GIẢI ĐẤU QUỐC TẾ

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ TRỰC TUYẾN NGÀY 18/09/2017

GiảiGiờChủ nhàKết quảKhách
NHATJFLFT
[4]
0 0 [4] Osaka FC
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[6]
Imabari FC [6] 0 0
0 0 
ASI16VLFT
[F-5]
0 0 [F-5] Macau U16
0 0 
FT
0-10(0-3)
(0-3)
[F-1]
North Korea U16 [F-1] 0 0
0 0 
HQWFT
[7]
0 0 [7] Gyeongju FC W
0 0 
FT
2-3(0-0)
(0-0)
[1]
Hyundai Steel Red Angels (w) [1] 0 0
0 0 
ASI16VLFT
[G-1]
0 0 [G-1] Indonesia U16
0 0 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
[G-4]
Timor Leste U16 [G-4] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[6]
0 0 [6] Synot SlovackoU21
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[20]
Vysocina JihlavaU21 [20] 0 0
0 0 
NHATBFT
[20]
0 0 [20] Roasso Kumamoto
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[3]
Avispa Fukuoka [3] 0 0
0 0 
ASI16VLFT
[C-5]
0 0 [C-5] Bhutan U16
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[C-2]
Afghanistan U16 [C-2] 0 0
0 0 
EUW19VLFT
[1-1]
0 0 [1-1] Germany (w) U19
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[1-2]
Iceland (w) U19 [1-2] 0 0
0 0 
EUW19VLFT
[1-3]
0 0 [1-3] Kosovo U19(w)
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[1-4]
Montenegro (W) U19 [1-4] 0 0
0 0 
HQWFT
[4]
0 0 [4] KSPO FC (w)
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[5]
Gumi Sportstoto (w) [5] 0 0
0 0 
HQWFT
[2]
0 0 [2] Daekyo Kangaroos (w)
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[6]
Suwon FMC (w) [6] 0 0
0 0 
HQWFT
[8]
0 0 [8] Boeun Sangmu (w)
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[3]
Seoul Amazones (w) [3] 0 0
0 0 
ASI16VLFT
[F-4]
0 0 [F-4] Brunei Darussalam(U16)
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[F-3]
Chinese Taipei U16 [F-3] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[7]
0 0 [7] Slovan LiberecU21
0 0 
FT
4-1(1-0)
(1-0)
[8]
Marila Pribram U21 [8] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[3]
0 0 [3] Sparta PrahaU21
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[18]
FK Baumit JablonecU21 [18] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[12]
0 0 [12] SK Sigma OlomoucU21
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[11]
Zlin U21 [11] 0 0
0 0 
KAZAFT
[8]
0 0 [8] Kaisar Kyzylorda
0 0 
FT
1-4(0-0)
(0-0)
[2]
Lokomotiv Astana [2] 0 0
0 0 
IDNAFT
 
0 0   PS TNI
0 0 
FT
2-3(1-2)
(1-2)
 
