNA Strassen [12] 0 0
0 0 
NORBFT
[13]
3 0 [13] Jerv
3 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[5]
Sandnes Ulf [5] 0 1
0 1 
NORBFT
[11]
4 0 [11] Strommen
4 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[12]
Asane Fotball [12] 0 3
0 3 
NORBFT
[16]
1 0 [16] FK Arendal
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
Mjondalen IF [3] 0 2
0 2 
CZEAFT
[7]
0 0 [7] Baumit Jablonec
0 0 
FT
5-0(2-0)
(2-0)
[14]
Vysocina jihlava [14] 0 1
0 1 
CZEBFT
[3]
2 0 [3] Dynamo Ceske Budejovice
2 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[16]
Frydek-Mistek [16] 0 1
0 1 
TDAFT
[2]
1 0 [2] AIK Solna
1 0 
FT
4-1(4-0)
(4-0)
[15]
Halmstads [15] 0 1
0 1 
TDAFT
[7]
2 0 [7] IK Sirius FK
2 0 
FT
0-5(0-3)
(0-3)
[5]
Ostersunds FK [5] 0 0
0 0 
TDBFT
[4]
2 0 [4] Falkenberg
2 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[13]
Orgryte [13] 0 0
0 0 
EGYAFT
[4]
1 0 [4] Smouha SC
1 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[9]
Tanta [9] 0 2
0 2 
NPAFT
[4]
3 0 [4] Lamontville Golden Arrows
3 0 
FT
4-1(1-1)
(1-1)
[12]
AmaZulu [12] 0 4
0 4 
DUAFT
[9]
0 0 [9] Bayer Leverkusen
0 0 
FT
4-0(3-0)
(3-0)
[17]
SC Freiburg [17] 0 2
0 2 
 
NGAFT
[10]
1 0 [10] Rubin Kazan
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[7]
Ural Sverdlovsk Oblast [7] 0 2
0 2 
POLAFT
[12]
1 0 [12] Sandecja Nowy Sacz
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[13]
LKS Nieciecza [13] 0 2
0 2 
MKDAFT
[10]
0 0 [10] FK Skopje
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[2]
FC Vardar Skopje [2] 0 0
0 0 
MKDAFT
[5]
0 1 [5] Rabotnicki Skopje
0 1 
FT
2-6(1-3)
(1-3)
[1]
FK Shkendija 79 [1] 1 3
1 3 
MKDAFT
[4]
1 0 [4] Sileks
1 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[6]
FK Korzo Prilep [6] 0 1
0 1 
MKDAFT
[9]
0 0 [9] Pobeda Prilep
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[3]
Academy Pandev [3] 0 0
0 0 
MDVAFT
[3]
2 0 [3] FC Olimpia Balti
2 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[1]
Sheriff Tiraspol [1] 0 0
0 0 
OMAFT
[11]
0 0 [11] Al-Mdeebe
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[3]
Al-Nasr(OMA) [3] 0 0
0 0 
OMAFT
[6]
0 0 [6] Sohar Club
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[8]
Muscat [8] 0 0
0 0 
OMAFT
[10]
0 1 [10] Dhufar
0 1 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[2]
Al Shabab(OMA) [2] 1 0
1 0 
ANHL1FT
[22]
1 0 [22] Doncaster Rovers
1 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[3]
Scunthorpe United [3] 0 0
0 0 
TBNBFT
[13]
1 0 [13] AD Alcorcon
1 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[18]
Barcelona B [18] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[9]
1 0 [9] Lokomotiv Moscow Youth
1 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[13]
Amkar Perm(R) [13] 0 1
0 1 
ALBAFT
[5]
0 0 [5] KF Laci
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[8]
Luftetari [8] 0 0
0 0 
BLRAFT
[15]
2 0 [15] Slavia Mozyr
2 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[3]
Shakhter Soligorsk [3] 0 0
0 0 
BIBFT
[4]
1 0 [4] Roeselare
1 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[3]
Cercle Brugge [3] 0 2
0 2 
LUXAFT
[11]
0 0 [11] Victoria Rosport
0 0 
FT
0-4(0-1)
(0-1)
[1]
F91 Dudelange [1] 0 0
0 0 
LUXAFT
[13]
0 0 [13] Rodange 91
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[5]
US Mondorf-les-Bains [5] 0 0
0 0 
LUXAFT
[10]
0 0 [10] Racing Union
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[14]
US Esch [14] 0 0
0 0 
LUXAFT
[2]
0 0 [2] Fola Esch
0 0 
FT
3-2(2-1)
(2-1)
[7]
CS Petange [7] 0 0
0 0 
SRBAFT
[12]
3 0 [12] Macva Sabac
3 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[8]
Radnik Surdulica [8] 0 0
0 0 
SRBAFT
[13]
1 0 [13] FK Backa Backa Palanka
1 0 
FT
2-3(0-2)
(0-2)
[6]
Cukaricki Stankom [6] 0 2
0 2 
TNKAFT
[16]
2 0 [16] Osmanlispor FC
2 0 
FT
2-4(2-4)
(2-4)
[6]
Sivasspor [6] 0 2
0 2 
TNKAFT
[1]
2 0 [1] Istanbul Buyuksehir Belediyesi
2 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[11]
Trabzonspor [11] 0 0
0 0 
TNKBFT
[4]
0 0 [4] Caykur Rizespor
0 0 
FT
1-4(1-1)
(1-1)
[2]
Ankaragucu [2] 0 0
0 0 
UKRAFT
[6]
1 1 [6] Zorya
1 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[11]
FC Karpaty Lviv [11] 1 2
1 2 
DENAFT
[14]
0 0 [14] Helsingor
0 0 
FT
0-4(0-3)
(0-3)
[6]
FC Copenhagen [6] 0 1
0 1 
BRAFT
[19]
2 0 [19] Avai FC SC
2 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[8]
Atletico Mineiro [8] 0 2
0 2 
ARGAFT
[6]
3 1 [6] Talleres Cordoba
3 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[21]
Velez Sarsfield [21] 1 2
1 2 
TBNAFT
[11]
2 0 [11] Girona
2 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[5]
Sevilla [5] 0 5
0 5 
 
