GIẢI ĐẤU QUỐC TẾ

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ TRỰC TUYẾN NGÀY 22/09/2017

GiảiGiờChủ nhàKết quảKhách
ASI16VLFT
[I-3]
0 0 [I-3] Cambodia U16
0 0 
FT
0-5(0-0)
(0-0)
[I-1]
Australia U16 [I-1] 0 0
0 0 
ASI16VLFT
[D-3]
0 0 [D-3] Palestine U16
0 0 
FT
0-4(0-0)
(0-0)
[D-1]
Iraq U16 [D-1] 0 0
0 0 
ASI16VLFT
[F-2]
0 0 [F-2] Hong Kong China U16
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[F-4]
Brunei Darussalam(U16) [F-4] 0 0
0 0 
ASI16VLFT
[I-4]
0 0 [I-4] Mongolia U16
0 0 
FT
0-9(0-2)
(0-2)
[I-2]
Vietnam U16 [I-2] 0 0
0 0 
GHU19FT
 
0 1   Oman U19
0 1 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
 
Mexico U18   1 0
1 0 
IDNAFT
 
2 0   Persela Lamongan
2 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
PS TNI   0 1
0 1 
ASI16VLFT
[J-4]
0 0 [J-4] Guam U16
0 0 
FT
1-14(0-5)
(0-5)
[J-2]
Malaysia U16 [J-2] 0 0
0 0 
ASI16VLFT
[G-3]
0 0 [G-3] Laos U16
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[G-2]
Indonesia U16 [G-2] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[9]
1 0 [9] Spartak Moscow Youth
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
FK Anzhi Youth [10] 0 0
0 0 
UKRU21FT
[12]
0 0 [12] Zirka Kirovohrad U21
0 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
[1]
FC Shakhtar Donetsk U21 [1] 0 1
0 1 
ASI16VLFT
[D-4]
0 0 [D-4] Nepal U16
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[D-2]
India U16 [D-2] 0 0
0 0 
HQ3FT
[7]
0 0 [7] Gangneung City
0 0 
FT
3-2(1-2)
(1-2)
[4]
Daejeon Korail [4] 0 0
0 0 
VNAFT
[11]
0 0 [11] Becamex Binh Duong
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Song Lam Nghe An [8] 0 0
0 0 
VNAFT
[1]
1 0 [1] Quang Nam
1 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[7]
XM Hai Phong FC [7] 0 1
0 1 
ASI16VLFT
[C-4]
0 0 [C-4] Kyrgyzstan U16
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[C-5]
Bhutan U16 [C-5] 0 0
0 0 
HQ3FT
[3]
0 1 [3] Gimhae City
0 1 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[5]
Mokpo City [5] 1 0
1 0 
ASI16VLFT
[B-3]
0 0 [B-3] Syria U16
0 0 
FT
0-6(0-0)
(0-0)
[B-2]
Oman U16 [B-2] 0 0
0 0 
ASI16VLFT
[F-3]
0 0 [F-3] Chinese Taipei U16
0 0 
FT
0-7(0-3)
(0-3)
[F-1]
North Korea U16 [F-1] 0 0
0 0 
MNEAFT
[10]
0 0 [10] OFK Petrovac
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[3]
Mladost 069 Podgorica [3] 0 0
0 0 
UKRU21FT
[2]
0 0 [2] Dinamo KyivU21
0 0 
FT
9-0(6-0)
(6-0)
[10]
Veres Rivne U21 [10] 0 0
0 0 
UZBAFT
[16]
0 0 [16] Obod Tashkent
0 0 
FT
0-6(0-2)
(0-2)
[2]
Nasaf Qarshi [2] 0 0
0 0 
UZBAFT
[10]
0 0 [10] Metallurg Bekobod
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[9]
Kuruvchi Kokand Qoqon [9] 0 0
0 0 
VNAFT
[4]
0 0 [4] Than Quang Ninh
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
SHB Da Nang [9] 0 0
0 0 
GHU19FT
 
0 0   China U19
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Tajikistan U19   0 0
0 0 
IDNAFT
 
0 0   PSM Makassar
0 0 
FT
5-1(3-0)
(3-0)
 
