GIẢI ĐẤU QUỐC TẾ

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ TRỰC TUYẾN NGÀY 20/09/2017

GiảiGiờChủ nhàKết quảKhách
ASI16VLFT
[I-2]
0 0 [I-2] Vietnam U16
0 0 
FT
5-2(1-1)
(1-1)
[I-3]
Cambodia U16 [I-3] 0 0
0 0 
ASI16VLFT
[D-2]
0 0 [D-2] India U16
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[D-3]
Palestine U16 [D-3] 0 0
0 0 
ASI16VLFT
[F-1]
0 0 [F-1] North Korea U16
0 0 
FT
9-0(7-0)
(7-0)
[F-4]
Brunei Darussalam(U16) [F-4] 0 0
0 0 
ASI16VLFT
[I-4]
0 0 [I-4] Mongolia U16
0 0 
FT
1-10(1-5)
(1-5)
[I-1]
Australia U16 [I-1] 0 0
0 0 
IDNAFT
 
0 0   Bhayangkara Surabaya United
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
 
Pusamania Borneo FC   0 4
0 4 
ASI16VLFT
[J-1]
0 0 [J-1] Japan U16
0 0 
FT
20-0(7-0)
(7-0)
[J-4]
Guam U16 [J-4] 0 0
0 0 
NGCFT
 
1 0   Luch Energiya
1 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Anzhi Makhachkala   0 2
0 2 
ASI16VLFT
[C-3]
0 0 [C-3] Lebanon U16
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[C-4]
Kyrgyzstan U16 [C-4] 0 0
0 0 
AUSCFT
 
4 0   Gold Coast City
4 0 
FT
0-6(0-3)
(0-3)
 
South Melbourne   0 1
0 1 
AUSCFT
 
4 0   Blacktown City Demons
4 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
 
Western Sydney   0 2
0 2 
ASI16VLFT
[D-4]
0 0 [D-4] Nepal U16
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[D-1]
Iraq U16 [D-1] 0 0
0 0 
NHATCFT
 
0 0   Matsumoto Yamaga FC
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
 
Vissel Kobe   0 0
0 0 
NHATCFT
 
0 0   Kawasaki Frontale
0 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
 
Shimizu S-Pulse   0 1
0 1 
NHATCFT
 
1 0   Cerezo Osaka
1 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Nagoya Grampus   0 0
0 0 
NHATCFT
 
1 0   Urawa Red Diamonds
1 0 
FT
2-4(0-1)
(0-1)
 
Kashima Antlers   0 1
0 1 
NHATCFT
 
0 0   Tsukuba University
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
 
Omiya Ardija   0 0
0 0 
NHATCFT
 
0 0   AC Nagano Parceiro
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
Jubilo Iwata   0 0
0 0 
NHATCFT
 
0 0   Gamba Osaka
0 0 
FT
2-3(0-1)
(0-1)
 
Kashiwa Reysol   0 1
0 1 
NHATCFT
 
1 0   Yokohama Marinos
1 0 
FT
2-2(0-2)
(0-2)
 
Hiroshima Sanfrecce   0 0
0 0 
HQAFT
[9]
0 0 [9] Chunnam Dragons
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
Incheon United [10] 0 0
0 0 
HQAFT
[12]
1 0 [12] Gwangju Football Club
1 0 
FT
1-4(1-3)
(1-3)
[5]
FC Seoul [5] 0 1
0 1 
HQAFT
[1]
3 1 [1] Jeonbuk Hyundai Motors
3 1 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[11]
Sangju Sangmu Phoenix [11] 1 0
1 0 
HQAFT
[4]
3 1 [4] Suwon Samsung Bluewings
3 1 
FT
2-3(1-2)
(1-2)
[2]
Jeju United [2] 1 2
1 2 
HQAFT
[7]
1 0 [7] Pohang Steelers
1 0 
FT
5-2(1-1)
(1-1)
[6]
Gangwon FC [6] 0 1
0 1 
HQAFT
[3]
3 0 [3] Ulsan Hyundai FC
3 0 
FT
3-2(1-0)
(1-0)
[8]
Daegu FC [8] 0 3
0 3 
THAFT
[9]
1 1 [9] Port FC
1 1 
FT
1-3(1-0)
(1-0)
[7]
Chonburi Shark FC [7] 1 1
1 1 
THAFT
[18]
0 0 [18] Super Power Samut Prakan F.C.
0 0 
FT
1-3(0-3)
(0-3)
[11]
Suphanburi FC [11] 0 0
0 0 
ASI16VLFT
[F-2]
0 0 [F-2] Hong Kong China U16
0 0 
FT
5-0(3-0)
(3-0)
[F-5]
Macau U16 [F-5] 0 0
0 0 
ASI16VLFT
[B-2]
0 0 [B-2] Oman U16
0 0 
FT
8-0(4-0)
(4-0)
[B-4]
Maldives U16 [B-4] 0 0
0 0 
THAFT
[12]
0 0 [12] Nakhon Ratchasima
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[13]
Rajnavy Rayong FC [13] 0 0
0 0 
THAFT
[4]
0 0 [4] Chiangrai United
0 0 
FT
6-0(2-0)
(2-0)
[15]
Sukhothai [15] 0 1
0 1 
IDNAFT
 
