GIẢI ĐẤU QUỐC TẾ

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ TRỰC TUYẾN NGÀY 24/07/2016

GiảiGiờChủ nhàKết quảKhách
AUSQSLFT
[12]
1 0 [12] Sunshine Coast FC
1 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[1]
Brisbane Strikers [1] 0 1
0 1 
NHATJFLFT
[5]
0 0 [5] Vanraure Hachinohe FC
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
 
Yokogawa Musashino   0 0
0 0 
NHATJFLFT
[3]
0 0 [3] Run Mel Aomori
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[10]
Verspah Oita [10] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[4]
2 0 [4] Osaka FC
2 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[11]
Nara Club [11] 0 1
0 1 
AUSNSWFT
[2]
1 0 [2] Blacktown City Demons
1 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[3]
Rockdale City Suns [3] 0 2
0 2 
AUSNSWFT
[4]
1 0 [4] Manly United
1 0 
FT
5-0(3-0)
(3-0)
 
Blacktown Spartans   0 2
0 2 
AUSBPLFT
[3]
2 0 [3] Queensland Lions SC
2 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[5]
Eastern Suburbs Brisbane [5] 0 2
0 2 
AUSNSWFT
[6]
5 0 [6] Sydney Olympic
5 0 
FT
4-3(2-1)
(2-1)
[8]
Hake Ya Dong in Sydney City [8] 0 2
0 2 
AUSNSWFT
[7]
3 0 [7] Sydney United
3 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[1]
A.P.I.A. Leichhardt Tigers [1] 0 4
0 4 
NHAT3FT
[8]
0 0 [8] Fujieda MYFC
0 0 
FT
4-2(3-1)
(3-1)
[7]
FC Ryukyu [7] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[10]
2 0 [10] FC Tokyo U23
2 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
 
Oita Trinita   0 0
0 0 
NHATJFLFT
 
1 0   Azul Claro Numazu
1 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[16]
Ohira Tochigi UVA SC [16] 0 1
0 1 
NHATJFLFT
[2]
0 0 [2] Sony Sendai
0 0 
FT
6-0(3-0)
(3-0)
[15]
Maruyasu Industries [15] 0 0
0 0 
AUSBPLFT
[6]
0 0 [6] Holland Park Hawks FC
0 0 
FT
4-0(4-0)
(4-0)
[9]
Ipswich knights SC [9] 0 1
0 1 
AUSVPLFT
[6]
2 0 [6] Oakleigh Cannons
2 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[12]
Melbourne Knights [12] 0 0
0 0 
GHU19FT
 
0 0   China U19
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
 
Real Madrid U19   0 0
0 0 
NHAT3FT
[4]
0 0 [4] Tochigi SC
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[1]
Blaublitz Akita [1] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[15]
0 0 [15] Cerezo Osaka U23
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[12]
SC Sagamihara [12] 0 1
0 1 
NHAT3FT
[13]
0 0 [13] Gainare Tottori
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[6]
AC Nagano Parceiro [6] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[14]
0 0 [14] Gamba Osaka U23
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[11]
Fukushima United FC [11] 0 0
0 0 
TQBFT
 
0 0   Guizhou Hengfeng Zhicheng
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Hunan Billows   0 0
0 0 
TQBFT
[15]
0 0 [15] Meizhou Hakka
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[11]
Zhejiang Yiteng FC [11] 0 0
0 0 
NHATBFT
[6]
0 1 [6] Tokyo Verdy
0 1 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[22]
Thespa Kusatsu [22] 1 0
1 0 
NHATBFT
[18]
0 0 [18] Zweigen Kanazawa FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[19]
Roasso Kumamoto [19] 0 0
0 0 
NHATBFT
[7]
0 0 [7] Yokohama FC
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
 
Giravanz Kitakyushu   0 0
0 0 
NHATBFT
[4]
0 0 [4] Tokushima Vortis
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[14]
Ehime FC [14] 0 0
0 0 
NHATBFT
[20]
0 0 [20] Kamatamare Sanuki
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
 
Cerezo Osaka   0 0
0 0 
NHATBFT
[8]
0 0 [8] Matsumoto Yamaga FC
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[5]
V-Varen Nagasaki [5] 0 0
0 0 
NHATBFT
[9]
0 0 [9] JEF United Ichihara Chiba
0 0 
FT
3-4(1-2)
(1-2)
 