Gresik United   0 0
0 0 
IDNAFT
 
0 0   Madura United
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
 
Sriwijaya FC   0 0
0 0 
TQAFT
[9]
0 0 [9] Beijing Guoan
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[2]
Shanghai East Asia FC [2] 0 0
0 0 
TQAFT
[10]
0 0 [10] Chongqing Lifan
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[1]
Guangzhou Evergrande Taobao FC [1] 0 0
0 0 
ASI16VLFT
[G-1]
0 0 [G-1] Thailand U16
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[G-4]
Timor Leste U16 [G-4] 0 0
0 0 
ASI16VLFT
[J-3]
0 0 [J-3] Singapore U16
0 0 
FT
0-11(0-5)
(0-5)
[J-1]
Japan U16 [J-1] 0 0
0 0 
UZBAFT
[15]
0 0 [15] Neftchi Fargona
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[12]
Sogdiana Jizak [12] 0 0
0 0 
GEOAFT
[9]
0 1 [9] FC Kolkheti Poti
0 1 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[8]
Dinamo Batumi [8] 1 0
1 0 
UZBAFT
[8]
0 0 [8] Mashal Muborak
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[6]
Buxoro FK [6] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[3]
0 0 [3] Dinamo Moscow Youth
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[2]
CSKA Moscow (R) [2] 0 0
0 0 
MNEAFT
[9]
0 0 [9] Decic Tuzi
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
FK Sutjeska Niksic [1] 0 0
0 0 
MNEAFT
[7]
0 0 [7] FK Rudar Pljevlja
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[8]
FK Iskra Danilovgrad [8] 0 0
0 0 
MNEAFT
[6]
0 0 [6] FK Grbalj Radanovici
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[4]
FK Zeta [4] 0 0
0 0 
MNEAFT
[2]
0 0 [2] FK Buducnost Podgorica
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[5]
FK Kom [5] 0 0
0 0 
EGYAFT
[15]
0 0 [15] Tanta
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[17]
Wadi Degla SC [17] 0 0
0 0 
UAEAFT
[8]
0 0 [8] Dabba Al-Fujairah
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[6]
Al-Jazira(UAE) [6] 0 0
0 0 
ASI16VLFT
[C-1]
0 0 [C-1] Iran U16
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[C-2]
Afghanistan U16 [C-2] 0 0
0 0 
UZBAFT
[11]
0 0 [11] Qizilqum Zarafshon
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[7]
OTMK Olmaliq [7] 0 0
0 0 
ASI16VLFT
[E-2]
0 0 [E-2] Bangladesh U16
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[E-1]
Yemen U16 [E-1] 0 0
0 0 
EUW17VLFT
[31]
0 0 [31] Bulgaria (w) U17
0 0 
FT
0-5(0-4)
(0-4)
[6]
Hungary (w) U17 [6] 0 0
0 0 
EUW17VLFT
[12]
0 0 [12] Norway (w) U17
0 0 
FT
9-0(4-0)
(4-0)
[37]
Moldova (w) U17 [37] 0 0
0 0 
ASI16VLFT
[B-1]
0 0 [B-1] Tajikistan U16
0 0 
FT
14-0(6-0)
(6-0)
[B-4]
Maldives U16 [B-4] 0 0
0 0 
ASI16VLFT
[A-1]
0 0 [A-1] Jordan U16
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[A-3]
Uzbekistan U16 [A-3] 0 0
0 0 
IRNAFT
[11]
0 0 [11] Tractor Sazi Tabriz
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[5]
Padideh Mashhad [5] 0 0
0 0 
QATAFT
[11]
0 0 [11] Al-Khuraitiat
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[2]
Al Rayyan [2] 0 0
0 0 
AZEAFT
[1]
0 1 [1] Qarabag
0 1 
FT
4-1(0-1)
(0-1)
[4]
Standard Sumqayit [4] 1 0
1 0 
IRNAFT
[6]
0 0 [6] Saipa
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[2]
Pars Jonoubi Jam [2] 0 0
0 0 
IRNAFT
[4]
0 0 [4] Peykan
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[14]
Naft Tehran [14] 0 0
0 0 
ALGAFT
[13]
0 0 [13] DRB Tadjenant
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[5]
MC Oran [5] 0 0
0 0 
KUWAFT
[3]
0 0 [3] Al-Jahra
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[7]
Al-Arabi Club (KUW) [7] 0 0
0 0 
FINBFT
[1]
0 0 [1] TPS Turku
0 0 
FT
3-0(3-0)
(3-0)
[5]
Jaro [5] 0 0
0 0 
FINBFT
[4]
0 0 [4] AC Oulu
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[3]
KPV [3] 0 0
0 0 
FINBFT
[9]
0 0 [9] GrIFK Kauniainen
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[2]
Honka Espoo [2] 0 0
0 0 
IRNAFT
[7]
0 0 [7] Sanat-Naft
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[3]
Foolad Khozestan [3] 0 0
0 0 
EGYAFT
[5]
0 0 [5] El Mokawloon El Arab
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[13]
Ittihad Alexandria [13] 0 0
0 0 
KSAAFT
[6]
0 0 [6] Al-Baten
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[1]
Al Ahli Jeddah [1] 0 0
0 0 
POLAFT
[14]
0 0 [14] Piast Gliwice
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[5]
Arka Gdynia [5] 0 0
0 0 
BLRAFT
[10]
0 0 [10] FC Gomel
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[12]
Dnepr Mogilev [12] 0 0
0 0 
GEOAFT
[4]
0 0 [4] FC Saburtalo Tbilisi
0 0 
FT
3-2(3-0)
(3-0)
[10]
Shukura Kobuleti [10] 0 0
0 0 
ICEWFT
 
