GIẢI ĐẤU QUỐC TẾ

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ TRỰC TUYẾN NGÀY 23/09/2017

GiảiGiờChủ nhàKết quảKhách
NHATJFLFT
[6]
0 0 [6] Run Mel Aomori
0 0 
FT
2-4(1-1)
(1-1)
[2]
Osaka FC [2] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
 
3 1   Urayasu SC
3 1 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[1]
Honda FC [1] 1 0
1 0 
NHATWFT
[3]
0 0 [3] Kanagawa University (W)
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[6]
JEF United Ichihara Chiba (w) [6] 0 0
0 0 
NHATAFT
[5]
0 0 [5] Consadole Sapporo
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
 
Albirex Niigata   0 3
0 3 
NHATBFT
[6]
0 0 [6] Fagiano Okayama
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[22]
Kamatamare Sanuki [22] 0 0
0 0 
NHATAFT
[10]
0 0 [10] Shimizu S-Pulse
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[1]
Hiroshima Sanfrecce [1] 0 0
0 0 
NHATBFT
[20]
0 0 [20] Kyoto Sanga
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Shonan Bellmare   0 0
0 0 
HQ3FT
[2]
0 0 [2] Gyeongju KHNP
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[3]
Cheonan City [3] 0 0
0 0 
NHATAFT
[14]
0 0 [14] Urawa Red Diamonds
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[17]
Sagan Tosu [17] 0 0
0 0 
NHATAFT
[9]
0 0 [9] Kashiwa Reysol
0 0 
FT
4-1(1-0)
(1-0)
[2]
FC Tokyo [2] 0 0
0 0 
NHATAFT
[8]
0 0 [8] Jubilo Iwata
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
 
Omiya Ardija   0 0
0 0 
NHATBFT
[16]
0 0 [16] Tokushima Vortis
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[3]
Machida Zelvia [3] 0 0
0 0 
TQAFT
 
0 0   Yanbian
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Liaoning FC   0 0
0 0 
TQBFT
[5]
0 0 [5] Shanghai Shenxin
0 0 
FT
2-4(0-1)
(0-1)
 
Dalian Aerbin   0 0
0 0 
NGAU21FT
[1]
0 0 [1] FK Krasnodar Youth
0 0 
FT
4-1(0-0)
(0-0)
[6]
Zenit St.Petersburg Youth [6] 0 0
0 0 
TQBFT
 
0 0   Lijiang FeiHu FC
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[9]
Zhejiang Yiteng FC [9] 0 0
0 0 
TQBFT
 
0 0   Baoding Rongda FC
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[10]
Beijing BeiKong [10] 0 0
0 0 
CZEBFT
[3]
0 0 [3] Pardubice
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[12]
Viktoria Zizkov [12] 0 0
0 0 
KAZAFT
[1]
0 0 [1] Lokomotiv Astana
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
 
FK Taraz   0 1
0 1 
CZEU19FT
 
1 0   Bohemians 1905 U19
1 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
 
Marila Pribram U19   0 1
0 1 
CZEU19FT
 
0 0   Viktoria Plzen U19
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
 
Slavia Praha U19   0 1
0 1 
UKRU21FT
[5]
3 0 [5] Illichivets U21
3 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[3]
PFK Aleksandriya U21 [3] 0 5
0 5 
NHATAFT
 
1 0   Ventforet Kofu
1 0 
FT
3-2(1-0)
(1-0)
[13]
Yokohama Marinos [13] 0 1
0 1 
NHAT3FT
[17]
2 0 [17] Giravanz Kitakyushu
2 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[14]
Kataller Toyama [14] 0 0
0 0 
NHAT3FT
 
0 0   Tochigi SC
0 0 
FT
4-1(1-1)
(1-1)
[16]
FC Tokyo U23 [16] 0 3
0 3 
NHATWFT
[1]
0 0 [1] NTV Beleza (w)
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[2]
INAC (w) [2] 0 1
0 1 
HQAFT
[11]
2 0 [11] Incheon United
2 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[2]
Suwon Samsung Bluewings [2] 0 4
0 4 
HQAFT
[6]
3 0 [6] Ulsan Hyundai FC
3 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
Chunnam Dragons [10] 0 1
0 1 
ESTAFT
[7]
1 0 [7] Flora Paide
1 0 
FT
4-2(3-2)
(3-2)
[9]
Viljandi Tulevik [9] 0 1
0 1 
ESTAFT
[3]
0 0 [3] Levadia Tallinn
0 0 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
[5]
Tartu JK Maag Tammeka [5] 0 1
0 1 
CZEU19FT
 
1 0   Sigma Olomouc U19
1 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Teplice U19   0 0
0 0 
NHATAFT
[4]
3 0 [4] Cerezo Osaka
3 0 
FT
1-4(0-1)
(0-1)
[7]
Vegalta Sendai [7] 0 1
0 1 
NHATAFT
[6]
5 0 [6] Vissel Kobe
5 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Kawasaki Frontale [3] 0 2
0 2 
NHATAFT
[11]
1 0 [11] Kashima Antlers
1 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[16]
Gamba Osaka [16] 0 3
0 3 
HQAFT
[4]
5 0 [4] Sangju Sangmu Phoenix
5 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[3]
Jeju United [3] 0 0
0 0 
HQBFT
 
0 0   Gyeongnam FC
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[3]
Bucheon FC 1995 [3] 0 0
0 0 
HQBFT
[10]
1 0 [10] FC Anyang
1 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[5]
Ansan Greeners FC [5] 0 1
0 1 
HQBFT
[9]
1 0 [9] Suwon City
1 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[6]
Daejeon Citizen [6] 0 5
0 5 
NGAU21FT
[16]
0 0 [16] FK Ural Youth
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
FK Tosno Youth [10] 0 2
0 2 
CZEU19FT
 
0 0   Tescoma Zlin U19
0 0 
FT
3-3(2-2)
(2-2)
 
Sparta Praha U19   0 0
0 0 
POLBFT
[11]
2 0 [11] Odra Opole
2 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[8]
Stal Mielec [8] 0 0
0 0 
THAFT
[1]
0 0 [1] Bangkok United FC
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
 