Shimizu S-Pulse   0 0
0 0 
NHATBFT
[13]
0 0 [13] Montedio Yamagata
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[11]
Fagiano Okayama [11] 0 0
0 0 
IDNAFT
 
0 0   Persela Lamongan
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Pusamania Borneo FC   0 0
0 0 
VNAFT
[6]
0 0 [6] Quang Nam
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[11]
Hoang Anh Gia Lai [11] 0 0
0 0 
DENAFT
[3]
0 0 [3] AC Horsens
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[7]
Sonderjyske [7] 0 0
0 0 
NHATBFT
[15]
0 0 [15] Machida Zelvia
0 0 
FT
3-3(2-0)
(2-0)
[10]
Mito Hollyhock [10] 0 0
0 0 
NHATBFT
[21]
0 0 [21] Renofa Yamaguchi
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[16]
Kyoto Sanga [16] 0 0
0 0 
HQAFT
 
0 0   Seongnam FC
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
 
Suwon City   0 0
0 0 
HQAFT
[1]
0 1 [1] Jeonbuk Hyundai Motors
0 1 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[2]
Ulsan Hyundai FC [2] 1 0
1 0 
HQAFT
[3]
0 0 [3] Jeju United
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[5]
FC Seoul [5] 0 0
0 0 
HQBFT
[2]
0 0 [2] Busan I Park
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[1]
Gyeongnam FC [1] 0 0
0 0 
VNAFT
[7]
0 2 [7] XM Hai Phong FC
0 2 
FT
0-3(0-3)
(0-3)
[8]
SHB Da Nang [8] 2 0
2 0 
NHAT3FT
[3]
0 0 [3] Kataller Toyama
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[5]
Kagoshima United [5] 0 0
0 0 
HQBFT
 
0 0   Gangwon FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Goyang Hi FC   0 0
0 0 
THAFT
[14]
0 1 [14] Nakhon Ratchasima
0 1 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[16]
Sisaket FC [16] 1 0
1 0 
THAFT
 
0 0   BB-Chulalongkorn Univ. FC
0 0 
FT
2-3(1-2)
(1-2)
[8]
Pattaya United [8] 0 0
0 0 
VNAFT
[1]
0 0 [1] Thanh Hoa
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[13]
Becamex Binh Duong [13] 0 0
0 0 
VNAFT
[3]
0 0 [3] Than Quang Ninh
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[14]
Dong Tam Long An [14] 0 0
0 0 
VNAFT
[2]
0 0 [2] T T Hanoi
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
Song Lam Nghe An [10] 0 0
0 0 
TQAFT
[12]
0 0 [12] Jiangsu Suning FC
0 0 
FT
4-1(0-0)
(0-0)
[13]
Henan Jianye [13] 0 0
0 0 
TQAFT
[3]
0 0 [3] Shandong Luneng
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[11]
Shanghai Shenhua [11] 0 0
0 0 
TQAFT
[4]
0 0 [4] Hebei HX Xingfu
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[10]
Changchun Yatai [10] 0 0
0 0 
TQAFT
[9]
0 0 [9] Chongqing Lifan
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Shijiazhuang YongChang FC   0 0
0 0 
TSAFT
[7]
0 0 [7] Thun
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
 
Vaduz   0 0
0 0 
TSAFT
[9]
0 0 [9] Grasshopper
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[10]
Lausanne Sports [10] 0 0
0 0 
DENBFT
[3]
0 0 [3] Vendsyssel
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[5]
Herfolge Boldklub Koge [5] 0 0
0 0 
DENBFT
[11]
0 0 [11] Skive IK
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[9]
Fredericia [9] 0 0
0 0 
DENBFT
[1]
0 0 [1] Vejle
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[12]
Fremad Amager [12] 0 0
0 0 
DENBFT
 
0 0   Elite 3000 Helsingor
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
AB Copenhagen   0 0
0 0 
DENBFT
 
0 0   Naestved
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[8]
Nykobing Falster [8] 0 0
0 0 
TQBFT
[7]
0 0 [7] Shanghai Shenxin
0 0 
FT
5-0(3-0)
(3-0)
 
Qingdao Zhongneng   0 0
0 0 
TQBFT
 
0 0   Tianjin QuanJian
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[9]
Beijing BeiKong [9] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   FC Koln
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
Malaga   0 0
0 0 
DENAFT
[13]
0 0 [13] Lyngby
0 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[8]
Odense BK [8] 0 0
0 0 
IDNAFT
 