Madura United   0 0
0 0 
ASI16VLFT
[G-5]
0 0 [G-5] Northern Mariana Island U16
0 0 
FT
0-10(1-2)
(1-2)
[G-2]
Thailand U16 [G-2] 0 0
0 0 
ASI16VLFT
[C-1]
0 0 [C-1] Iran U16
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[C-3]
Lebanon U16 [C-3] 0 0
0 0 
EUW19VLFT
[12-1]
0 0 [12-1] Poland (w) U19
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[12-2]
Russia (w) U19 [12-2] 0 0
0 0 
EUW19VLFT
[12-4]
0 0 [12-4] Georgia (w) U19
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[12-3]
Greece (w) U19 [12-3] 0 0
0 0 
ALBAFT
[8]
0 0 [8] KF Kamza
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[2]
Skenderbeu Korca [2] 0 0
0 0 
ASI16VLFT
[A-2]
0 0 [A-2] Bahrain U16
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[A-4]
Uzbekistan U16 [A-4] 0 0
0 0 
FINAFT
[8]
0 1 [8] Inter Turku
0 1 
FT
1-6(0-4)
(0-4)
[2]
Lahti [2] 1 0
1 0 
EUW19VLFT
[11-2]
0 0 [11-2] Finland (w) U19
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[11-1]
Serbia (w) U19 [11-1] 0 0
0 0 
EUW19VLFT
[11-3]
0 0 [11-3] Israel (w) U19
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[11-4]
Bosnia (w) U19 [11-4] 0 0
0 0 
POLAFT
[12]
0 0 [12] Lechia Gdansk
0 0 
FT
3-3(1-2)
(1-2)
[6]
Jagiellonia Bialystok [6] 0 0
0 0 
GREAFT
[5]
0 0 [5] Pas Giannina
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[3]
Panionios [3] 0 0
0 0 
ISRBFT
[9]
0 0 [9] Hapoel Afula
0 0 
FT
2-3(0-1)
(0-1)
[1]
Hapoel Tel Aviv [1] 0 0
0 0 
ISRBFT
[11]
0 0 [11] Beitar Shimshon Tel Aviv
0 0 
FT
3-4(2-1)
(2-1)
[2]
Hapoel Kfar Saba [2] 0 0
0 0 
ISRBFT
[13]
0 0 [13] Hapoel Ramat Gan
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[12]
Hapoel Hadera [12] 0 0
0 0 
CZEAFT
[1]
0 0 [1] FC Viktoria Plzen
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[10]
Tescoma Zlin [10] 0 0
0 0 
CYPAFT
[10]
0 1 [10] APOEL Nicosia
0 1 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[1]
Anorthosis Famagusta FC [1] 1 0
1 0 
CYPAFT
[8]
0 0 [8] Apollon Limassol FC
0 0 
FT
4-2(1-1)
(1-1)
[14]
Ermis Aradippou [14] 0 0
0 0 
GEOAFT
[10]
0 0 [10] Shukura Kobuleti
0 0 
FT
0-1(1-1)
(1-1)
[8]
Dila Gori [8] 0 0
0 0 
NGAFT
[3]
0 0 [3] Lokomotiv Moscow
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[15]
Amkar Perm [15] 0 0
0 0 
BLRAFT
[14]
0 0 [14] FK Isloch Minsk
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[2]
BATE Borisov [2] 0 0
0 0 
ICEAFT
[11]
0 0 [11] Vikingur Olafsvik
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[7]
Vikingur Reykjavik [7] 0 0
0 0 
NGAFT
[1]
0 0 [1] Zenit St. Petersburg
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[11]
FC Ufa [11] 0 0
0 0 
ALBAFT
[9]
0 0 [9] Partizani Tirana
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
KS Perparimi Kukesi [3] 0 0
0 0 
POLBFT
[18]
0 1 [18] Ruch Chorzow
0 1 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[12]
Gornik Leczna [12] 1 0
1 0 
BULAFT
[2]
0 0 [2] Ludogorets Razgrad
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[10]
Botev Plovdiv [10] 0 0
0 0 
NORAFT
[6]
0 0 [6] Odd Grenland
0 0 
FT
3-2(2-0)
(2-0)
[11]
Aalesund FK [11] 0 0
0 0 
TNKAFT
[2]
0 0 [2] Besiktas JK
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[15]
Konyaspor [15] 0 0
0 0 
TNKBFT
[17]
0 1 [17] Eskisehirspor
0 1 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[3]
Umraniyespor [3] 1 0
1 0 
TDAFT
[15]
0 0 [15] AFC Alliance
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[12]
GIF Sundsvall [12] 0 0
0 0 
TDBFT
[4]
0 0 [4] Helsingborg
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[11]
Varbergs BoIS FC [11] 0 0
0 0 
TDBFT
[6]
0 0 [6] Oster
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[3]
Trelleborgs FF [3] 0 0
0 0 
DENAFT
[1]
0 0 [1] Nordsjaelland
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[7]
Aarhus AGF [7] 0 0
0 0 
ASI16VLFT
[A-5]
0 0 [A-5] Sri Lanka U16
0 0 
FT
0-7(0-4)
(0-4)
[A-1]
Jordan U16 [A-1] 0 0
0 0 
RMNAFT
[3]
0 0 [3] FC Astra Giurgiu
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[8]
FC Viitorul Constanta [8] 0 0
0 0 
BDNAFT
[13]
0 0 [13] Portimonense
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[7]
Feirense [7] 0 0
0 0 
ISRAFT
[8]
0 0 [8] Maccabi Netanya
0 0 
FT
2-3(2-1)
(2-1)
[3]
Maccabi Tel Aviv [3] 0 0
0 0 
WCWVLFT
[A-6]
0 0 [A-6] Iceland (w)
0 0 
FT
8-0(4-0)
(4-0)
[D-3]
Faroe Islands (w) [D-3] 0 0
0 0 
PERAFT
[7]
0 0 [7] FBC Melgar
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[16]
Alianza Atletico Sullana [16] 0 0
0 0 
ITBFT
[9]
0 0 [9] Avellino
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[8]
Venezia [8] 0 0
0 0 
PHBFT
[19]
0 1 [19] Lens
0 1 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[18]
Quevilly [18] 1 0
1 0 
GHWFT
 
1 0   France (w)
1 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
 
Spain (w)   0 0
0 0 
TBNAFT
[16]
1 0 [16] RCD Espanyol
1 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[17]
Celta Vigo [17] 0 4
0 4 
 
URUAFT
[12]
0 0 [12] IA Sud America
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[16]
CA Juventud [16] 0 0
0 0 
URUAFT
[6]
0 0 [6] Boston River
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[11]
El Tanque Sisley [11] 0 0
0 0 
BDNAFT
[17]
0 0 [17] GD Chaves
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[16]
Moreirense [16] 0 2
0 2 
PERAFT
[5]
0 0 [5] UTC Cajamarca
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[4]
Comerciantes Unidos [4] 0 0
0 0 
ARGAFT
[23]
3 0 [23] Gimnasia La Plata
3 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[5]
CA Huracan [5] 0 3
0 3 
BRAFT
[4]
3 0 [4] Palmeiras
3 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[18]
Coritiba PR [18] 0 3
0 3 
COLBFT
[3]
0 1 [3] Real Cartagena
0 1 
FT
2-3(0-0)
(0-0)
[6]
Cucuta [6] 1 0
1 0 
ARGAFT
[24]
1 0 [24] Temperley
1 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[18]
Rosario Central [18] 0 4
0 4 
ARGBFT
[24]
0 0 [24] Sarmiento Junin
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[21]
Quilmes [21] 0 0
0 0 
COLAFT
[19]
6 0 [19] Atletico Bucaramanga
6 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[6]
Dep.Independiente Medellin [6] 0 3
0 3 
CÁC GIẢI CHÂU ÂU
© Copyright by tysotrandau.com - All rights reserved - Cập nhật kết quả bóng đá các giải đấu nhanh nhất, chính xác nhất