Super Power Samut Prakan F.C.   0 0
0 0 
TBNAFT
[2]
4 0 [2] Atletico Madrid
4 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[7]
Sevilla [7] 0 3
0 3 
 
DUBFT
[4]
1 0 [4] Arminia Bielefeld
1 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[13]
Heidenheimer [13] 0 1
0 1 
DUBFT
[12]
1 0 [12] St. Pauli
1 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[1]
Fortuna Dusseldorf [1] 0 0
0 0 
DUBFT
[5]
4 0 [5] Jahn Regensburg
4 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[17]
Eintracht Braunschweig [17] 0 2
0 2 
SCOAFT
[2]
1 0 [2] Glasgow Rangers
1 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[1]
Celtic FC [1] 0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Dynamo Ceske Budejovice U19
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Mlada Boleslav U19   0 0
0 0 
TNKAFT
[15]
2 0 [15] Konyaspor
2 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[11]
Akhisar Bld.Geng [11] 0 1
0 1 
UKRAFT
[10]
1 0 [10] Zirka Kirovohrad
1 0 
FT
2-4(1-3)
(1-3)
[1]
FC Shakhtar Donetsk [1] 0 0
0 0 
TQBFT
[13]
0 0 [13] Dalian Chaoyue
0 0 
FT
0-3(0-3)
(0-3)
 
Qingdao Huanghai F.C.   0 1
0 1 
THAFT
[14]
0 0 [14] Sukhothai
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[15]
Bangkok Glass [15] 0 0
0 0 
ANHAFT
[13]
4 0 [13] West Ham United
4 0 
FT
2-3(0-2)
(0-2)
[3]
Tottenham Hotspur [3] 0 2
0 2 
 
TQAFT
[7]
0 0 [7] Shanghai Shenhua
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[6]
Guangzhou Fuli FC [6] 0 0
0 0 
TQAFT
[4]
1 0 [4] Jiangsu Suning FC
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[16]
Guizhou Hengfeng Zhicheng [16] 0 2
0 2 
TQAFT
[8]
0 0 [8] Tianjin Teda
0 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[9]
Tianjin QuanJian [9] 0 1
0 1 
TQBFT
[15]
0 0 [15] Inner Mongolia Zhongyou
0 0 
FT
3-2(0-1)
(0-1)
[6]
Shijiazhuang YongChang FC [6] 0 0
0 0 
TQBFT
 
0 0   Hangzhou Greentown
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[1]
Wuhan ZALL [1] 0 0
0 0 
DUC3FT
[4]
0 0 [4] SV Wehen Wiesbaden
0 0 
FT
5-0(4-0)
(4-0)
[14]
SG Sonnenhof Grossaspach [14] 0 0
0 0 
DUC3FT
[8]
0 0 [8] Fortuna Koln
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[16]
Sportfreunde Lotte [16] 0 0
0 0 
DUC3FT
[9]
0 0 [9] Unterhaching
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[7]
SV Meppen [7] 0 0
0 0 
DUC3FT
[13]
0 1 [13] Hallescher FC
0 1 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[19]
Chemnitzer [19] 1 0
1 0 
DUC3FT
[11]
0 0 [11] Carl Zeiss Jena
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[10]
Preuben Munster [10] 0 0
0 0 
DUC3FT
[17]
0 0 [17] VfL Osnabruck
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[5]
Wurzburger Kickers [5] 0 0
0 0 
DUC3FT
[15]
0 0 [15] Zwickau
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[18]
Werder Bremen (Youth) [18] 0 0
0 0 
ALBAFT
[5]
0 0 [5] Luftetari
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Vllaznia Shkoder [8] 0 0
0 0 
ALBAFT
[10]
0 0 [10] Lushnja KS
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
Kamza [7] 0 0
0 0 
SLOAFT
[9]
0 0 [9] Triglav Gorenjska
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[10]
Ankaran Hrvatini Mas Tech [10] 0 0
0 0 
TNKBFT
[5]
0 0 [5] Altinordu
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[18]
Gaziantepspor [18] 0 0
0 0 
TDAFT
 
0 0   Halmstads
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[3]
IFK Norrkoping FK [3] 0 0
0 0 
TDBFT
[7]
0 0 [7] Degerfors
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[13]
IK Frej Taby [13] 0 0
0 0 
UKRU21FT
[8]
0 0 [8] FC Vorskla U21
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
Zorya U21 [6] 0 0
0 0 
UKRU21FT
[11]
0 0 [11] Stal Kamianske U21
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[9]
Olimpik Donetsk Reserves [9] 0 0
0 0 
UKRU21FT
[4]
0 0 [4] Karpaty U21
0 0 
FT
4-2(2-0)
(2-0)
[7]
Chernomorets Odessa U21 [7] 0 0
0 0 
THAFT
[10]
0 0 [10] Suphanburi FC
0 0 
FT
4-1(1-0)
(1-0)
 
Sisaket FC   0 0
0 0 
ASI16VLFT
[H-1]
0 0 [H-1] South Korea U16
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[F-1]
North Korea U16 [F-1] 0 0
0 0 
BULAFT
[7]
0 0 [7] Slavia Sofia
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[14]
Vitosha Bistritsa [14] 0 0
0 0 
GEOAFT
[7]
0 0 [7] Lokomotiv Tbilisi
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[3]
Chikhura Sachkhere [3] 0 0
0 0 
ITAAFT
[3]
0 0 [3] AS Roma
0 0 
FT
3-1(3-0)
(3-0)
[13]
Udinese [13] 0 1
0 1 
 