AZEAFT
[1]
0 0 [1] Qarabag
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[7]
FK Kapaz Ganca [7] 0 0
0 0 
BULAFT
[14]
0 0 [14] Vitosha Bistritsa
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[12]
Pirin Blagoevgrad [12] 0 0
0 0 
AUTAFT
[9]
2 0 [9] Mattersburg
2 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[1]
Red Bull Salzburg [1] 0 2
0 2 
OMAFT
[4]
0 0 [4] Al Oruba Sur
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[13]
Mrbat [13] 0 0
0 0 
HLAFT
[1]
0 0 [1] PSV Eindhoven
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[7]
Feyenoord [7] 0 0
0 0 
HLAFT
[6]
0 0 [6] Vitesse Arnhem
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[12]
VVV Venlo [12] 0 0
0 0 
OMAFT
[12]
0 0 [12] Oman Club
0 0 
FT
2-3(2-3)
(2-3)
[1]
Al-Suwaiq [1] 0 1
0 1 
ANHAFT
[2]
1 0 [2] Manchester United
1 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[16]
Everton [16] 0 1
0 1 
 
PHAFT
[16]
1 0 [16] Angers
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[20]
Metz [20] 0 3
0 3 
 
PHAFT
[11]
1 0 [11] Rennes
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[17]
Nice [17] 0 5
0 5 
 