0 0   Persija Jakarta
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
 
Madura Lian   0 0
0 0 
THAFT
[5]
0 0 [5] Bangkok Glass
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[4]
Chiangrai United [4] 0 0
0 0 
THAFT
[2]
0 0 [2] Muang Thong United
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[1]
Buriram United [1] 0 0
0 0 
THAFT
 
0 0   Army United F.C.
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[6]
Chonburi Shark FC [6] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Alemannia Aachen
0 0 
FT
0-0(0-1)
(0-1)
 
Marseille   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Hibernian
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Birmingham City   0 0
0 0 
KAZAFT
[10]
0 1 [10] Okzhetpes
0 1 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[4]
Irtysh Pavlodar [4] 1 0
1 0 
NOR3FT
[B-7]
0 0 [B-7] Nardo FK
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[B-12]
Molde B [B-12] 0 0
0 0 
TSBFT
[9]
0 2 [9] Aarau
0 2 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[5]
Chiasso [5] 2 0
2 0 
TSBFT
 
0 0   Le Mont LS
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[8]
Wohlen [8] 0 0
0 0 
TDAFT
[11]
0 0 [11] Hammarby
0 0 
FT
0-3(0-3)
(0-3)
[3]
AIK Solna [3] 0 0
0 0 
POLAFT
[12]
0 0 [12] LKS Nieciecza
0 0 
FT
3-2(3-1)
(3-1)
[13]
Cracovia Krakow [13] 0 0
0 0 
POLAFT
[15]
0 0 [15] Piast Gliwice
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[10]
Wisla Plock [10] 0 0
0 0 
NORAFT
 
0 0   Start IK
0 0 
FT
2-4(0-1)
(0-1)
[12]
Valerenga [12] 0 0
0 0 
KAZAFT
[12]
0 0 [12] FK Aktobe Lento
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Ordabasy [3] 0 0
0 0 
KAZAFT
[2]
0 0 [2] FC Kairat Almaty
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[8]
FK Taraz [8] 0 0
0 0 
KAZAFT
[7]
0 0 [7] FK Atyrau
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
FC Zhetysu Taldykorgan   0 0
0 0 
KAZAFT
[11]
0 0 [11] Akzhayik Oral
0 0 
FT
0-5(0-0)
(0-0)
[5]
Tobol Kostanai [5] 0 0
0 0 
TSAFT
[3]
0 0 [3] Basel
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[6]
FC Sion [6] 0 0
0 0 
UKRAFT
[8]
0 0 [8] Zorya
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[4]
Olimpic Donetsk [4] 0 0
0 0 
DENAFT
[9]
0 0 [9] Silkeborg
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[5]
Brondby IF [5] 0 0
0 0 
BRAFT
[11]
0 0 [11] Ponte Preta
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
 
Internacional RS   0 0
0 0 
BRAFT
[4]
0 0 [4] Palmeiras
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[13]
Atletico Mineiro [13] 0 0
0 0 
AUTAFT
[10]
0 0 [10] SKN St. Polten
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[4]
Austria Wien [4] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   SV Sandhausen
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
 
Sevilla   0 0
0 0 
LATAFT
 
0 0   FK Liepaja
0 0 
FT
4-3(1-2)
(1-2)
[1]
Spartaks Jurmala [1] 0 0
0 0 
MDVAFT
 
0 0   FC Academia Chisinau
0 0 
FT
4-1(3-0)
(3-0)
 
FC ABUS Ungheni   0 0
0 0 
TDBFT
 
0 0   AFC Alliance
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[5]
Trelleborgs FF [5] 0 0
0 0 
BIHAFT
[7]
0 0 [7] FK Krupa
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[3]
Mladost Doboj Kakanj [3] 0 0
0 0 
FINAFT
[9]
0 0 [9] RoPS Rovaniemi
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[11]
HIFK [11] 0 0
0 0 
FINAFT
[1]
0 0 [1] HJK Helsinki
0 0 
FT
4-2(4-0)
(4-0)
 
PK-35 Vantaa   0 0
0 0 
FINAFT
 
0 0   Ilves Tampere
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[10]
PS Kemi Kings [10] 0 0
0 0 
FINBFT
[1]
0 0 [1] TPS Turku
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
 