0 0   Mitra Kukar
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
 
Arema Malang   0 0
0 0 
ASI16VLFT
[J-2]
0 0 [J-2] Malaysia U16
0 0 
FT
6-1(4-1)
(4-1)
[J-3]
Singapore U16 [J-3] 0 0
0 0 
ASI16VLFT
[G-1]
0 0 [G-1] Thailand U16
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[G-2]
Indonesia U16 [G-2] 0 0
0 0 
NGCFT
 
1 0   Tom Tomsk
1 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
 
FC Krasnodar   0 0
0 0 
NGCFT
 
1 0   Spartak Tambov
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Arsenal Tula   0 0
0 0 
NGCFT
 
2 0   Shinnik Yaroslavl
2 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
 
Ural Sverdlovsk Oblast   0 0
0 0 
NGCFT
 
0 0   Gazovik Orenburg
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
 
Rubin Kazan   0 0
0 0 
KAZAFT
[11]
0 0 [11] Akzhayik Oral
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[8]
FK Atyrau [8] 0 0
0 0 
THAFT
[17]
1 0 [17] Sisaket FC
1 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[6]
Ratchaburi FC [6] 0 0
0 0 
THAFT
[10]
1 0 [10] Ubon UMT United
1 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[14]
BEC Tero Sasana [14] 0 0
0 0 
THAFT
[16]
0 0 [16] Thailand Honda FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Pattaya United [8] 0 0
0 0 
ASI16VLFT
[C-1]
0 0 [C-1] Iran U16
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[C-5]
Bhutan U16 [C-5] 0 0
0 0 
MASLFT
[4]
1 0 [4] Kedah
1 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[2]
Felda United [2] 0 2
0 2 
MASLFT
[1]
1 0 [1] Johor FC
1 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[8]
kelantan [8] 0 1
0 1 
MASLFT
[5]
1 0 [5] Selangor
1 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[7]
Selangor PKNS [7] 0 2
0 2 
MASLFT
[10]
1 0 [10] Melaka
1 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[6]
Perak [6] 0 3
0 3 
MASLFT
[12]
0 0 [12] Pulau Pinang
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[9]
PBDKT T-Team [9] 0 1
0 1 
MASLFT
[3]
2 0 [3] Pahang
2 0 
FT
3-0(3-0)
(3-0)
[11]
Sarawak [11] 0 1
0 1 
THAFT
[1]
1 0 [1] Buriram United
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[5]
Bangkok Glass [5] 0 2
0 2 
THAFT
[2]
1 0 [2] Muang Thong United
1 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[3]
Bangkok United FC [3] 0 3
0 3 
MKDAFT
[3]
3 0 [3] Academy Pandev
3 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[8]
Pelister Bitola [8] 0 2
0 2 
MKDAFT
[6]
0 0 [6] FK Korzo Prilep
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[10]
FK Skopje [10] 0 2
0 2 
MKDAFT
[9]
3 0 [9] Pobeda Prilep
3 0 
FT
2-4(2-0)
(2-0)
[5]
Rabotnicki Skopje [5] 0 2
0 2 
MKDAFT
[1]
0 0 [1] FK Shkendija 79
0 0 
FT
5-0(2-0)
(2-0)
[4]
Sileks [4] 0 2
0 2 
MKDAFT
[2]
1 0 [2] FC Vardar Skopje
1 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[7]
Renova Cepciste [7] 0 1
0 1 
ASI16VLFT
[B-1]
0 0 [B-1] Tajikistan U16
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[B-3]
Syria U16 [B-3] 0 0
0 0 
NGCFT
 
2 0   Tyumen
2 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
 
FK Ruan Tosno   0 1
0 1 
NGCFT
 
0 0   Avangard
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
CSKA Moscow   0 0
0 0 
ARMCFT
 