ITBFT
[19]
0 1 [19] Novara
0 1 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[15]
Avellino [15] 1 0
1 0 
ITBFT
[1]
0 0 [1] Empoli
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[7]
Cittadella [7] 0 0
0 0 
ITBFT
[5]
0 0 [5] Venezia
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
Parma [2] 0 0
0 0 
ITBFT
[14]
0 0 [14] Cremonese
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[17]
Pescara [17] 0 0
0 0 
ITBFT
[6]
0 0 [6] Bari
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[22]
Ternana [22] 0 0
0 0 
ITBFT
[20]
0 0 [20] ACD Virtus Entella
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[11]
Carpi [11] 0 0
0 0 
ITBFT
[16]
0 0 [16] Brescia
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[9]
Foggia [9] 0 0
0 0 
ITBFT
[12]
0 0 [12] Salernitana
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[10]
Spezia [10] 0 0
0 0 
ITBFT
[8]
0 0 [8] Perugia
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[3]
Frosinone [3] 0 0
0 0 
PHBFT
[7]
0 0 [7] Lorient
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[17]
Nancy [17] 0 0
0 0 
ESTAFT
[1]
0 0 [1] Nomme JK Kalju
0 0 
FT
6-0(4-0)
(4-0)
[10]
Vaprus Parnu [10] 0 0
0 0 
ESTAFT
 
0 0   JK Sillamae Kalev
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[2]
FC Flora Tallinn [2] 0 0
0 0 
GREAFT
[14]
0 1 [14] Apollon Smirnis
0 1 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[16]
Platanias FC [16] 1 0
1 0 
THAFT
[16]
0 0 [16] Navy FC
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[4]
Muang Thong United [4] 0 0
0 0 
EGYAFT
[9]
0 0 [9] Alasyoty Sports
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[2]
Ismaily [2] 0 0
0 0 
NPAFT
[14]
0 0 [14] Baroka FC
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[16]
Ajax Cape Town [16] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[9]
0 0 [9] FK Rostov Youth
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[4]
Lokomotiv Moscow Youth [4] 0 0
0 0 
UAEAFT
[12]
0 0 [12] Hatta
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[1]
Al Ain [1] 0 0
0 0 
DUAFT
[14]
3 0 [14] FSV Mainz 05
3 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
Hertha Berlin [10] 0 3
0 3 
 
DUAFT
[7]
1 0 [7] VfB Stuttgart
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[12]
Augsburg [12] 0 2
0 2 
 
DUAFT
[11]
2 0 [11] Werder Bremen
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[15]
SC Freiburg [15] 0 1
0 1 
 
DUAFT
[6]
1 0 [6] RB Leipzig
1 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[8]
Eintracht Frankfurt [8] 0 2
0 2 
 
DUAFT
[3]
3 0 [3] TSG Hoffenheim
3 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[2]
Schalke 04 [2] 0 2
0 2 
 
NGAAFT
[12]
0 0 [12] Dynamo Moscow
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
CSKA Moscow [3] 0 0
0 0 
AZEAFT
[7]
0 0 [7] Sabayi
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[8]
FK Kapaz Ganca [8] 0 0
0 0 
POLAFT
[15]
0 0 [15] LKS Nieciecza
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[11]
Lechia Gdansk [11] 0 0
0 0 
MKDAFT
[7]
0 0 [7] Renova Cepciste
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
FK Korzo Prilep [4] 0 0
0 0 
MDVAFT
[5]
0 0 [5] Dinamo-Auto
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[3]
CSCA-Rapid Chisinau B [3] 0 0
0 0 
MDVAFT
[8]
0 0 [8] FC Sfintul Gheorghe
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
Zimbru Chisinau [4] 0 0
0 0 
TNKAFT
[17]
0 0 [17] Genclerbirligi
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[2]
Istanbul Buyuksehir Belediyesi [2] 0 0
0 0 
WALAFT
[11]
0 0 [11] Prestatyn Town FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Newtown AFC [8] 0 0
0 0 
WALAFT
[2]
0 0 [2] Connahs Quay Nomads FC
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[5]
UWIC Inter Cardiff [5] 0 0
0 0 
PH3FT
[3]
0 1 [3] Grenoble
0 1 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[14]
Cholet So [14] 1 0
1 0 
EUW17VLFT
[15]
0 0 [15] Serbia (w) U17
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[25]
Belarus (w) U17 [25] 0 0
0 0 
EUW17VLFT
[16]
0 0 [16] Belgium (w) U17
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[34]
FYR Macedonia (w) U17 [34] 0 0
0 0 
ANHAFT
[8]
3 0 [8] Everton
3 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[12]
Bournemouth AFC [12] 0 1
0 1 
 
ANHAFT
[18]
1 0 [18] Swansea City
1 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[14]
Watford [14] 0 3
0 3 
 
ANHAFT
[1]
3 0 [1] Manchester City
3 0 
FT
5-0(1-0)
(1-0)
[11]
Crystal Palace [11] 0 1
0 1 
 
ANHAFT
[7]
3 0 [7] Burnley
3 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[16]
Huddersfield Town [16] 0 2
0 2 
 
ANHAFT
[19]
2 0 [19] Stoke City
2 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
[5]
Chelsea [5] 0 2
0 2 
 
ANHAFT
[17]
1 0 [17] Southampton
1 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[2]
Manchester United [2] 0 4
0 4 
 