KTP Kotka   0 0
0 0 
FINBFT
[10]
0 0 [10] GrIFK Kauniainen
0 0 
FT
3-2(1-0)
(1-0)
[7]
Ekenas IF Fotboll [7] 0 0
0 0 
FIN3FT
[A-10]
0 0 [A-10] Futura Porvoo
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[A-7]
PEPO [A-7] 0 0
0 0 
FIN3FT
[A-5]
0 0 [A-5] Lahti Akatemia
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[A-6]
KaPa [A-6] 0 0
0 0 
FIN3FT
[B-12]
0 2 [B-12] FC Kontu
0 2 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[B-1]
Honka Espoo [B-1] 2 0
2 0 
FIN3FT
[A-8]
0 0 [A-8] Kultsu Lappeenranta
0 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
[A-4]
JaPS [A-4] 0 0
0 0 
FIN3FT
[B-7]
0 0 [B-7] SalPa
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[B-8]
Viikingit [B-8] 0 0
0 0 
FIN3FT
[A-3]
0 0 [A-3] MP MIKELI
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[A-12]
MPS Helsinki [A-12] 0 0
0 0 
FIN3FT
[A-11]
0 0 [A-11] FC Vaajakoski
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[A-1]
Gnistan Helsinki [A-1] 0 0
0 0 
TDAFT
[7]
0 0 [7] IFK Goteborg
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[12]
Jonkopings Sodra [12] 0 0
0 0 
TDAFT
 
0 0   Helsingborg
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[6]
Hacken [6] 0 0
0 0 
POLAFT
[3]
0 0 [3] Lech Poznan
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[4]
Zaglebie Lubin(N) [4] 0 0
0 0 
ESTAFT
[2]
0 0 [2] Nomme JK Kalju
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Vaprus Parnu   0 0
0 0 
ESTAFT
[3]
0 0 [3] Levadia Tallinn
0 0 
FT
7-1(3-1)
(3-1)
[8]
Flora Paide [8] 0 0
0 0 
HUNAFT
[6]
0 0 [6] Vasas
0 0 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
[11]
Debrecin VSC [11] 0 0
0 0 
HUNAFT
[8]
0 0 [8] Paksi SE Honlapja
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[2]
Fehervar Videoton [2] 0 0
0 0 
HUNAFT
 
0 0   Gyirmot SE
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
MTK Hungaria   0 0
0 0 
NORAFT
[15]
0 0 [15] Tromso IL
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[6]
Stabaek [6] 0 0
0 0 
NORAFT
[13]
0 0 [13] Sogndal
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
 
Bodo Glimt   0 0
0 0 
NORAFT
[7]
0 0 [7] Odd Grenland
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[16]
Viking [16] 0 0
0 0 
NOR3FT
[C-12]
0 1 [C-12] Stord IL
0 1 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[C-2]
Nest Sotra [C-2] 1 0
1 0 
TDBFT
 
0 0   IK Sirius FK
0 0 
FT
5-3(3-2)
(3-2)
 
Assyriska BK   0 0
0 0 
DENAFT
[1]
0 0 [1] Nordsjaelland
0 0 
FT
0-4(0-0)
(0-0)
[2]
Midtjylland [2] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   VfL Wolfsburg
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
 
Benfica   0 0
0 0 
SLOAFT
[4]
0 0 [4] Krsko Posavlje
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[3]
Domzale [3] 0 0
0 0 
PERAFT
[14]
0 1 [14] Alianza Atletico Sullana
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
Sport Huancayo [4] 1 0
1 0 
UKRAFT
 
0 0   FC Dnipro Dnipropetrovsk
0 0 
FT
5-0(3-0)
(3-0)
 
Volyn   0 0
0 0 
COLBFT
[16]
0 1 [16] Universitario de Popayan
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
America de Cali   1 0
1 0 
ECUAFT
[7]
0 0 [7] Liga Dep. Universitaria Quito
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[1]
Delfin SC [1] 0 0
0 0 
ICEAFT
[12]
0 1 [12] Akranes
0 1 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[11]
IBV Vestmannaeyjar [11] 1 0
1 0 
SRBAFT
[15]
0 1 [15] FK Backa Backa Palanka
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
Partizan Belgrade [4] 1 0
1 0 
SVKAFT
[2]
0 0 [2] Spartak Trnava
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[4]
Dunajska Streda [4] 0 0
0 0 
SVKAFT
[3]
0 0 [3] Slovan Bratislava
0 0 
FT
3-2(1-0)
(1-0)
[5]
Zlate Moravce [5] 0 0
0 0 
AUTAFT
[8]
0 0 [8] Mattersburg
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[6]
Trenkwalder Admira Wacker [6] 0 0
0 0 
ECUAFT
 