0 0   IBV Vestmannaeyjar (w)
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Fylkir (w)   0 0
0 0 
CZEBFT
[15]
0 1 [15] Usti nad Labem
0 1 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[12]
SK Slovan Varnsdorf [12] 1 0
1 0 
CYPAFT
[13]
0 0 [13] Aris Limassol
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
APOEL Nicosia [4] 0 0
0 0 
KSAAFT
[12]
0 0 [12] Uhud
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[9]
Al-Fateh [9] 0 0
0 0 
ALGAFT
[7]
0 1 [7] NA Hussein Dey
0 1 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[12]
JS kabylie [12] 1 0
1 0 
ALGAFT
[9]
0 0 [9] Paradou AC
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[16]
USM Blida [16] 0 0
0 0 
DUBFT
[10]
0 0 [10] MSV Duisburg
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[1]
Holstein Kiel [1] 0 0
0 0 
DUBFT
[13]
1 0 [13] Erzgebirge Aue
1 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[7]
SV Sandhausen [7] 0 2
0 2 
ESTAFT
[4]
0 0 [4] FCI Tallinn
0 0 
FT
1-3(1-0)
(1-0)
[5]
Trans Narva [5] 0 0
0 0 
AUTBFT
[4]
0 0 [4] FC Liefering
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[10]
FC Blau Weiss Linz [10] 0 0
0 0 
AUTBFT
[2]
0 0 [2] FC Magna Wiener Neustadt
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[6]
Austria Lustenau [6] 0 0
0 0 
AUTBFT
[3]
0 0 [3] FC Wacker Innsbruck
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
TSV Hartberg [5] 0 0
0 0 
AUTBFT
[7]
0 1 [7] Kapfenberg
0 1 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[8]
WSG Wattens [8] 1 0
1 0 
JORAFT
[9]
0 0 [9] Al Hussein Irbid
0 0 
FT
1-4(0-2)
(0-2)
[3]
Al-Jazeera [3] 0 0
0 0 
JORAFT
[4]
0 0 [4] Al Faisaly
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[1]
Al Wihdat Amman [1] 0 0
0 0 
UAEAFT
[4]
0 0 [4] Al Nasr Dubai
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[3]
Al Wehda(UAE) [3] 0 0
0 0 
DUC3FT
[1]
0 1 [1] SC Paderborn 07
0 1 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[4]
Hansa Rostock [4] 1 0
1 0 
PHAFT
[8]
4 0 [8] Nice
4 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[19]
Angers [19] 0 2
0 2 
 