0 0   FC Pyunik
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Banants   0 0
0 0 
KAZAFT
[2]
0 1 [2] FC Kairat Almaty
0 1 
FT
5-1(1-0)
(1-0)
[3]
Ordabasy [3] 1 1
1 1 
KAZAFT
[9]
0 0 [9] FK Aktobe Lento
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[5]
Tobol Kostanai [5] 0 0
0 0 
LITAFT
[5]
1 0 [5] Utenis Utena
1 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[2]
FK Zalgiris Vilnius [2] 0 0
0 0 
CZECFT
 
0 0   Sardice
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Slovan Liberec   0 0
0 0 
CZECFT
 
1 0   Domazlice
1 0 
FT
3-2(0-1)
(0-1)
 
Dukla Prague   0 0
0 0 
CZECFT
 
0 0   HFK Olomouc
0 0 
FT
1-8(0-4)
(0-4)
 
Hradec Kralove   0 0
0 0 
CZECFT
 
1 0   Zivanice
1 0 
FT
0-8(0-2)
(0-2)
 
Sigma Olomouc   0 0
0 0 
DENCFT
 
0 0   Middelfart G og
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
 
Aalborg   0 0
0 0 
DENCFT
 
0 0   Otterup
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
 
Randers FC   0 0
0 0 
BDNLCFT
[D-1]
0 0 [D-1] Leixoes
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[D-4]
Pacos de Ferreira [D-4] 0 0
0 0 
NGCFT
 
0 0   Volgar-Gazprom Astrachan
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
 
Rostov FK   0 0
0 0 
LITAFT
[7]
0 0 [7] Stumbras
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[1]
Suduva [1] 0 0
0 0 
CZECFT
 
0 0   Baumit Jablonec
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
 
Viktoria Zizkov   0 0
0 0 
CZECFT
 
0 0   Mlada Boleslav
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
 
Marila Pribram   0 0
0 0 
CZECFT
 
0 0   Vysocina jihlava
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
FK Banik Sokolov   0 0
0 0 
CZECFT
 
0 0   Slavia Kromeriz
0 0 
FT
0-4(0-3)
(0-3)
 
MFK Karvina   0 0
0 0 
BHRAFT
[8]
0 0 [8] Al-Hadd
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[3]
Malkia [3] 0 0
0 0 
NGCFT
 
0 0   Spartak Nalchik
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Dynamo Moscow   0 0
0 0 
RMNAFT
[4]
0 0 [4] Botosani
0 0 
FT
3-3(2-2)
(2-2)
[8]
CSM Studentesc Iasi [8] 0 0
0 0 
IRNAFT
[12]
0 0 [12] Esteghlal Tehran
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[7]
Zob Ahan [7] 0 0
0 0 
POLCFT
 
0 0   Gornik Zabrze
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
 
Sandecja Nowy Sacz   0 0
0 0 
ITAFT
[20]
2 0 [20] Benevento
2 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
[4]
AS Roma [4] 0 0
0 0 
 
NGCFT
 
0 0   Kuban Krasnodar
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
 
Spartak Moscow   0 0
0 0 
LATCFT
 
0 0   FK Liepaja
0 0 
FT
4-1(1-0)
(1-0)
 
Rigas Futbola skola   0 0
0 0 
LATCFT
 
0 0   Caramba/Dinamo Rigaja
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
Spartaks Jurmala   0 0
0 0 
CYPAFT
[7]
0 0 [7] Omonia Nicosia FC
0 0 
FT
5-2(4-1)
(4-1)
[1]
AEK Larnaca [1] 0 0
0 0 
BDNBFT
[9]
0 0 [9] FC Arouca
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[11]
Sporting CP B [11] 0 0
0 0 
CZECFT
 
0 0   SC Znojmo
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
 
Sparta Praha   0 0
0 0 
DUAFT
[18]
2 0 [18] FC Koln
2 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[7]
Eintracht Frankfurt [7] 0 1
0 1 
 
DUBFT
[16]
0 0 [16] Dynamo Dresden
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[9]
Arminia Bielefeld [9] 0 1
0 1 
DUBFT
[15]
2 0 [15] Heidenheimer
2 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[12]
Darmstadt [12] 0 5
0 5 
DUBFT
[10]
0 0 [10] Eintracht Braunschweig
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[17]
Greuther Furth [17] 0 0
0 0 
DUBFT
[2]
3 0 [2] Fortuna Dusseldorf
3 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[13]
Jahn Regensburg [13] 0 2
0 2 
DUC3FT
[9]
0 0 [9] SV Meppen
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[16]
VfL Osnabruck [16] 0 0
0 0 
SVKAFT
[7]
0 0 [7] Trencin
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[6]
Nitra [6] 0 0
0 0 
CZECFT
 
