GIẢI ĐẤU QUỐC TẾ

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ TRỰC TUYẾN NGÀY 24/11/2017

GiảiGiờChủ nhàKết quảKhách
ISRA01h30
[11]
0 0 [11] Maccabi Petah Tikva FC
0 0 
vs
01h30
[14]
Hapoel Acco [14] 0 0
0 0 
AUSWFT
[7]
0 0 [7] Melbourne Victory (w)
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[8]
WS Wanderers (w) [8] 0 0
0 0 
AUSAFT
[3]
1 1 [3] Melbourne City
1 1 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[6]
Perth Glory [6] 1 1
1 1 
CZEU19FT
 
1 0   Teplice U19
1 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
 
Slovacko U19   0 5
0 5 
UKRU21FT
[11]
0 0 [11] Olimpic Donetsk U21
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[1]
FC Shakhtar Donetsk U21 [1] 0 1
0 1 
NGBFT
[18]
2 0 [18] Zenit-2 St.Petersburg
2 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[11]
Spartak Moscow II [11] 0 0
0 0 
ARMAFT
[1]
1 1 [1] Alashkert
1 1 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[5]
FC Pyunik [5] 1 0
1 0 
UKRU21FT
[7]
0 0 [7] Illichivets U21
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[6]
FC Vorskla U21 [6] 0 0
0 0 
IRNAFT
[5]
3 0 [5] Padideh Mashhad
3 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[14]
Naft Tehran [14] 0 2
0 2 
IRNAFT
[7]
0 0 [7] Sanat-Naft
0 0 
FT
3-2(2-2)
(2-2)
[12]
Sepahan [12] 0 1
0 1 
CZEU19FT
 
0 0   Marila Pribram U19
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
 
Brno U19   0 0
0 0 
OMAFT
[11]
0 0 [11] Al-Mdeebe
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[13]
Oman Club [13] 0 0
0 0 
OMAFT
[14]
0 0 [14] Alslam
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
Dhufar [10] 0 0
0 0 
WCWVLFT
[A-29]
0 0 [A-29] Slovenia (w)
0 0 
FT
5-0(4-0)
(4-0)
[D-3]
Faroe Islands (w) [D-3] 0 0
0 0 
ISRBFT
[1]
0 0 [1] Hapoel Tel Aviv
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[14]
Hapoel Marmorek lrony Rehovot [14] 0 0
0 0 
ISRBFT
[3]
0 0 [3] Hapoel Katamon Jerusalem
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[2]
Hapoel Kfar Saba [2] 0 0
0 0 
ISRBFT
[4]
0 0 [4] Maccabi Ahi Nazareth
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[11]
Hapoel Natzrat Illit [11] 0 0
0 0 
ISRBFT
[10]
0 0 [10] Hapoel Afula
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[12]
Hapoel Ramat Gan [12] 0 0
0 0 
ISRBFT
[13]
0 0 [13] Hapoel Bnei Lod
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[9]
Hapoel Hadera [9] 0 0
0 0 
QATAFT
[8]
0 0 [8] Al Markhiya
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[10]
Al-Arabi SC [10] 0 0
0 0 
QATAFT
[9]
0 0 [9] Al Khor SC
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[4]
Al-Sailiya [4] 0 0
0 0 
OMAFT
[3]
0 0 [3] Al-Nasr(OMA)
0 0 
FT
5-2(3-0)
(3-0)
[8]
Sohar Club [8] 0 0
0 0 
IRNAFT
[13]
0 0 [13] Esteghlal Khozestan
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[4]
Peykan [4] 0 0
0 0 
OMAFT
[6]
0 0 [6] Muscat
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[12]
Mrbat [12] 0 0
0 0 
WCWVLFT
[A-32]
0 0 [A-32] Hungary (w)
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[A-23]
Ukraine (w) [A-23] 0 0
0 0 
GHWFT
 