0 2   Sociedad Deportiva Aucas
0 2 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[9]
Faure Za Amarilla [9] 2 0
2 0 
USAFT
[Dong-7]
0 0 [Dong-7] New York Red Bulls
0 0 
FT
4-1(3-1)
(3-1)
[Dong-2]
New York City Football Club [Dong-2] 0 0
0 0 
MEXBFT
[16]
0 0 [16] Leones Negros UdeG
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
 
Deportivo Tepic   0 0
0 0 
CRCAFT
[2]
0 0 [2] Deportivo Saprissa
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[12]
AD Carmelita [12] 0 0
0 0 
CRCAFT
[5]
0 0 [5] Perez Zeledon
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
 
AD Belen Siglo XXI   0 0
0 0 
BIHAFT
[5]
0 1 [5] NK Siroki Brijeg
0 1 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[12]
Vitez [12] 1 0
1 0 
GHCLBFT
 
0 0   Red Bull Salzburg
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Bursaspor   0 0
0 0 
BIHAFT
[2]
0 1 [2] HSK Zrinjski Mostar
0 1 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[4]
Radnik Bijeljina [4] 1 0
1 0 
NORAFT
[9]
0 0 [9] Lillestrom
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[10]
Stromsgodset [10] 0 0
0 0 
SRBAFT
[6]
0 0 [6] Radnicki Nis
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[10]
Cukaricki Stankom [10] 0 0
0 0 
DENAFT
[14]
0 0 [14] Randers FC
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[12]
Aalborg [12] 0 0
0 0 
SVKAFT
[7]
0 0 [7] Tatran Presov
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Michalovce [9] 0 0
0 0 
SLOAFT
[2]
0 0 [2] Maribor
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[6]
NK Rudar Velenje [6] 0 0
0 0 
EU19FT
 
0 0   France U19
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
 
Italy U19   0 0
0 0 
PERAFT
[12]
0 0 [12] Deportivo Union Comercio
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[5]
Universitario De Deportes [5] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Nacional da Madeira
0 0 
FT
0-4(0-1)
(0-1)
 
Sheffield Wednesday   0 0
0 0 
CROAFT
[9]
0 0 [9] NK Lokomotiva Zagreb
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
NK Split   0 0
0 0 
BRAFT
[7]
0 0 [7] Atletico Paranaense
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[10]
Fluminense RJ [10] 0 0
0 0 
BRAFT
[6]
0 0 [6] Cruzeiro (MG)
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[8]
Sport Club Recife PE [8] 0 0
0 0 
BRAFT
[15]
0 0 [15] Chapecoense SC
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[9]
Botafogo RJ [9] 0 0
0 0 
BRAFT
[2]
0 0 [2] Gremio (RS)
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[17]
Sao Paulo [17] 0 0
0 0 
BLVCFT
 
0 1   Universitario de Sucre
0 1 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
 
Jorge Wilstermann   1 0
1 0 
BLVCFT
 
0 0   Real Potosi
0 0 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
 
The Strongest   0 0
0 0 
BLVCFT
 
0 0   Petrolero de Yacuiba
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
San Jose   0 0
0 0 
ECUAFT
 
0 0   Mushuc Runa
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
CD River Plate   0 0
0 0 
VENAFT
 
0 0   Llaneros de Guanare FC
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[16]
Trujillanos [16] 0 0
0 0 
VENAFT
 
0 0   Deportivo Zulia
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[12]
Deportivo Anzoategui [12] 0 0
0 0 
USAFT
[Tay-1]
0 0 [Tay-1] FC Kansas City
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[Tay-2]
Seattle Sounders [Tay-2] 0 0
0 0 
ICEAFT
[10]
0 0 [10] Fjolnir
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[1]
Valur Reykjavik [1] 0 0
0 0 
ICEAFT
[3]
0 0 [3] Hafnarfjordur
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Throttur Reykjavik   0 0
0 0 
ICEAFT
[9]
0 0 [9] Vikingur Olafsvik
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[8]
Breidablik [8] 0 0
0 0 
ECUAFT
[8]
0 0 [8] Barcelona SC(ECU)
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[4]
CD El Nacional [4] 0 0
0 0 
ECUAFT
[12]
0 0 [12] Universidad Catolica
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
Club Sport Emelec [6] 0 0
0 0 
VENAFT
[3]
0 0 [3] Caracas FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[18]
Zamora Barinas [18] 0 0
0 0 
ICEAFT
 