ANHBFT
[6]
1 0 [6] Derby County
1 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[19]
Birmingham City [19] 0 1
0 1 
ANHBFT
[7]
3 0 [7] Preston North End
3 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Millwall [8] 0 1
0 1 
ANHBFT
[14]
1 0 [14] Norwich City
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[11]
Bristol City [11] 0 1
0 1 
ANHBFT
[3]
2 0 [3] Fulham
2 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[5]
Middlesbrough [5] 0 1
0 1 
ANHBFT
[1]
3 0 [1] Wolves
3 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[22]
Barnsley [22] 0 1
0 1 
ANHBFT
[21]
2 0 [21] Bolton Wanderers
2 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[9]
Brentford [9] 0 1
0 1 
ANHBFT
[13]
1 0 [13] Leeds United
1 0 
FT
3-2(2-1)
(2-1)
[12]
Ipswich Town [12] 0 2
0 2 
ANHBFT
[24]
3 0 [24] Sunderland A.F.C
3 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[2]
Cardiff City [2] 0 3
0 3 
ANHBFT
[20]
0 0 [20] Reading
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[18]
Hull City [18] 0 0
0 0 
ANHBFT
[16]
0 0 [16] Queens Park Rangers (QPR)
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[23]
Burton Albion [23] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[5]
0 0 [5] Scunthorpe United
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[8]
Portsmouth [8] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[9]
0 0 [9] Peterborough United
0 0 
FT
3-2(0-1)
(0-1)
[1]
Wigan Athletic [1] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[13]
0 0 [13] Bristol Rovers
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[12]
Blackpool [12] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[4]
0 0 [4] Rotherham United
0 0 
FT
5-1(1-1)
(1-1)
[21]
Oldham Athletic [21] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[20]
0 0 [20] Rochdale
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[17]
Gillingham [17] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[6]
0 0 [6] Charlton Athletic
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[24]
Bury [24] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[7]
0 1 [7] Plymouth Argyle
0 1 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[15]
Doncaster Rovers [15] 1 0
1 0 
ANHL1FT
[3]
0 0 [3] Shrewsbury Town
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[2]
Blackburn Rovers [2] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[22]
0 0 [22] Northampton Town
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[11]
Bradford City [11] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[14]
0 1 [14] Fleetwood Town
0 1 
FT
2-4(1-3)
(1-3)
[10]
Southend United [10] 1 0
1 0 
ANHL1FT
[16]
0 0 [16] Oxford United
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[19]
Walsall [19] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[11]
0 0 [11] Newport County
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[18]
Grimsby Town [18] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[15]
0 0 [15] Crewe Alexandra
0 0 
FT
0-5(0-1)
(0-1)
[10]
Carlisle United [10] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[19]
0 0 [19] Yeovil Town
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[20]
Port Vale [20] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[23]
0 0 [23] Barnet
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[14]
Crawley Town [14] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[1]
0 0 [1] Accrington Stanley
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[17]
Cheltenham Town [17] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[8]
0 0 [8] Mansfield Town
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[12]
Cambridge United [12] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[16]
0 0 [16] Stevenage Borough
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[22]
Morecambe [22] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[2]
0 1 [2] Luton Town
0 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[24]
Chesterfield [24] 1 0
1 0 
ANHL2FT
[6]
0 0 [6] Coventry City
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[4]
Exeter City [4] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[5]
0 0 [5] Notts County
0 0 
FT
4-1(1-0)
(1-0)
[7]
Lincoln City [7] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[13]
0 0 [13] Colchester United
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[3]
Wycombe Wanderers [3] 0 0
0 0 
TBNBFT
[14]
0 0 [14] CF Reus Deportiu
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Osasuna [8] 0 0
0 0 
SCOAFT
[11]
0 0 [11] Ross County
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[4]
Hibernian [4] 0 0
0 0 
SCOAFT
[8]
0 0 [8] Saint Johnstone
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[9]
Hamilton Academical [9] 0 0
0 0 
SCOAFT
[5]
0 0 [5] Kilmarnock
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[10]
Dundee [10] 0 0
0 0 
SCOBFT
[10]
0 0 [10] Brechin City
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[4]
Dunfermline Athletic [4] 0 0
0 0 
SCOBFT
[8]
0 0 [8] Falkirk
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[2]
Livingston [2] 0 0
0 0 
SCOBFT
[3]
0 0 [3] Dundee United
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[7]
Greenock Morton [7] 0 0
0 0 
SCOBFT
[9]
0 0 [9] Dumbarton
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[5]
Inverness [5] 0 0
0 0 
ARMAFT
[3]
0 0 [3] Gandzasar Kapan
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[5]
FC Pyunik [5] 0 0
0 0 
POLBFT
[7]
0 0 [7] Rakow Czestochowa
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[13]
Bytovia Bytow [13] 0 0
0 0 
POLBFT
[16]
0 0 [16] Gornik Leczna
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[4]
GKS Tychy [4] 0 0
0 0 
POLBFT
[12]
0 0 [12] Puszcza Niepolomice
0 0 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
[14]
OKS Stomil Olsztyn [14] 0 0
0 0 
BIHAFT
[6]
0 0 [6] Radnik Bijeljina
0 0 
FT
1-4(0-1)
(0-1)
[3]
Sarajevo [3] 0 0
0 0 
BIHAFT
[11]
0 0 [11] NK Celik
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[5]
GOSK Gabela [5] 0 0
0 0 
NIRAFT
[12]
0 0 [12] Ballinamallard United
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[7]
Ballymena United [7] 0 0
0 0 
NIRAFT
[1]
0 0 [1] Crusaders
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[8]
Dungannon Swifts [8] 0 0
0 0 
NIRAFT
[6]
0 0 [6] Glentoran FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
Coleraine [2] 0 0
0 0 
NIRAFT
[11]
0 0 [11] Carrick Rangers
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[5]
Cliftonville [5] 0 0
0 0 
NIRAFT
[3]
0 0 [3] Glenavon Lurgan
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[9]
Ards FC [9] 0 0
0 0 
ICEBFT
 
0 1   Leiknir F
0 1 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[4]
Thor Akureyri [4] 1 0
1 0 
ICEBFT
[2]
0 0 [2] HK Kopavogs
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
 
Keflavik   0 0
0 0 
ICEBFT
[10]
0 0 [10] Leiknir Reykjavik
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
 
Grotta Seltjarnarnes   0 0
0 0 
ICEBFT
 
0 0   Fylkir
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[11]
IR Reykjavik [11] 0 0
0 0 
ICEBFT
[5]
0 0 [5] Fram Reykjavik
0 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
[7]
Throttur Reykjavik [7] 0 0
0 0 
ICEBFT
[9]
0 0 [9] UMF Selfoss
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[6]
Haukar Hafnarfjordur [6] 0 0
0 0 
ICEWFT
[7]
0 0 [7] Grindavik (w)
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[2]
Thor KA Akureyri (W) [2] 0 0
0 0 
ICEWFT
[9]
0 0 [9] Hafnarfjordur (w)
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[3]
Valur (w) [3] 0 0
0 0 
ICEWFT
[4]
0 0 [4] Stjarnan (w)
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[1]
Breidablik (w) [1] 0 0
0 0 
FINCFT
 