BDNAFT
[7]
4 0 [7] Belenenses
4 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[18]
Estoril [18] 0 1
0 1 
BDNBFT
[1]
0 0 [1] Viseu
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[20]
Vitoria Guimaraes B [20] 0 0
0 0 
BDNBFT
[13]
0 0 [13] SC Covilha
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[5]
FC Famalicao [5] 0 0
0 0 
BDNBFT
[10]
0 1 [10] Gil Vicente
0 1 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[3]
Santa Clara [3] 1 0
1 0 
BDNBFT
[15]
0 0 [15] CF Uniao Madeira
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[4]
Leixoes [4] 0 0
0 0 
BDNBFT
[17]
0 1 [17] Varzim
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
FC Arouca [9] 1 0
1 0 
BDNBFT
[19]
0 0 [19] Real Sport Clube
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[7]
Penafiel [7] 0 0
0 0 
CROAFT
[2]
0 0 [2] Hajduk Split
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[4]
Rijeka [4] 0 0
0 0 
NORBFT
[14]
0 0 [14] Fredrikstad
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[2]
Start IK [2] 0 0
0 0 
RMNAFT
[11]
0 0 [11] Concordia Chiajna
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
CFR Cluj [1] 0 0
0 0 
SRBAFT
[3]
0 0 [3] FK Spartak Zlatibor Voda
0 0 
FT
3-3(2-1)
(2-1)
[10]
Mladost Lucani [10] 0 0
0 0 
SRBAFT
[4]
0 0 [4] Crvena Zvezda
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[1]
Crvena Zvezda [1] 0 0
0 0 
CYPAFT
[8]
0 0 [8] Doxa Katokopias
0 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[13]
Nea Salamis [13] 0 0
0 0 
TDBFT
[10]
0 0 [10] Norrby IF
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[1]
Brommapojkarna [1] 0 0
0 0 
TDBFT
[6]
0 0 [6] IFK Varnamo
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[8]
Degerfors [8] 0 0
0 0 
GREAFT
[16]
0 0 [16] Platanias FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[13]
Kerkyra [13] 0 0
0 0 
GREAFT
[11]
0 0 [11] AEL Larisa
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
PAE Atromitos [3] 0 0
0 0 
FINAFT
[5]
0 0 [5] IFK Mariehamn
0 0 
FT
3-2(2-1)
(2-1)
[10]
PS Kemi Kings [10] 0 0
0 0 
TDAFT
[1]
0 0 [1] Malmo FF
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[9]
Hammarby [9] 0 0
0 0 
IRNAFT
[2]
0 0 [2] Persepolis
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[3]
Peykan [3] 0 0
0 0 
EGYAFT
[1]
0 0 [1] Ismaily
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[3]
El Mokawloon El Arab [3] 0 0
0 0 
TBNBFT
[15]
0 0 [15] Gimnastic Tarragona
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[17]
Albacete [17] 0 0
0 0 
TBNBFT
[11]
0 0 [11] Real Oviedo
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[8]
Cadiz [8] 0 0
0 0 
ITAFT
[11]
2 0 [11] Chievo
2 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[12]
Atalanta [12] 0 0
0 0 
 
DUAFT
[5]
0 0 [5] Borussia Dortmund
0 0 
FT
5-0(2-0)
(2-0)
[18]
FC Koln [18] 0 3
0 3 
 
POLAFT
[1]
0 0 [1] Legia Warszawa
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[15]
Cracovia Krakow [15] 0 0
0 0 
BIAFT
[13]
0 0 [13] Oostende
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[11]
KAA Gent [11] 0 0
0 0 
ICEAFT
[12]
0 0 [12] Akranes
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[2]
Stjarnan Gardabaer [2] 0 0
0 0 
ICEAFT
[4]
0 0 [4] KB Breidholt
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
KA Akureyri [7] 0 0
0 0 
ICEAFT
[3]
0 0 [3] Hafnarfjordur
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[9]
IBV Vestmannaeyjar [9] 0 0
0 0 
ISRAFT
[9]
0 0 [9] Hapoel Bnei Sakhnin FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[13]
Ashdod MS [13] 0 0
0 0 
MLTAFT
[8]
0 0 [8] Mosta FC
0 0 
FT
3-1(0-0)
(0-0)
[12]
Tarxien Rainbows F.C [12] 0 0
0 0 
NORAFT
[16]
0 1 [16] Viking
0 1 
FT
2-3(1-2)
(1-2)
[2]
Molde [2] 1 0
1 0 
NORAFT
[11]
0 0 [11] Tromso IL
0 0 
FT
5-0(4-0)
(4-0)
[3]
Sarpsborg 08 [3] 0 0
0 0 
NORAFT
[12]
0 0 [12] Sandefjord
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[5]
Brann [5] 0 0
0 0 
NORAFT
[13]
0 0 [13] Lillestrom
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
Kristiansund BK [10] 0 0
0 0 
NORAFT
[15]
0 0 [15] Sogndal
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[8]
Haugesund [8] 0 0
0 0 
NORBFT
[4]
0 0 [4] Ranheim IL
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[15]
Elverum [15] 0 0
0 0 
NORBFT
[6]
0 0 [6] Ullensaker/Kisa IL
0 0 
FT
3-0(3-0)
(3-0)
[8]
Floro [8] 0 0
0 0 
NORBFT
[7]
0 0 [7] Levanger FK
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[10]
Kongsvinger [10] 0 0
0 0 
SLOAFT
[5]
0 0 [5] ND Gorica
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[1]
Maribor [1] 0 0
0 0 
CZEAFT
[3]
0 0 [3] Slavia Praha
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[5]
Sparta Praha [5] 0 0
0 0 
CYPAFT
[12]
0 0 [12] Alki Oroklini
0 0 
FT
3-3(1-1)
(1-1)
[11]
Aris Limassol [11] 0 0
0 0 
DENAFT
[1]
0 1 [1] Brondby IF
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Aalborg [8] 1 0
1 0 
PERAFT
[11]
0 0 [11] Deportivo Union Comercio
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[6]
Deportivo Municipal [6] 0 0
0 0 
ICEAFT
[5]
0 0 [5] Grindavik
0 0 
FT
4-3(3-1)
(3-1)
[6]
Breidablik [6] 0 0
0 0 
TBNAFT
[20]
2 0 [20] Las Palmas
2 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[15]
Athletic Bilbao [15] 0 3
0 3 
 