1 0   Fylkir
1 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[2]
Stjarnan Gardabaer [2] 0 1
0 1 
BLVCFT
 
5 0   Sport Boys Warnes
5 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Oriente Petrolero   0 6
0 6 
VENAFT
 
1 0   Estudiantes Caracas SC
1 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[7]
Monagas SC [7] 0 1
0 1 
VENAFT
[4]
2 0 [4] Deportivo Lara
2 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
 
Deportivo Petare FC   0 3
0 3 
USBFT
[Nhóm 1-11]
0 0 [Nhóm 1-11] Bethlehem Steel
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[Nhóm 1-5]
Rochester Raging Rhinos [Nhóm 1-5] 0 0
0 0 
CRCAFT
[6]
3 0 [6] Limon FC
3 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[8]
Universidad de Costa Rica [8] 0 4
0 4 
COLAFT
[12]
3 0 [12] Jaguares de Cordoba
3 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[8]
Millonarios [8] 0 3
0 3 
COLAFT
[11]
1 0 [11] Atletico Huila
1 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[14]
Deportivo Cali [14] 0 0
0 0 
COLBFT
[4]
4 0 [4] Llaneros FC
4 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[8]
Real Santander [8] 0 3
0 3 
COLBFT
[12]
6 0 [12] Union Magdalena
6 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[2]
Deportivo Pereira [2] 0 4
0 4 
COLBFT
 
0 0   Depor FC
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[10]
Bogota FC [10] 0 0
0 0 
PARAFT
[10]
1 0 [10] Deportivo Capiata
1 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[3]
Guarani CA [3] 0 4
0 4 
ICCFT
 
0 0   Inter Milan
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
 
Paris Saint Germain (PSG)   0 1
0 1 
PERAFT
[1]
1 0 [1] Alianza Lima
1 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
 
Defensor La Bocana   0 1
0 1 
VENAFT
[1]
1 0 [1] Mineros de Guayana
1 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[15]
Atletico Venezuela [15] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 2-14]
1 0 [Nhóm 2-14] Vancouver Whitecaps Reserve
1 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[Nhóm 2-6]
Sacramento Republic FC [Nhóm 2-6] 0 3
0 3 
VENAFT
[2]
0 0 [2] Deportivo Tachira
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
 
Urena SC   0 0
0 0 
BRAFT
[18]
1 0 [18] Vitoria BA
1 0 
FT
2-3(1-2)
(1-2)
[3]
Santos [3] 0 1
0 1 
CRCAFT
[3]
0 0 [3] Santos De Guapiles
0 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[1]
Herediano [1] 0 2
0 2 
COLAFT
[17]
0 0 [17] Deportes Tolima
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[16]
Deportiva Once Caldas [16] 0 0
0 0 
PARAFT
 
0 0   River Plate (PAR)
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[2]
Olimpia Asuncion [2] 0 0
0 0 
MEXAFT
[13]
0 0 [13] Puebla
0 0 
FT
3-2(3-1)
(3-1)
[15]
Club Tijuana [15] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-6]
0 0 [Nhóm 1-6] Orlando City U23
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
 
Wilmington Hammerheads   0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 2-10]
0 0 [Nhóm 2-10] Seattle Sounders Reserve
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[Nhóm 2-15]
Portland Timbers Reserve [Nhóm 2-15] 0 0
0 0 
COLAFT
[2]
0 0 [2] Independiente Santa Fe
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[18]
Envigado FC [18] 0 0
0 0 
GHCLBHoãn
 
0 0   Udinese
0 0 
0-0
 
Besiktas JK   0 0
0 0 
FIN3Hoãn
[B-9]
0 0 [B-9] EsPa
0 0 
0-0
[B-3]
BK-46 Karis Karjaa [B-3] 0 0
0 0 
FIN3Hoãn
[B-11]
0 0 [B-11] Aland
0 0 
0-0
[B-4]
FC Espoo [B-4] 0 0
0 0 
CNDAHoãn
 
0 0   FC Ukraine United
0 0 
0-0
[4]
SC Scarborough Ontario [4] 0 0
0 0 
CÁC GIẢI CHÂU ÂU
© Copyright by tysotrandau.com - All rights reserved - Cập nhật kết quả bóng đá các giải đấu nhanh nhất, chính xác nhất