0 1   SJK Seinajoen
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[D-2]
HJK Helsinki [D-2] 1 0
1 0 
SLOAFT
[6]
0 0 [6] ND Gorica
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[7]
Krsko Posavlje [7] 0 0
0 0 
TDBFT
 
0 0   Brommapojkarna
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
 
Atvidabergs   0 0
0 0 
TDBFT
[14]
0 0 [14] Varbergs BoIS FC
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Dalkurd FF   0 0
0 0 
AUTAFT
[3]
0 0 [3] Rapid Wien
0 0 
FT
4-2(2-1)
(2-1)
[9]
Wolfsberger AC [9] 0 0
0 0 
DENAFT
[6]
0 0 [6] AC Horsens
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[14]
Helsingor [14] 0 0
0 0 
TBNAFT
[14]
5 0 [14] Alaves
5 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[3]
Real Madrid [3] 0 2
0 2 
 
BULAFT
[11]
0 1 [11] Pirin Blagoevgrad
0 1 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[6]
Vereya [6] 1 0
1 0 
QATAFT
[1]
0 0 [1] Al Duhail
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[7]
Al-Arabi SC [7] 0 0
0 0 
PHAAFT
[10]
2 0 [10] Montpellier
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
Paris Saint Germain (PSG) [1] 0 2
0 2 
 
SCOAFT
[12]
0 0 [12] Partick Thistle
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[6]
Heart of Midlothian [6] 0 0
0 0 
BDNAFT
[18]
2 0 [18] Estoril
2 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[6]
GD Chaves [6] 0 0
0 0 
POLBFT
[2]
0 0 [2] Chojniczanka Chojnice
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[18]
Olimpia Grudziadz [18] 0 0
0 0 
BLRAFT
[1]
0 0 [1] BATE Borisov
0 0 
FT
6-0(2-0)
(2-0)
[5]
Slutsksakhar Slutsk [5] 0 0
0 0 
BIHAFT
[1]
0 0 [1] HSK Zrinjski Mostar
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[8]
Mladost Doboj Kakanj [8] 0 0
0 0 
BIBFT
[1]
0 0 [1] Cercle Brugge
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[8]
Tubize [8] 0 0
0 0 
CROAFT
[10]
0 0 [10] HNK Cibalia
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[8]
Inter Zapresic [8] 0 0
0 0 
ISRAFT
[14]
0 0 [14] Hapoel Acco
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[6]
Bnei Yehuda Tel Aviv [6] 0 0
0 0 
MDVAFT
[1]
0 0 [1] Sheriff Tiraspol
0 0 
FT
6-3(4-2)
(4-2)
 
FC Dacia Chisinau   0 0
0 0 
SVKAFT
[6]
0 0 [6] Nitra
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
MFK Ruzomberok [7] 0 0
0 0 
CZEAFT
[10]
0 0 [10] Tescoma Zlin
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[2]
Slavia Praha [2] 0 0
0 0 
CZEAFT
[7]
0 0 [7] Bohemians 1905
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
Baumit Jablonec [3] 0 0
0 0 
CZEAFT
[4]
0 0 [4] Sigma Olomouc
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[11]
Dukla Prague [11] 0 0
0 0 
CYPAFT
[6]
0 0 [6] Omonia Nicosia FC
0 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[11]
Alki Oroklini [11] 0 0
0 0 
EGYAFT
[14]
0 0 [14] El Daklyeh
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[13]
Tala Al Jaish [13] 0 0
0 0 
GREAFT
[4]
0 0 [4] PAE Atromitos
0 0 
FT
3-0(3-0)
(3-0)
[13]
Lamia [13] 0 0
0 0 
KSAAFT
[5]
0 0 [5] Al-Ettifaq
0 0 
FT
2-3(1-2)
(1-2)
[10]
Al-Shabab(KSA) [10] 0 0
0 0 
KSAAFT
[12]
0 0 [12] Al-Qadasiya
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[6]
Al-Faisaly Harmah [6] 0 0
0 0 
TBNBFT
[10]
0 0 [10] Granada CF
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[16]
Cordoba [16] 0 0
0 0 
TBNBFT
[4]
0 0 [4] Sporting Gijon
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[21]
La Hoya Lorca CF [21] 0 0
0 0 
ITAAFT
[17]
3 0 [17] Spal
3 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[2]
Napoli [2] 0 1
0 1 
 
NGAAFT
[2]
0 0 [2] Spartak Moscow
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[14]
Anzhi Makhachkala [14] 0 0
0 0 
AZEAFT
[4]
0 0 [4] Zira FK
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[6]
FK Inter Baku [6] 0 0
0 0 
POLAFT
[13]
0 0 [13] Pogon Szczecin
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[5]
Gornik Zabrze [5] 0 0
0 0 
POLBFT
[3]
0 0 [3] Zaglebie Sosnowiec
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[6]
Wigry Suwalki [6] 0 0
0 0 
BLRAFT
[4]
0 0 [4] Shakhter Soligorsk
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[9]
FK Isloch Minsk [9] 0 0
0 0 
BIAFT
[6]
0 0 [6] Racing Genk
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[11]
Oostende [11] 0 0
0 0 
GEOAFT
[4]
0 0 [4] Dila Gori
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[10]
Samtredia [10] 0 0
0 0 
HUNAFT
[7]
0 0 [7] Paksi SE Honlapja
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[10]
Balmazujvarosi FC [10] 0 0
0 0 
HUNAFT
[1]
0 0 [1] Ferencvarosi TC
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[11]
Diosgyor VTK [11] 0 0
0 0 
HUNAFT
[5]
0 0 [5] Debrecin VSC
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[6]
Videoton Puskas Akademia [6] 0 0
0 0 
ICEWFT
[10]
0 0 [10] KR Reykjavik (w)
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
 
Haukar (w)   0 0
0 0 
ISRAFT
[11]
0 0 [11] Hapoel Raanana
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[13]
Hapoel Ashkelon [13] 0 0
0 0 
MLTAFT
[11]
0 0 [11] Tarxien Rainbows F.C
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[9]
Senglea Athletic [9] 0 0
0 0 
MLTAFT
[14]
0 0 [14] Lija Athletic
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[7]
Sliema Wanderers FC [7] 0 0
0 0 
NORAFT
[4]
0 0 [4] Haugesund
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
 