GEOAFT
[1]
0 0 [1] Dinamo Tbilisi
0 0 
FT
1-4(1-2)
(1-2)
[4]
FC Saburtalo Tbilisi [4] 0 0
0 0 
UKRAFT
[3]
0 0 [3] Olimpic Donetsk
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[2]
Dynamo Kyiv [2] 0 0
0 0 
UKRAFT
[9]
0 0 [9] Chernomorets Odessa
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
FC Shakhtar Donetsk [1] 0 0
0 0 
OMAFT
[9]
0 0 [9] Fnjaa
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[14]
Alslam [14] 0 0
0 0 
COLBFT
[15]
0 0 [15] Universitario de Popayan
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[14]
Bogota FC [14] 0 0
0 0 
OMAFT
[7]
0 0 [7] Saham
0 0 
FT
4-2(4-1)
(4-1)
[5]
Al-Nahda Muscat [5] 0 0
0 0 
BDNAFT
[6]
3 1 [6] Rio Ave
3 1 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[1]
FC Porto [1] 1 4
1 4 
ALBAFT
[9]
0 0 [9] Vllaznia Shkoder
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[7]
Teuta Durres [7] 0 0
0 0 
AZEAFT
[6]
0 0 [6] Sabayi
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[3]
FK Gilan Gabala [3] 0 0
0 0 
BIHAFT
[7]
0 0 [7] Borac Banja Luka
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[8]
Radnik Bijeljina [8] 0 0
0 0 
BULAFT
[9]
0 0 [9] Lokomotiv Plovdiv
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[8]
Slavia Sofia [8] 0 0
0 0 
CROAFT
[8]
0 0 [8] Rudes
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[10]
Istra 1961 Pula [10] 0 0
0 0 
SRBAFT
[2]
0 0 [2] Partizan Belgrade
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[9]
Radnicki Nis [9] 0 0
0 0 
SRBAFT
[14]
0 0 [14] FK Javor Ivanjica
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[11]
Zemun [11] 0 0
0 0 
SRBAFT
[16]
0 0 [16] Borac Cacak
0 0 
FT
3-1(0-0)
(0-0)
[15]
FK Rad Beograd [15] 0 0
0 0 
SVKAFT
[8]
0 0 [8] Zlate Moravce
0 0 
FT
2-3(0-0)
(0-0)
[3]
Dunajska Streda [3] 0 0
0 0 
TNKAFT
[8]
0 0 [8] Goztepe
0 0 
FT
3-2(2-1)
(2-1)
[17]
Genclerbirligi [17] 0 0
0 0 
TNKAFT
[10]
0 0 [10] Kayserispor
0 0 
FT
1-4(1-2)
(1-2)
[5]
Fenerbahce [5] 0 0
0 0 
TNKBFT
[18]
0 0 [18] Gaziantepspor
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[15]
Erzurum BB [15] 0 0
0 0 
TNKBFT
[17]
0 0 [17] Denizlispor
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
Giresunspor [3] 0 0
0 0 
AUTAFT
[6]
0 0 [6] Austria Wien
0 0 
FT
5-1(2-1)
(2-1)
[10]
SKN St. Polten [10] 0 0
0 0 
ECUAFT
[3]
0 0 [3] Macara
0 0 
FT
3-2(2-2)
(2-2)
[4]
CD El Nacional [4] 0 0
0 0 
ECUAFT
[2]
0 0 [2] Delfin SC
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[6]
Independiente Jose Teran [6] 0 0
0 0 
USAAFT
[Dong-6]
2 0 [Dong-6] New York Red Bulls
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[Dong-8]
Philadelphia Union [Dong-8] 0 1
0 1 
MEXAFT
[5]
3 0 [5] Toluca
3 0 
FT
3-2(3-2)
(3-2)
[16]
Queretaro FC [16] 0 3
0 3 
CRCAFT
[12]
0 0 [12] Municipal Liberia
0 0 
FT
1-4(1-2)
(1-2)
[4]
AD Grecia [4] 0 0
0 0 
CRCAFT
[2]
0 0 [2] Deportivo Saprissa
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[11]
Guadalupe FC [11] 0 0
0 0 
ARGAFT
[11]
0 0 [11] Atletico Tucuman
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[25]
Chacarita juniors [25] 0 0
0 0 
ISRAFT
[7]
0 1 [7] Bnei Yehuda Tel Aviv
0 1 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[2]
Hapoel Beer Sheva [2] 1 0
1 0 
KSAAFT
[1]
0 0 [1] Al Ahli Jeddah
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[3]
Al-Nasr(KSA) [3] 0 0
0 0 
BIHAFT
[2]
0 0 [2] FK Zeljeznicar
0 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[5]
FK Krupa [5] 0 0
0 0 
GREAFT
[10]
0 0 [10] Lamia
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
AEK Athens [1] 0 0
0 0 
RMNAFT
[2]
0 0 [2] Steaua Bucuresti
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[13]
Gaz Metan Medias [13] 0 0
0 0 
TBNBFT
[22]
0 0 [22] Cordoba
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[10]
Tenerife [10] 0 0
0 0 
BIAFT
[16]
0 0 [16] KAS Eupen
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[8]
Standard Liege [8] 0 0
0 0 
MLTAFT
[6]
0 0 [6] Sliema Wanderers FC
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[2]
Valletta FC [2] 0 0
0 0 
NORAFT
[1]
0 0 [1] Rosenborg
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[6]
Valerenga [6] 0 0
0 0 
ARGBFT
[2]
0 0 [2] Juventud U.Gualeguaychu
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[24]
Flandria [24] 0 0
0 0 
EGYAFT
[5]
0 0 [5] Zamalek
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[8]
El Daklyeh [8] 0 0
0 0 
ARGBFT
[14]
0 0 [14] Nueva Chicago
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[22]
Independiente Rivadavia [22] 0 0
0 0 
TBNAFT
[7]
3 0 [7] Real Sociedad
3 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[3]
Real Madrid [3] 0 2
0 2 
 