BULAFT
[2]
0 0 [2] CSKA Sofia
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[13]
FC Dunav Ruse [13] 0 0
0 0 
MLTAFT
[5]
0 0 [5] Hibernians FC
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[9]
Mosta FC [9] 0 0
0 0 
TNKAFT
[7]
0 0 [7] Trabzonspor
0 0 
FT
3-4(3-1)
(3-1)
[12]
Alanyaspor [12] 0 0
0 0 
DENAFT
[3]
0 0 [3] Nordsjaelland
0 0 
FT
2-2(2-0)
(2-0)
[9]
Sonderjyske [9] 0 0
0 0 
QATAFT
[12]
0 0 [12] Qatar SC
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[8]
Al Markhiya [8] 0 0
0 0 
QATAFT
[4]
0 0 [4] Al-Sailiya
0 0 
FT
2-3(1-2)
(1-2)
[3]
Al-Sadd [3] 0 0
0 0 
ASI16VLFT
[A-2]
0 0 [A-2] Saudi Arabia U16
0 0 
FT
10-0(5-0)
(5-0)
[A-5]
Sri Lanka U16 [A-5] 0 0
0 0 
KSAAFT
[3]
0 0 [3] Al-Nasr(KSA)
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[11]
Al-Feiha [11] 0 0
0 0 
RMNAFT
[3]
0 0 [3] CS Universitatea Craiova
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[11]
CS Voluntari [11] 0 0
0 0 
BLRAFT
[4]
0 0 [4] Dinamo Brest
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[2]
Dinamo Minsk [2] 0 0
0 0 
KUWAFT
[1]
0 0 [1] Al Kuwait SC
0 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
[6]
Al-Nasar [6] 0 0
0 0 
PHBFT
[18]
0 0 [18] Bourg Peronnas
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[4]
Le Havre [4] 0 0
0 0 
PHBFT
[19]
0 0 [19] Quevilly
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[1]
Reims [1] 0 0
0 0 
PHBFT
[12]
0 0 [12] Valenciennes
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[16]
AJ Auxerre [16] 0 0
0 0 
PHBFT
[13]
0 0 [13] Ajaccio Gfco
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[9]
Chateauroux [9] 0 0
0 0 
PHBFT
[7]
0 0 [7] Stade Brestois
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[6]
Paris FC [6] 0 0
0 0 
PHBFT
[2]
0 0 [2] Nimes
0 0 
FT
1-5(1-2)
(1-2)
[11]
Chamois Niortais [11] 0 0
0 0 
PHBFT
[14]
0 0 [14] Orleans US 45
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[20]
Tours [20] 0 0
0 0 
PHBFT
[10]
0 2 [10] Sochaux
0 2 
FT
1-6(1-5)
(1-5)
[5]
Ajaccio [5] 2 0
2 0 
PH3FT
[6]
0 0 [6] Entente Sannois
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[1]
Rodez Aveyron [1] 0 0
0 0 
PH3FT
[13]
0 0 [13] Concarneau
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[11]
Boulogne [11] 0 0
0 0 
PH3FT
[14]
0 0 [14] Les Herbiers
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[5]
USL Dunkerque [5] 0 0
0 0 
PH3FT
[17]
0 1 [17] Chambly Fc
0 1 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[12]
Creteil [12] 1 0
1 0 
PH3FT
[7]
0 0 [7] Stade Lavallois MFC
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[10]
Pau FC [10] 0 0
0 0 
PH3FT
[8]
0 1 [8] Avenir Sportif Beziers
0 1 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[3]
Red Star FC 93 [3] 1 0
1 0 
PH3FT
[9]
0 1 [9] Lyon Duchere
0 1 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[15]
Avranches [15] 1 0
1 0 
HLBFT
[9]
0 0 [9] Almere City FC
0 0 
FT
2-2(0-2)
(0-2)
[10]
FC Oss [10] 0 0
0 0 
HLBFT
[6]
0 0 [6] Emmen
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[14]
Go Ahead Eagles [14] 0 0
0 0 
HLBFT
[2]
0 0 [2] Fortuna Sittard
0 0 
FT
5-1(4-1)
(4-1)
[17]
AZ Alkmaar (Youth) [17] 0 0
0 0 
HLBFT
[18]
0 0 [18] Volendam
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
De Graafschap [4] 0 0
0 0 
HLBFT
[15]
0 0 [15] RKC Waalwijk
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[20]
FC Utrecht (Youth) [20] 0 0
0 0 
HLBFT
[12]
0 0 [12] FC Eindhoven
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[5]
Den Bosch [5] 0 0
0 0 
HLBFT
[19]
0 1 [19] Helmond Sport
0 1 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[13]
Dordrecht [13] 1 0
1 0 
HLBFT
[11]
0 1 [11] MVV Maastricht
0 1 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[16]
Cambuur Leeuwaarden [16] 1 0
1 0 
NPAFT
[6]
0 0 [6] Cape Town City
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[13]
Polokwane City FC [13] 0 0
0 0 
PERAFT
[14]
0 2 [14] Dep.San Martin
0 2 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[8]
UTC Cajamarca [8] 2 0
2 0 
EGYAFT
[3]
0 0 [3] EL Masry
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[7]
Zamalek [7] 0 0
0 0 
SLOAFT
[8]
0 0 [8] NK Aluminij
0 0 
FT
2-3(1-0)
(1-0)
[1]
Maribor [1] 0 0
0 0 
DUAFT
[1]
1 0 [1] Bayern Munchen
1 0 
FT
2-2(2-0)
(2-0)
[12]
VfL Wolfsburg [12] 0 2
0 2 
 
POLAFT
[11]
0 0 [11] Slask Wroclaw
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[4]
Lech Poznan [4] 0 0
0 0 
BIAFT
[4]
0 0 [4] Royal Antwerp
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[14]
Kortrijk [14] 0 0
0 0 
AUTBFT
[9]
0 0 [9] FAC Team Fur Wien
0 0 
FT
1-4(0-1)
(0-1)
[1]
SV Ried [1] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[20]
0 0 [20] AFC Wimbledon
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[17]
Milton Keynes Dons [17] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[23]
0 0 [23] Forest Green Rovers
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[8]
Swindon Town [8] 0 0
0 0 
PHAFT
[18]
1 0 [18] Lille
1 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
[3]
Monaco [3] 0 2
0 2 
 