Viking   0 0
0 0 
CZEAFT
[9]
0 0 [9] Mlada Boleslav
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[1]
FC Viktoria Plzen [1] 0 0
0 0 
CZEBFT
[15]
0 0 [15] Vitkovice
0 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[5]
Trinec [5] 0 0
0 0 
CZEBFT
[1]
0 0 [1] Opava
0 0 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
[8]
FK Graffin Vlasim [8] 0 0
0 0 
CYPAFT
[5]
0 0 [5] AEL Limassol
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[2]
Apollon Limassol FC [2] 0 0
0 0 
DENAFT
[4]
0 0 [4] FC Copenhagen
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[11]
Silkeborg [11] 0 0
0 0 
ALGAFT
[15]
0 0 [15] USM EL HARRACH
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[1]
CS Constantine [1] 0 0
0 0 
ALGAFT
[14]
0 0 [14] biskra
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
CR Belouizdad [10] 0 0
0 0 
ALGAFT
[9]
0 0 [9] ES Setif
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[2]
JS Saoura [2] 0 0
0 0 
NPAFT
[13]
0 0 [13] Bidvest Wits
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[2]
Orlando Pirates [2] 0 0
0 0 
ARGBFT
[4]
0 0 [4] CA Brown Adrogue
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[6]
Instituto [6] 0 0
0 0 
HUNAFT
[9]
0 0 [9] Mezokovesd-Zsory
0 0 
FT
2-4(1-0)
(1-0)
[3]
Ujpesti [3] 0 0
0 0 
ISRAFT
[12]
0 0 [12] Ashdod MS
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[5]
Maccabi Netanya [5] 0 0
0 0 
WALAFT
[10]
0 0 [10] Aberystwyth Town
0 0 
FT
2-3(0-0)
(0-0)
[3]
Bangor City FC [3] 0 0
0 0 
ANHAFT
[9]
2 0 [9] Leicester City
2 0 
FT
2-3(1-2)
(1-2)
[4]
Liverpool [4] 0 2
0 2 
 
ANHBFT
[4]
1 0 [4] Aston Villa
1 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[17]
Nottingham Forest [17] 0 3
0 3 
TBNAFT
[20]
5 1 [20] Malaga
5 1 
FT
3-3(1-1)
(1-1)
[16]
Athletic Bilbao [16] 1 2
1 2 
 
DUAFT
[4]
0 0 [4] Borussia Dortmund
0 0 
FT
6-1(3-0)
(3-0)
[9]
Borussia Monchengladbach [9] 0 1
0 1 
 
HLAFT
[13]
0 0 [13] Willem II
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[8]
SC Heerenveen [8] 0 0
0 0 
TNKAFT
[3]
0 2 [3] Fenerbahce
0 2 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[4]
Besiktas JK [4] 2 0
2 0 
UKRAFT
[2]
0 0 [2] Dynamo Kyiv
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
Veres [7] 0 0
0 0 
AUTAFT
[10]
0 0 [10] SKN St. Polten
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[5]
Trenkwalder Admira Wacker [5] 0 0
0 0 
AUTAFT
[2]
0 1 [2] Sturm Graz
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Rheindorf Altach [8] 1 0
1 0 
AUTAFT
[4]
0 0 [4] LASK Linz
0 0 
FT
2-2(2-2)
(2-2)
[6]
Mattersburg [6] 0 0
0 0 
JORAFT
[7]
0 0 [7] Al-Ahly
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[11]
Mansheiat Bani Hasan [11] 0 0
0 0 
JORAFT
[4]
0 0 [4] Ramtha Club
0 0 
FT
5-0(4-0)
(4-0)
[12]
Al Yarmouk [12] 0 0
0 0 
UAEAFT
[8]
0 1 [8] Ajman
0 1 
FT
1-3(1-0)
(1-0)
[5]
Al Ahli(UAE) [5] 1 0
1 0 
ECUAFT
[6]
0 0 [6] Independiente Jose Teran
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
 
CD Clan Juvenil   0 0
0 0 
ALBAFT
[1]
0 0 [1] Skenderbeu Korca
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[4]
Partizani Tirana [4] 0 0
0 0 
BIHAFT
[10]
0 0 [10] Sloboda
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[2]
FK Zeljeznicar [2] 0 0
0 0 
BULAFT
[10]
0 0 [10] Cherno More Varna
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[12]
Etar [12] 0 0
0 0 
CROAFT
[6]
0 0 [6] Slaven Koprivnica
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[2]
Rijeka [2] 0 0
0 0 
SVKAFT
[10]
0 0 [10] Zlate Moravce
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[8]
Sport Podbrezova [8] 0 0
0 0 
SVKAFT
[11]
0 0 [11] FK Senica
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[1]
Spartak Trnava [1] 0 0
0 0 
CYPAFT
[10]
0 0 [10] Nea Salamis
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[4]
AEK Larnaca [4] 0 0
0 0 
TSAFT
[2]
0 0 [2] Basel
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[4]
FC Zurich [4] 0 0
0 0 
TSAFT
[3]
0 0 [3] Luzern
0 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[10]
Lausanne Sports [10] 0 0
0 0 
TSBFT
[6]
0 0 [6] Aarau
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
FC Rapperswil-Jona [5] 0 0
0 0 
QATAFT
[8]
0 0 [8] Al Khor SC
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[9]
Al-Ahli Doha [9] 0 0
0 0 
ARGAFT
[4]
1 0 [4] CA Huracan
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Union Santa Fe [9] 0 4
0 4 
ARGAFT
[27]
2 1 [27] Arsenal de Sarandi
2 1 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[25]
Temperley [25] 1 4
1 4 
BDNAFT
[14]
3 0 [14] Moreirense
3 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[3]
Sporting Lisbon [3] 0 4
0 4 
KSAAFT
[13]
0 0 [13] Al Raed
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[7]
Al-Taawon [7] 0 0
0 0 
GREAFT
[9]
0 0 [9] Panaitolikos Agrinio
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[7]
Panathinaikos [7] 0 0
0 0 
ISRAFT
[4]
0 0 [4] Hapoel Haifa
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[1]
Hapoel Beer Sheva [1] 0 0
0 0 
RMNAFT
[9]
0 0 [9] Concordia Chiajna
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[12]
Sepsi [12] 0 0
0 0 
PERAFT
 