0 0   Slavia Praha
0 0 
FT
5-1(0-1)
(0-1)
 
Trinec   0 0
0 0 
ASI16VLFT
[E-4]
0 0 [E-4] Qatar U16
0 0 
FT
1-6(1-2)
(1-2)
[E-1]
Yemen U16 [E-1] 0 0
0 0 
DUC3FT
[14]
0 0 [14] Chemnitzer
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[3]
Fortuna Koln [3] 0 0
0 0 
DUC3FT
[18]
0 0 [18] Preuben Munster
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[11]
Vfr Aalen [11] 0 0
0 0 
DUC3FT
[15]
0 0 [15] Wurzburger Kickers
0 0 
FT
2-2(0-2)
(0-2)
[12]
Carl Zeiss Jena [12] 0 0
0 0 
DUC3FT
[20]
0 0 [20] Rot-Weiss Erfurt
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[5]
Unterhaching [5] 0 0
0 0 
SVKAFT
[1]
0 0 [1] Spartak Trnava
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[8]
Zlate Moravce [8] 0 0
0 0 
SVKAFT
[3]
0 0 [3] Dunajska Streda
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[12]
FK Senica [12] 0 0
0 0 
TDAFT
[15]
0 0 [15] Halmstads
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[12]
Kalmar [12] 0 0
0 0 
TDAFT
[14]
0 0 [14] Jonkopings Sodra
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[7]
IK Sirius FK [7] 0 0
0 0 
TDAFT
[9]
0 0 [9] Hammarby
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[10]
IFK Goteborg [10] 0 0
0 0 
TDAFT
[5]
0 1 [5] Ostersunds FK
0 1 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[1]
Malmo FF [1] 1 0
1 0 
DENCFT
 
0 0   B 73 Slagelse
0 0 
FT
1-5(0-2)
(0-2)
 
Hobro   0 0
0 0 
DENCFT
 
0 0   Holbaek
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
AC Horsens   0 0
0 0 
DENCFT
 
0 0   Hvidovre IF
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Helsingor   0 0
0 0 
ASI16VLFT
[A-2]
0 0 [A-2] Saudi Arabia U16
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[A-4]
Bahrain U16 [A-4] 0 0
0 0 
BHRAFT
[9]
0 0 [9] Al-Ittihad(BHR)
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[6]
Manama Club [6] 0 0
0 0 
NPAFT
[14]
0 0 [14] Platinum Stars
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[4]
Lamontville Golden Arrows [4] 0 0
0 0 
NPAFT
[12]
0 1 [12] AmaZulu
0 1 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[16]
Bidvest Wits [16] 1 0
1 0 
NPAFT
[11]
0 0 [11] Maritzburg United
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[7]
Kaizer Chiefs [7] 0 0
0 0 
NPAFT
[5]
0 0 [5] Bloemfontein Celtic
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[1]
Baroka FC [1] 0 0
0 0 
TBNAFT
[15]
0 0 [15] Athletic Bilbao
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[4]
Atletico Madrid [4] 0 2
0 2 
 
TBNAFT
[8]
2 0 [8] Leganes
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[11]
Girona [11] 0 3
0 3 
 
TBNCFT
 
3 0   Formentera
3 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
 
UD Logrones   0 2
0 2 
TBNCFT
 
1 0   Cordoba
1 0 
FT
1-4(1-2)
(1-2)
 
Tenerife   0 1
0 1 
BICFT
 
2 1   RFC de Liege
2 1 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
 
Zulte-Waregem   1 2
1 2 
BICFT
 
5 0   KVSK Lommel
5 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
 
Red Star Waasland   0 2
0 2 
BICFT
 
0 0   Cercle Brugge
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
 
Racing Genk   0 1
0 1 
BICFT
 
0 0   Mechelen
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
 
Bocholter VV   0 0
0 0 
BICFT
 
0 0   Oostende
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
 
Saint Gilloise   0 4
0 4 
BICFT
 
0 0   Mouscron Peruwelz
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
 
Tubize   0 0
0 0 
TSAFT
[5]
4 0 [5] St. Gallen
4 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[2]
Basel [2] 0 2
0 2 
TSAFT
[1]
1 0 [1] Young Boys
1 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
[9]
Luzern [9] 0 1
0 1 
TSAFT
[6]
3 0 [6] Lausanne Sports
3 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[4]
FC Zurich [4] 0 3
0 3 
TSBFT
[4]
2 0 [4] Chiasso
2 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[7]
Aarau [7] 0 1
0 1 
TSBFT
[6]
4 1 [6] FC Rapperswil-Jona
4 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
FC Wil 1900 [10] 1 6
1 6 
TSBFT
[1]
4 0 [1] Neuchatel Xamax
4 0 
FT
3-2(1-2)
(1-2)
[2]
Servette [2] 0 4
0 4 
TBNCFT
 