POLBFT
[7]
0 0 [7] GKS Katowice
0 0 
FT
2-2(2-0)
(2-0)
[6]
Chrobry Glogow [6] 0 0
0 0 
NIRAFT
[10]
0 0 [10] Warrenpoint Town
0 0 
FT
1-4(1-1)
(1-1)
[5]
Linfield FC [5] 0 0
0 0 
IREAFT
[10]
0 0 [10] Salthill Devon Galway
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[9]
Sligo Rovers [9] 0 0
0 0 
IREAFT
[4]
0 0 [4] Derry City
0 0 
FT
0-5(0-3)
(0-3)
[6]
Bray Wanderers [6] 0 0
0 0 
IREAFT
[2]
0 0 [2] Dundalk
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[12]
Drogheda United [12] 0 0
0 0 
IREAFT
[7]
0 0 [7] Limerick FC
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[1]
Cork City [1] 0 0
0 0 
IREAFT
[5]
0 0 [5] Bohemians
0 0 
FT
3-2(2-1)
(2-1)
[8]
St. Patricks Athletic [8] 0 0
0 0 
IREBFT
[5]
0 0 [5] Cabinteely FC
0 0 
FT
6-2(3-0)
(3-0)
[8]
Athlone Town [8] 0 0
0 0 
IREBFT
[3]
0 0 [3] UC Dublin
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[2]
Cobh Ramblers [2] 0 0
0 0 
IREBFT
[1]
0 0 [1] Waterford United
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[4]
Longford Town [4] 0 0
0 0 
WALAFT
[1]
0 0 [1] The New Saints
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[7]
Llandudno [7] 0 0
0 0 
TBNBFT
[18]
0 0 [18] Almeria
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[21]
Sevilla Atletico [21] 0 0
0 0 
IREAFT
[3]
0 0 [3] Shamrock Rovers
0 0 
FT
4-1(1-0)
(1-0)
[11]
Finn Harps [11] 0 0
0 0 
BDNAFT
[1]
0 0 [1] FC Porto
0 0 
FT
5-2(3-1)
(3-1)
[11]
Portimonense [11] 0 0
0 0 
PERAFT
[10]
0 0 [10] Comerciantes Unidos
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[7]
Academia Deportiva Cantolao [7] 0 0
0 0 
PARAFT
[4]
0 0 [4] General Diaz
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[5]
Sportivo Luqueno [5] 0 0
0 0 
ARGAFT
[9]
1 0 [9] Belgrano
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[27]
Club Atletico Tigre [27] 0 4
0 4 
BRBFT
[8]
0 0 [8] Juventude
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
Boa Esporte Clube [10] 0 0
0 0 
CHIAFT
[1]
0 0 [1] Colo Colo
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[9]
San Luis Quillota [9] 0 0
0 0 
ARGBFT
[1]
0 0 [1] Atletico Rafaela
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[12]
Los Andes [12] 0 0
0 0 
ARGAFT
[17]
2 0 [17] Patronato Parana
2 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[14]
Atletico Tucuman [14] 0 1
0 1 
ARGBFT
[14]
0 1 [14] Deportivo Moron
0 1 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[18]
Deportivo Riestra [18] 1 0
1 0 
PARAFT
[11]
0 0 [11] Sportivo Trinidense
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[10]
Rubio nu [10] 0 0
0 0 
ARGBFT
[22]
4 0 [22] Independiente Rivadavia
4 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
San Martin Tucuman [8] 0 3
0 3 
BRBFT
[5]
2 0 [5] Londrina PR
2 0 
FT
1-1( 0-0 )
( 0-0 )
[18]
Santa Cruz PE [18] 0 0
0 0 
BRBFT
[16]
1 0 [16] Luverdense
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
Oeste [6] 0 0
0 0 
COLAFT
[13]
3 0 [13] Cortulua
3 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[9]
Jaguares de Cordoba [9] 0 2
0 2 
USBFT
[Nhóm 2-1]
2 0 [Nhóm 2-1] Real Monarchs
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[Nhóm 2-9]
Orange County Blues FC [Nhóm 2-9] 0 2
0 2 
CÁC GIẢI CHÂU ÂU
© Copyright by tysotrandau.com - All rights reserved - Cập nhật kết quả bóng đá các giải đấu nhanh nhất, chính xác nhất