0 0   Juan Aurich
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
 
Alianza Atletico Sullana   0 0
0 0 
HLAFT
[10]
0 0 [10] Heracles Almelo
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[16]
Roda JC [16] 0 0
0 0 
HLAFT
[4]
0 0 [4] Feyenoord
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[14]
NAC Breda [14] 0 0
0 0 
TBNBFT
[11]
0 0 [11] Tenerife
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[13]
AD Alcorcon [13] 0 0
0 0 
PHAAFT
[20]
3 0 [20] Metz
3 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[19]
Troyes [19] 0 1
0 1 
 
PHAAFT
[3]
1 0 [3] Lyon
1 0 
FT
3-3(1-1)
(1-1)
[11]
Dijon [11] 0 5
0 5 
 
PHAAFT
[6]
4 0 [6] Bordeaux
4 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[12]
Guingamp [12] 0 2
0 2 
 
PHAAFT
[16]
1 0 [16] Caen
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[13]
Amiens [13] 0 2
0 2 
 
BIAFT
[14]
0 1 [14] Mouscron Peruwelz
0 1 
FT
3-2(1-2)
(1-2)
[15]
KAS Eupen [15] 1 0
1 0 
BIAFT
[16]
0 1 [16] Mechelen
0 1 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[10]
Sint-Truidense [10] 1 0
1 0 
MLTAFT
[3]
0 0 [3] Birkirkara FC
0 0 
FT
3-2(2-0)
(2-0)
[13]
Naxxar Lions [13] 0 0
0 0 
TNKBFT
[17]
0 1 [17] Manisaspor
0 1 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[9]
Istanbulspor [9] 1 0
1 0 
MLTAFT
[6]
0 0 [6] Hamrun Spartans
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[5]
Floriana F.C. [5] 0 0
0 0 
NPAFT
[9]
0 0 [9] AmaZulu
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[15]
Platinum Stars [15] 0 0
0 0 
SLOAFT
[4]
0 0 [4] NK Publikum Celje
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
NK Olimpija Ljubljana [2] 0 0
0 0 
POLAFT
[6]
0 0 [6] Korona Kielce
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[7]
Wisla Krakow [7] 0 0
0 0 
POLBFT
[1]
0 0 [1] Miedz Legnica
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[9]
Podbeskidzie Bielsko-Biala [9] 0 0
0 0 
BIAFT
[12]
0 0 [12] Red Star Waasland
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[2]
Anderlecht [2] 0 0
0 0 
BIBFT
[4]
0 0 [4] Lierse
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[6]
Saint Gilloise [6] 0 0
0 0 
HUNAFT
[2]
0 0 [2] Fehervar Videoton
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[4]
Budapest Honved [4] 0 0
0 0 
CHIAFT
[5]
2 0 [5] CSD Antofagasta
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
Union Espanola [7] 0 5
0 5 
TBNAFT
[10]
3 0 [10] Girona
3 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[1]
FC Barcelona [1] 0 0
0 0 
 
ITAAFT
[1]
1 0 [1] Juventus
1 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[9]
Torino [9] 0 2
0 2 
 
HLAFT
[7]
0 0 [7] ADO Den Haag
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[17]
Sparta Rotterdam [17] 0 0
0 0 
BLVAFT
 
0 1   Oriente Petrolero
0 1 
FT
4-3(2-2)
(2-2)
[A-3]
Club Guabira [A-3] 1 0
1 0 
COLAFT
 
0 0   Expreso Rojo
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[11]
La Equidad [11] 0 0
0 0 
URUAFT
[6]
0 0 [6] Liverpool URU
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[10]
Boston River [10] 0 0
0 0 
URUAFT
[5]
0 0 [5] CA River Plate
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[15]
Rampla Juniors FC [15] 0 0
0 0 
VENAFT
 
0 0   Deportivo Zulia
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[8]
Aragua FC [8] 0 0
0 0 
USAAFT
[Dong-4]
0 0 [Dong-4] New York City Football Club
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[Tay-7]
Houston Dynamo [Tay-7] 0 0
0 0 
NPAFT
[3]
0 0 [3] Kaizer Chiefs
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Lamontville Golden Arrows [8] 0 0
0 0 
ARGAFT
[26]
0 2 [26] Chacarita juniors
0 2 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[5]
Talleres Cordoba [5] 2 0
2 0 
BDNAFT
[2]
3 0 [2] Benfica
3 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[17]
Pacos de Ferreira [17] 0 2
0 2 
BRBFT
[16]
0 0 [16] Goias
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[9]
SC Paysandu Para [9] 0 0
0 0 
BRBFT
 
1 0   Nautico (PE)
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
Internacional RS   0 1
0 1 
BRBFT
[17]
0 0 [17] CRB AL
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[19]
Criciuma [19] 0 0
0 0 
BRBFT
[4]
0 0 [4] Figueirense
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
ABC RN   0 0
0 0 
USWFT
[3]
0 0 [3] Orlando Pride (w)
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
Portland Thorns FC (w) [6] 0 0
0 0 
PERAFT
[B-1]
0 1 [B-1] FBC Melgar
0 1 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[A-8]
Inti Gas Deportes [A-8] 1 0
1 0 
ARGBFT
[18]
0 1 [18] Ferrol Carril Oeste
0 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[1]
Almagro [1] 1 0
1 0 
CHIAFT
[4]
0 0 [4] Universidad de Chile
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[16]
Everton CD [16] 0 0
0 0 
COLAFT
[2]
4 0 [2] Dep.Independiente Medellin
4 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[13]
Aguilas Doradas [13] 0 2
0 2 
VENAFT
[1]
0 0 [1] Carabobo FC
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[13]
Zulia FC [13] 0 0
0 0 
ARGAFT
[14]
3 0 [14] Velez Sarsfield
3 0 
FT
0-4(0-1)
(0-1)
[1]
Boca Juniors [1] 0 2
0 2 
ARGBFT
[12]
0 0 [12] Quilmes
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[8]
Villa Dalmine [8] 0 0
0 0 
BLVAFT
[B-6]
0 0 [B-6] Nacional Potosi
0 0 
FT
2-3(1-2)
(1-2)
[A-7]
Universitario de Sucre [A-7] 0 0
0 0 
BRAAFT
[1]
2 0 [1] Flamengo
2 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
 