ITAFT
[18]
1 0 [18] Genoa
1 0 
FT
2-3(0-1)
(0-1)
[5]
Lazio [5] 0 2
0 2 
 
PHAFT
[1]
3 0 [1] Paris Saint Germain (PSG)
3 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[3]
Lyon [3] 0 2
0 2 
 
ARGBFT
[12]
0 0 [12] Instituto
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[4]
Guillermo Brown [4] 0 0
0 0 
BRAFT
[11]
0 0 [11] Atletico Paranaense
0 0 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
[13]
Fluminense RJ [13] 0 0
0 0 
BRAFT
[6]
0 0 [6] Flamengo
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[18]
Sport Club Recife PE [18] 0 3
0 3 
BRAFT
[1]
1 0 [1] Corinthians Paulista (SP)
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[9]
Vasco da Gama [9] 0 2
0 2 
BRAFT
[2]
1 0 [2] Gremio (RS)
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[12]
Chapecoense SC [12] 0 5
0 5 
BRAFT
[16]
3 0 [16] Vitoria BA
3 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[14]
Sao Paulo [14] 0 2
0 2 
BLVAFT
[11]
0 0 [11] Sport Boys Warnes
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[5]
Jorge Wilstermann [5] 0 0
0 0 
URUAFT
[3]
0 1 [3] Nacional Montevideo
0 1 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[1]
CA Penarol [1] 1 0
1 0 
CRCAFT
[9]
0 0 [9] Universidad de Costa Rica
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[3]
Santos De Guapiles [3] 0 0
0 0 
ARGAFT
[7]
2 0 [7] Banfield
2 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[14]
Racing Club [14] 0 3
0 3 
BDNAFT
[4]
3 0 [4] Sporting Braga
3 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[8]
Vitoria Guimaraes [8] 0 3
0 3 
ICEAFT
[1]
0 0 [1] Valur Reykjavik
0 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[10]
Fjolnir [10] 0 0
0 0 
PERAFT
[15]
0 1 [15] Inti Gas Deportes
0 1 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[1]
Alianza Lima [1] 1 0
1 0 
ECUAFT
[10]
0 0 [10] CD Clan Juvenil
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[5]
Deportivo Cuenca [5] 0 0
0 0 
BLVAFT
[1]
0 0 [1] Bolivar
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[4]
San Jose [4] 0 0
0 0 
VENAFT
[5]
0 0 [5] Estudiantes Merida FC
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[16]
Deportivo Anzoategui [16] 0 0
0 0 
VENAFT
[9]
0 0 [9] Deportivo Metropolitano
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[17]
Atletico Socopo FC [17] 0 0
0 0 
COLBFT
[10]
0 0 [10] Union Magdalena
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[12]
Real Santander [12] 0 0
0 0 
PERAFT
[3]
0 0 [3] Universitario De Deportes
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[13]
Juan Aurich [13] 0 0
0 0 
COLBFT
[8]
0 0 [8] Orsomarso
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[13]
Valledupar FC [13] 0 0
0 0 
VENAFT
[6]
0 0 [6] Caracas FC
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[11]
Portuguesa FC [11] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 2-4]
0 0 [Nhóm 2-4] Swope Park Rangers
0 0 
FT
5-2(2-1)