0 0   Jordan (w)
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
 
Japan (w)   0 0
0 0 
JORAFT
[5]
0 0 [5] Shabab AlOrdon
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[11]
Al Aqaba SC [11] 0 0
0 0 
JORAFT
[9]
0 0 [9] Al Hussein Irbid
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Al-Ahly [8] 0 0
0 0 
OMAFT
[5]
0 0 [5] Al-Nahda Muscat
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
Al Oruba Sur [4] 0 0
0 0 
NGAFT
[13]
0 0 [13] Amkar Perm
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[12]
Dynamo Moscow [12] 0 0
0 0 
TNKBFT
[16]
0 0 [16] Manisaspor
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[15]
Adana Demirspor [15] 0 0
0 0 
EGYAFT
[1]
0 0 [1] Ismaily
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[4]
Smouha SC [4] 0 0
0 0 
QATAFT
[3]
0 0 [3] Al-Sadd
0 0 
FT
2-4(1-2)
(1-2)
[1]
Al Duhail [1] 0 0
0 0 
WCWVLFT
[A-28]
0 0 [A-28] Serbia (w)
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[A-5]
Spain (w) [A-5] 0 0
0 0 
BULAFT
[7]
0 0 [7] Cherno More Varna
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[11]
Pirin Blagoevgrad [11] 0 0
0 0 
OMAFT
[2]
0 0 [2] Al Shabab(OMA)
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[7]
Saham [7] 0 0
0 0 
OMAFT
[1]
0 0 [1] Al-Suwaiq
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[9]
Fnjaa [9] 0 0
0 0 
WCWVLFT
[B-1]
0 0 [B-1] Albania (w)
0 0 
FT
1-4(0-3)
(0-3)
[A-22]
Poland (w) [A-22] 0 0
0 0 
RMNAFT
[14]
0 0 [14] Juventus Bucuresti
0 0 
FT
0-5(0-2)
(0-2)
[10]
Concordia Chiajna [10] 0 0
0 0 
SRBAFT
[15]
0 0 [15] Borac Cacak
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
FK Vozdovac Beograd [5] 0 0
0 0 
CZEAFT
[10]
0 0 [10] Dukla Prague
0 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
[11]
Mlada Boleslav [11] 0 0
0 0 
JORAFT
[4]
0 0 [4] Al Faisaly
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[7]
Mansheiat Bani Hasan [7] 0 0
0 0 
KSAAFT
[1]
0 0 [1] Al Ahli Jeddah
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[8]
Al-Qadasiya [8] 0 0
0 0 
GHWFT
 
0 0   Germany (w)
0 0 
FT
4-0(3-0)
(3-0)
 