Avai FC SC   0 0
0 0 
BRBFT
 
0 0   Ceara
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[18]
Brasil de Pelotas [18] 0 0
0 0 
PARAFT
[3]
0 0 [3] Libertad
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[1]
Olimpia Asuncion [1] 0 0
0 0 
USAAFT
[Dong-5]
1 0 [Dong-5] New England Revolution
1 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[Dong-9]
Toronto FC [Dong-9] 0 1
0 1 
COLAFT
[16]
0 0 [16] Atletico Bucaramanga
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[12]
Independiente Santa Fe [12] 0 0
0 0 
ECUAFT
[10]
0 1 [10] Guayaquil City
0 1 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[8]
Macara [8] 1 0
1 0 
URUAFT
[13]
0 0 [13] Racing Club Montevideo
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[1]
Nacional Montevideo [1] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-14]
0 0 [Nhóm 1-14] Richmond Kickers
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Rochester Raging Rhinos   0 0
0 0 
NASLFT
[4]
0 0 [4] New York Cosmos
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[3]
North Carolina [3] 0 0
0 0 
USWFT
[8]
0 0 [8] Washington Spirit (w)
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
 
Boston Breakers (w)   0 0
0 0 
ARGAFT
[2]
3 0 [2] Godoy Cruz Antonio Tomba
3 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[6]
Independiente [6] 0 2
0 2 
USAAFT
[Dong-8]
2 0 [Dong-8] Philadelphia Union
2 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[Dong-7]
Chicago Fire [Dong-7] 0 2
0 2 
USAAFT
[Dong-11]
0 0 [Dong-11] DC United
0 0 
FT
4-0(0-0)
(0-0)
[Tay-11]
San Jose Earthquakes [Tay-11] 0 2
0 2 
CHIAFT
[2]
0 0 [2] Universidad de Concepcion
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[11]
Curico Unido [11] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-10]
0 0 [Nhóm 1-10] Tampa Bay Rowdies
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[Nhóm 1-9]
Charlotte Independence [Nhóm 1-9] 0 0
0 0 
USBFT
 
0 0   Orlando City U23
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[Nhóm 1-6]
Charleston Battery [Nhóm 1-6] 0 0
0 0 
USAAFT
[Dong-2]
0 0 [Dong-2] Columbus Crew
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[Dong-3]
New York Red Bulls [Dong-3] 0 0
0 0 
BRAAFT
[15]
0 0 [15] Santos
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[19]
Atletico Paranaense [19] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 2-17]
0 0 [Nhóm 2-17] Tulsa Roughneck
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[Nhóm 2-12]
Los Angeles Galaxy II [Nhóm 2-12] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 2-8]
0 0 [Nhóm 2-8] Colorado Springs Switchbacks FC
0 0 
FT
1-3(0-3)
(0-3)
[Nhóm 2-5]
Swope Park Rangers [Nhóm 2-5] 0 0
0 0 
USAAFT
[Tay-9]
3 0 [Tay-9] Minnesota United FC
3 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
[Tay-2]
FC Dallas [Tay-2] 0 2
0 2 
NASLFT
[1]
0 0 [1] San Francisco Deltas
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[7]
FC Edmonton [7] 0 0
0 0 
PARAFT
[11]
0 0 [11] Deportivo Capiata
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[6]
Sol de America [6] 0 0
0 0 
COLAFT
[7]
0 0 [7] Deportiva Once Caldas
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[17]
America de Cali [17] 0 0
0 0 
USAAFT
[Tay-6]
0 0 [Tay-6] Real Salt Lake
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[Tay-10]
Seattle Sounders [Tay-10] 0 2
0 2 
USBFT
[Nhóm 2-10]
0 0 [Nhóm 2-10] St.Louis Lions
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[Nhóm 1-1]
FC Cincinnati [Nhóm 1-1] 0 0
0 0 
USWFT
[7]
0 0 [7] Houston Dash Women's
0 0 
FT
2-3(1-3)
(1-3)
[5]
Chicago Red Stars (w) [5] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 2-9]
0 1 [Nhóm 2-9] San Antonio
0 1 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[Nhóm 2-16]
Rio Grande Valley [Nhóm 2-16] 1 0
1 0 
USBFT
[Nhóm 2-7]
0 0 [Nhóm 2-7] Reno 1868
0 0 
FT
6-1(3-0)
(3-0)
[Nhóm 2-4]
Portland Timbers Reserve [Nhóm 2-4] 0 0
0 0 
CRCAFT
[1]
0 0 [1] Herediano
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[9]
AD Carmelita [9] 0 1
0 1 
USAAFT
[Tay-4]
1 0 [Tay-4] Vancouver Whitecaps
1 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[Tay-12]
Colorado Rapids [Tay-12] 0 3
0 3 
USBFT
[Nhóm 2-3]
0 0 [Nhóm 2-3] Sacramento Republic FC
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[Nhóm 2-14]
OKC Energy FC [Nhóm 2-14] 0 0
0 0 
CZEU19Hoãn
 
0 0   Opava U19
0 0 
0-0
 
Hradec Kralove U19   0 0
0 0 
PERAHoãn
[B-6]
0 0 [B-6] Deportivo Municipal
0 0 
0-0
[A-6]
Universitario De Deportes [A-6] 0 0
0 0 
CÁC GIẢI CHÂU ÂU
© Copyright by tysotrandau.com - All rights reserved - Cập nhật kết quả bóng đá các giải đấu nhanh nhất, chính xác nhất