1 0   G. Segoviana
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
Ponferradina   0 2
0 2 
TBNCFT
 
2 0   Calahorra
2 0 
FT
1-3(0-3)
(0-3)
 
Fuenlabrada   0 2
0 2 
DUAFT
[15]
3 0 [15] Hamburger SV
3 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[5]
Borussia Dortmund [5] 0 0
0 0 
 
DUAFT
[17]
2 0 [17] SC Freiburg
2 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[8]
Hannover 96 [8] 0 4
0 4 
 
DUAFT
[14]
1 0 [14] Hertha Berlin
1 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[9]
Bayer Leverkusen [9] 0 2
0 2 
 
DUAFT
[12]
3 0 [12] FSV Mainz 05
3 0 
FT
2-3(2-2)
(2-2)
[6]
TSG Hoffenheim [6] 0 3
0 3 
 
BICFT
 
1 0   Roeselare
1 0 
FT
1-5(1-4)
(1-4)
 
Club Brugge   0 0
0 0 
BICFT
 
1 0   Lokeren
1 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
KFCO Wilrijk   0 1
0 1 
BICFT
 
1 0   KAS Eupen
1 0 
FT
3-2(2-2)
(2-2)
 
Rupel Boom   0 3
0 3 
BICFT
 
2 1   ASV Geel
2 1 
FT
2-3(0-1)
(0-1)
 
KAA Gent   1 0
1 0 
ANHLCFT
 
0 0   Everton
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
 
Sunderland A.F.C   0 0
0 0 
 
ANHLCFT
 
0 0   Chelsea
0 0 
FT
5-1(3-0)
(3-0)
 
Nottingham Forest   0 1
0 1 
 
ANHLCFT
 
0 0   Arsenal
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Doncaster Rovers   0 1
0 1 
 
TBNCFT
 
0 0   CF Talavera de la Reina
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
FC Cartagena   0 0
0 0 
ITAFT
[3]
1 0 [3] Juventus
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[9]
Fiorentina [9] 0 2
0 2 
 
ITAFT
[5]
2 0 [5] Lazio
2 0 
FT
1-4(1-0)
(1-0)
[1]
Napoli [1] 0 3
0 3 
 
ITAFT
[7]
1 0 [7] AC Milan
1 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[17]
Spal [17] 0 2
0 2 
 
ITAFT
[12]
0 0 [12] Atalanta
0 0 
FT
5-1(3-0)
(3-0)
[15]
Crotone [15] 0 1
0 1 
 
ITAFT
[13]
3 0 [13] Cagliari
3 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[16]
Sassuolo [16] 0 3
0 3 
 
ITAFT
[14]
1 0 [14] Udinese
1 0 
FT
2-3(0-2)
(0-2)
[8]
Torino [8] 0 5
0 5 
 
ITAFT
[19]
3 0 [19] Verona
3 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
Sampdoria [6] 0 1
0 1 
 
ITAFT
[18]
1 0 [18] Genoa
1 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[11]
Chievo [11] 0 2
0 2 
 
SCOLCFT
 
4 0   Dundee
4 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
 
Celtic FC   0 1
0 1 
POLCFT
 
0 1   Korona Kielce
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Wisla Krakow   1 0
1 0 
BICFT
 
2 0   Westerlo
2 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
Anderlecht   0 1
0 1 
BICFT
 
1 1   KSK Heist
1 1 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
 
Standard Liege   1 1
1 1 
ANHLCFT
 
1 0   West Bromwich(WBA)
1 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
 
Manchester City   0 4
0 4 
 
ANHLCFT
 
0 0   Manchester United
0 0 
FT
4-1(3-0)
(3-0)
 
Burton Albion   0 2
0 2 
 
TBNAFT
[16]
0 0 [16] Deportivo La Coruna
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[19]
Alaves [19] 0 2
0 2 
 