(2-1)
[Nhóm 2-2]
San Antonio [Nhóm 2-2] 0 0
0 0 
NASLFT
[4]
0 0 [4] New York Cosmos
0 0 
FT
3-3(0-2)
(0-2)
[5]
Jacksonville Armada [5] 0 0
0 0 
CRCAFT
[6]
0 0 [6] Limon FC
0 0 
FT
2-2(0-2)
(0-2)
[10]
AD Carmelita [10] 0 0
0 0 
ARGAFT
[1]
0 0 [1] Boca Juniors
0 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
[10]
Godoy Cruz Antonio Tomba [10] 0 2
0 2 
VENAFT
[2]
0 0 [2] Mineros de Guayana
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[12]
Zulia FC [12] 0 0
0 0 
BLVAFT
[10]
0 0 [10] Universitario de Sucre
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[2]
The Strongest [2] 0 0
0 0 
NASLFT
[7]
0 0 [7] FC Edmonton
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[6]
Indy Eleven [6] 0 0
0 0 
BRAFT
[5]
5 1 [5] Cruzeiro (MG)
5 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
Bahia BA [10] 1 1
1 1 
PARAFT
[3]
0 0 [3] Olimpia Asuncion
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[12]
Independiente F.B.C. [12] 0 0
0 0 
VENAFT
[4]
0 0 [4] Monagas SC
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[15]
Atletico Venezuela [15] 0 0
0 0 
CRCAFT
[8]
0 0 [8] Cartagines Deportiva SA
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[7]
Alajuelense [7] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 2-6]
0 0 [Nhóm 2-6] OKC Energy FC
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[Nhóm 2-7]
Tulsa Roughneck [Nhóm 2-7] 0 0
0 0 
COLAFT
[5]
0 0 [5] America de Cali
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[11]
Atletico Huila [11] 0 0
0 0 
COLAFT
[20]
2 0 [20] Aguilas Doradas
2 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[14]
Deportivo Cali [14] 0 3
0 3 
ARGAFT
[9]
2 0 [9] San Martin San Juan
2 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[15]
River Plate [15] 0 1
0 1 
USBFT
[Nhóm 2-14]
0 0 [Nhóm 2-14] Vancouver Whitecaps Reserve
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[Nhóm 2-9]
Orange County Blues FC [Nhóm 2-9] 0 0
0 0 
PERAFT
[8]
0 0 [8] Academia Deportiva Cantolao
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[10]
Sport Huancayo [10] 0 0
0 0 
VENAFT
[8]
0 0 [8] Zamora Barinas
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[7]
Deportivo La Guaira [7] 0 0
0 0 
BLVAFT
[6]
0 0 [6] Oriente Petrolero
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[7]
Petrolero de Yacuiba [7] 0 0
0 0 
MEXAFT
[17]
2 0 [17] Veracruz
2 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[10]
Lobos BUAP [10] 0 4
0 4 
PARAFT
[9]
4 1 [9] Rubio nu
4 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
General Diaz [4] 1 6
1 6 
COLAFT
[1]
1 0 [1] Independiente Santa Fe
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[15]
Deportivo Pasto [15] 0 3
0 3 
NHATWHoãn
[3]
0 0 [3] INAC (w)
0 0 
0-0
[10]
IGA Kunoichi (w) [10] 0 0
0 0 
CÁC GIẢI CHÂU ÂU
© Copyright by tysotrandau.com - All rights reserved - Cập nhật kết quả bóng đá các giải đấu nhanh nhất, chính xác nhất