France (w)   0 1
0 1 
WCWVLFT
[A-20]
0 0 [A-20] Portugal (w)
0 0 
FT
8-0(2-0)
(2-0)
[C-1]
Moldova (w) [C-1] 0 0
0 0 
POLAFT
[15]
0 0 [15] Cracovia Krakow
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[11]
Lechia Gdansk [11] 0 0
0 0 
POLBFT
[17]
0 0 [17] OKS Stomil Olsztyn
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[1]
Chojniczanka Chojnice [1] 0 0
0 0 
CROAFT
[5]
0 0 [5] Inter Zapresic
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[6]
NK Lokomotiva Zagreb [6] 0 0
0 0 
CZEAFT
[16]
0 0 [16] Vysocina jihlava
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[12]
Brno [12] 0 0
0 0 
TNKAFT
[15]
0 0 [15] Osmanlispor FC
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[17]
Genclerbirligi [17] 0 0
0 0 
DUBFT
[5]
0 0 [5] SV Sandhausen
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[14]
Heidenheimer [14] 0 0
0 0 
DUBFT
[6]
2 0 [6] Union Berlin
2 0 
FT
3-3(1-0)
(1-0)
[16]
Darmstadt [16] 0 4
0 4 
AUTBFT
[1]
0 0 [1] SV Ried
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[2]
FC Magna Wiener Neustadt [2] 0 0
0 0 
AUTBFT
[7]
0 1 [7] Kapfenberg
0 1 
FT
0-5(0-1)
(0-1)
[4]
FC Liefering [4] 1 0
1 0 
AUTBFT
[8]
0 0 [8] WSG Wattens
0 0 
FT
1-4(1-0)
(1-0)
[5]
TSV Hartberg [5] 0 0
0 0 
AUTBFT
[9]
0 0 [9] FAC Team Fur Wien
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[6]
Austria Lustenau [6] 0 0
0 0 
WCWVLFT
[A-6]
0 0 [A-6] Switzerland (w)
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[A-26]
Belarus (w) [A-26] 0 0
0 0 
WCWVLFT
[A-34]
0 0 [A-34] Slovakia (w)
0 0 
FT
0-5(0-3)
(0-3)
[A-9]
Netherland (w) [A-9] 0 0
0 0 
DUC3FT
[11]
0 0 [11] SV Meppen
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[7]
SG Sonnenhof Grossaspach [7] 0 0
0 0 
DUC3FT
[2]
0 0 [2] SC Paderborn 07
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[8]
Karlsruher SC [8] 0 0
0 0 
DUC3FT
[17]
0 1 [17] Preuben Munster
0 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[19]
Chemnitzer [19] 1 0
1 0 
DUC4BAFT
[4]
0 0 [4] Bayern Munchen (Youth)
0 0 
FT
5-2(1-2)
(1-2)
[19]
Unterfohring [19] 0 0
0 0 
DUC4NFT
 
0 0   SSV Ulm 1846
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
 
VfB Stuttgart II   0 0
0 0 
MLTAFT
[7]
0 0 [7] Birkirkara FC
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[13]
St. Andrews [13] 0 0
0 0 
DENAFT
[14]
0 0 [14] Randers FC
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[9]
Sonderjyske [9] 0 0
0 0 
EGYAFT
[2]
0 0 [2] EL Ahly
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[13]
El Daklyeh [13] 0 0
0 0 
PERAFT
[14]
0 0 [14] Dep.San Martin
0 0 
FT
3-2(1-0)
(1-0)
[10]
Comerciantes Unidos [10] 0 0
0 0 
DUC4BFT
 
0 0   Eintr. Braunschweig (Youth)
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
 