TBNCFT
 
0 0   Cadiz
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Osasuna   0 1
0 1 
TBNCFT
 
2 0   Hercules
2 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
Elche   0 4
0 4 
TBNCFT
 
0 0   Real Murcia
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
 
UE Olot   0 0
0 0 
TBNAFT
[5]
2 0 [5] Sevilla
2 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[20]
Las Palmas [20] 0 2
0 2 
 
TBNAFT
[3]
0 0 [3] Real Madrid
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[9]
Real Betis [9] 0 3
0 3 
 
BDNLCFT
[A-2]
0 0 [A-2] Benfica
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[A-3]
Sporting Braga [A-3] 0 0
0 0 
VENAFT
[10]
0 0 [10] Deportivo Tachira
0 0 
FT
4-1(1-1)
(1-1)
[13]
Deportivo Zulia [13] 0 0
0 0 
ARGCFT
[3]
0 0 [3] Atletico Atlanta
0 0 
FT
0-0(1-1)
(1-1)
[23]
Pacifico [23] 0 0
0 0 
CRCAFT
[11]
0 0 [11] Guadalupe FC
0 0 
FT
1-3(0-0)
(0-0)
[6]
Limon FC [6] 0 0
0 0 
SUDFT
 
3 1   Ponte Preta
3 1 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Sport Club Recife PE   1 4
1 4 
SUDFT
 
2 0   Flamengo
2 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
 
Chapecoense SC   0 2
0 2 
USAAFT
[Dong-3]
2 1 [Dong-3] Atlanta United
2 1 
FT
4-0(4-0)
(4-0)
[Tay-11]
LA Galaxy [Tay-11] 1 1
1 1 
USBFT
[Nhóm 1-2]
2 0 [Nhóm 1-2] Charleston Battery
2 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[Nhóm 1-5]
Charlotte Independence [Nhóm 1-5] 0 1
0 1 
USAAFT
[Dong-1]
0 0 [Dong-1] Toronto FC
0 0 
FT
3-5(1-3)
(1-3)
[Dong-9]
Montreal Impact [Dong-9] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-1]
0 0 [Nhóm 1-1] Louisville City FC
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[Nhóm 1-4]
Rochester Raging Rhinos [Nhóm 1-4] 0 0
0 0 
NASLFT
[4]
0 0 [4] New York Cosmos
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[1]
San Francisco Deltas [1] 0 0
0 0 
COLAFT
[15]
5 1 [15] Deportivo Pasto
5 1 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[2]
Atletico Nacional Medellin [2] 1 4
1 4 
LIBFT
[H-1]
4 0 [H-1] Gremio (RS)
4 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[A-1]
Botafogo RJ [A-1] 0 5
0 5 
LIBFT
[B-1]
0 1 [B-1] Santos
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[A-2]
Barcelona SC(ECU) [A-2] 1 0
1 0 
SUDFT
 
3 0   Racing Club
3 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Corinthians Paulista (SP)   0 2
0 2 
USCFT
 
2 0   FC Kansas City
2 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
 
New York Red Bulls   0 2
0 2 
USBFT
[Nhóm 2-3]
0 0 [Nhóm 2-3] Reno 1868
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[Nhóm 2-6]
OKC Energy FC [Nhóm 2-6] 0 0
0 0 
CRCAFT
[5]
1 0 [5] Perez Zeledon
1 0 
FT
3-3(1-1)
(1-1)
[8]
Cartagines Deportiva SA [8] 0 2
0 2 
CRCAFT
[2]
0 0 [2] Deportivo Saprissa
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[12]
Municipal Liberia [12] 0 0
0 0 
CRCAFT
[7]
1 0 [7] Alajuelense
1 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[9]
Universidad de Costa Rica [9] 0 4
0 4 
USBFT
[Nhóm 2-12]
0 1 [Nhóm 2-12] Seattle Sounders Reserve
0 1 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[Nhóm 2-5]
Phoenix Rising FC [Nhóm 2-5] 1 0
1 0 
ASI16VLHoãn
[E-3]
0 0 [E-3] United Arab Emirates U16
0 0 
0-0
[E-2]
Bangladesh U16 [E-2] 0 0
0 0 
NASLHoãn
[8]
0 0 [8] Puerto Rico FC
0 0 
0-0
[7]
FC Edmonton [7] 0 0
0 0 
CÁC GIẢI CHÂU ÂU
© Copyright by tysotrandau.com - All rights reserved - Cập nhật kết quả bóng đá các giải đấu nhanh nhất, chính xác nhất