Havelse   0 0
0 0 
RMNAFT
[5]
0 0 [5] Botosani
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[3]
CS Universitatea Craiova [3] 0 0
0 0 
WCWVLFT
[A-1]
0 0 [A-1] Wales (w)
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[A-19]
Kazakhstan (w) [A-19] 0 0
0 0 
PHBFT
[5]
0 1 [5] Stade Brestois
0 1 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[8]
Sochaux [8] 1 0
1 0 
PHBFT
[2]
0 0 [2] Nimes
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[18]
Bourg Peronnas [18] 0 0
0 0 
PHBFT
[3]
0 0 [3] Ajaccio
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
Reims [1] 0 0
0 0 
PHBFT
[16]
0 0 [16] AJ Auxerre
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[15]
Nancy [15] 0 0
0 0 
PHBFT
[20]
0 0 [20] Tours
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[14]
Ajaccio Gfco [14] 0 0
0 0 
PHBFT
[13]
0 0 [13] Orleans US 45
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[9]
Clermont [9] 0 0
0 0 
PHBFT
[11]
0 0 [11] Chamois Niortais
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[10]
Chateauroux [10] 0 0
0 0 
PHBFT
[12]
0 0 [12] Valenciennes
0 0 
FT
4-2(2-0)
(2-0)
[7]
Lorient [7] 0 0
0 0 
PHBFT
[6]
0 0 [6] Paris FC
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[19]
Quevilly [19] 0 0
0 0 
PH3FT
[8]
0 0 [8] Avenir Sportif Beziers
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Grenoble [3] 0 0
0 0 
PH3FT
[5]
0 0 [5] Entente Sannois
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[4]
Cholet So [4] 0 0
0 0 
PH3FT
[9]
0 0 [9] Lyon Duchere
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
Stade Lavallois MFC [10] 0 0
0 0 
PH3FT
[14]
0 0 [14] Concarneau
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[16]
GS Consolat Marseille [16] 0 0
0 0 
PH3FT
[15]
0 0 [15] Les Herbiers
0 0 
FT
2-2(2-2)
(2-2)
[17]
Avranches [17] 0 0
0 0 
PH3FT
[7]
0 0 [7] USL Dunkerque
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[12]
Creteil [12] 0 0
0 0 
PH3FT
[1]
0 1 [1] Rodez Aveyron
0 1 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[6]
Pau FC [6] 1 0
1 0 
HLAFT
[3]
0 0 [3] AZ Alkmaar
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[15]
FC Twente Enschede [15] 0 0
0 0 
HLBFT
[20]
0 0 [20] FC Utrecht (Youth)
0 0 
FT
2-4(1-1)
(1-1)
[10]
Almere City FC [10] 0 0
0 0 
HLBFT
[17]
0 0 [17] Volendam
0 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[6]
Emmen [6] 0 0
0 0 
HLBFT
[16]
0 0 [16] RKC Waalwijk
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[12]
FC Oss [12] 0 0
0 0 
HLBFT
[14]
0 0 [14] Dordrecht
0 0 
FT
3-2(1-0)
(1-0)
[18]
AZ Alkmaar (Youth) [18] 0 0
0 0 
HLBFT
[13]
0 0 [13] Cambuur Leeuwaarden
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[7]
Den Bosch [7] 0 0
0 0 
HLBFT
[9]
0 0 [9] MVV Maastricht
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[19]
Helmond Sport [19] 0 0
0 0 
HLBFT
[8]
0 0 [8] Jong PSV Eindhoven (Youth)
0 0 
FT
6-0(4-0)
(4-0)
[4]
SC Telstar [4] 0 0
0 0 
HLBFT
[5]
0 0 [5] De Graafschap
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[11]
FC Eindhoven [11] 0 0
0 0 
HLBFT
[2]
0 0 [2] NEC Nijmegen
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[3]
Jong Ajax (Youth) [3] 0 0
0 0 
HLBFT
[1]
0 0 [1] Fortuna Sittard
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[15]
Go Ahead Eagles [15] 0 0
0 0 
TSBFT
[5]
0 0 [5] FC Rapperswil-Jona
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[4]
Vaduz [4] 0 0
0 0 
WCWVLFT
[A-3]
0 0 [A-3] England (w)
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[A-27]
Bosnia and Herzegovina (w) [A-27] 0 0
0 0 
CZEAFT
[7]
0 0 [7] Bohemians 1905
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
Slovan Liberec [4] 0 0
0 0 
ITBFT
[5]
0 0 [5] Empoli
0 0 
FT
3-3(0-2)
(0-2)
[4]
Frosinone [4] 0 0
0 0 
DUAFT
[11]
1 0 [11] Hannover 96
1 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[14]
VfB Stuttgart [14] 0 5
0 5 
 
POLAFT
[2]
0 0 [2] Gornik Zabrze
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[4]
Jagiellonia Bialystok [4] 0 0
0 0 
BIAFT
[5]
0 0 [5] KAA Gent
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[10]
Mouscron Peruwelz [10] 0 0
0 0 
BIBFT
[8]
0 0 [8] Tubize
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[3]
Cercle Brugge [3] 0 0
0 0 
AUTBFT
[10]
0 0 [10] FC Blau Weiss Linz
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[3]
FC Wacker Innsbruck [3] 0 0
0 0 
PHAFT
[16]
4 0 [16] Saint Etienne
4 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[9]
Strasbourg [9] 0 2
0 2 
 
SCOAFT
[10]
0 0 [10] Dundee
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[3]
Glasgow Rangers [3] 0 0
0 0 
POLBFT
[10]
0 0 [10] Zaglebie Sosnowiec
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[18]
Gornik Leczna [18] 0 0
0 0 
WALAFT
[2]
0 0 [2] Bangor City FC
0 0 
FT
5-0(2-0)
(2-0)
[5]
Bala Town [5] 0 0
0 0 
WALAFT
[11]
0 0 [11] Prestatyn Town FC
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[7]
Llandudno [7] 0 0
0 0 
ANHAFT
[15]
1 0 [15] West Ham United
1 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[8]
Leicester City [8] 0 1
0 1 
 
TBNAFT
[12]
2 0 [12] Celta Vigo
2 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[11]
Leganes [11] 0 3
0 3 
 
TBNBFT
[11]
0 0 [11] Tenerife
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[4]
Rayo Vallecano [4] 0 0
0 0 
NIRAFT
[4]
0 0 [4] Glenavon Lurgan
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[5]
Linfield FC [5] 0 0
0 0 
WALAFT
[10]
0 0 [10] Aberystwyth Town
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[9]
Newtown AFC [9] 0 0
0 0 
ARGAFT
[15]
2 0 [15] Banfield
2 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[10]
Defensa Y Justicia [10] 0 3
0 3 
BDNAFT
[10]
2 1 [10] Belenenses
2 1 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[9]
GD Chaves [9] 1 2
1 2 
BRBFT
[9]
0 0 [9] Brasil de Pelotas
0 0 
FT
3-2(0-2)
(0-2)
[13]
Criciuma [13] 0 0
0 0 
PARAFT
[8]
0 0 [8] Libertad
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Deportivo Capiata [9] 0 0
0 0 
ARGAFT
[25]
0 0 [25] Chacarita juniors
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[5]
CA Huracan [5] 0 0
0 0 
CHIAFT
[9]
0 0 [9] San Luis Quillota
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
Universidad de Concepcion [10] 0 0
0 0 
BRBFT
[12]
0 0 [12] Figueirense
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[11]
SC Paysandu Para [11] 0 0
0 0 
NZLAFT
[7]
0 0 [7] Tasman United
0 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[3]
Eastern Suburbs Auckland [3] 0 0
0 0 
ARGBFT
[17]
0 0 [17] Sarmiento Junin
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[8]
San Martin Tucuman [8] 0 0
0 0 
ARGAFT
[7]
0 0 [7] Colon de Santa Fe
0 0 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
[27]
Club Atletico Tigre [27] 0 0
0 0 
ARGBFT
[22]
0 0 [22] Independiente Rivadavia
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[23]
Ferrol Carril Oeste [23] 0 0
0 0 
NZLAFT
[1]
0 0 [1] Auckland City
0 0 
FT
5-0(1-0)
(1-0)
[9]
Hawke's Bay United [9] 0 0
0 0 
NZLAFT
[8]
3 1 [8] Wellington Phoenix Reserve
3 1 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[6]
Southern United [6] 1 1
1 1 
GHWHoãn
 
0 0   malta (w)
0 0 
0-0
 
United Arab Emirates (w)   0 0
0 0 
NPAHoãn
[8]
0 0 [8] Maritzburg United
0 0 
0-0
[16]
Bidvest Wits [16] 0 0
0 0 
DUC4BHoãn
 
0 0   VFB Lubeck
0 0 
0-0
 
SV Drochtersen/Assel   0 0
0 0 
PERAHoãn
[8]
0 0 [8] UTC Cajamarca
0 0 
0-0
[7]
Academia Deportiva Cantolao [7] 0 0
0 0 
CÁC GIẢI CHÂU ÂU
© Copyright by tysotrandau.com - All rights reserved - Cập nhật kết quả bóng đá các giải đấu nhanh nhất, chính xác nhất