GIẢI ĐẤU QUỐC TẾ

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ TRỰC TUYẾN NGÀY 25/07/2016

GiảiGiờChủ nhàKết quảKhách
IDNAFT
 
0 0   Persipura Jayapura
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
 
Persiba Balikpapan   0 0
0 0 
MAPLFT
[11]
0 0 [11] ATM
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[6]
Pahang UiTM FC [6] 0 0
0 0 
MAPLFT
[10]
0 1 [10] Perlis
0 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[5]
Darul Takzim II [5] 1 0
1 0 
MAPLFT
 
0 0   DRB-Hicom
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[1]
Kuala Lumpur [1] 0 0
0 0 
DENRLFT
[C-5]
0 0 [C-5] Viborg Reserve
0 0 
FT
4-4(3-2)
(3-2)
[C-1]
Randers FC Reserve [C-1] 0 0
0 0 
NHATBFT
 
0 0   Consadole Sapporo
0 0 
FT
5-0(3-0)
(3-0)
[15]
FC Gifu [15] 0 0
0 0 
HQWFT
[5]
0 0 [5] Gumi Sportstoto (w)
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[2]
Daekyo Kangaroos (w) [2] 0 0
0 0 
HQWFT
[4]
0 0 [4] KSPO FC (w)
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[8]
Boeun Sangmu (w) [8] 0 0
0 0 
HQWFT
[3]
0 0 [3] Seoul Amazones (w)
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[6]
Suwon FMC (w) [6] 0 0
0 0 
NOR3FT
[C-4]
0 0 [C-4] Vard Haugesund
0 0 
FT
4-4(2-3)
(2-3)
[C-6]
Valerenga B [C-6] 0 0
0 0 
AUSVPLFT
[9]
0 0 [9] FC Bulleen Lions
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
 
Northcote City   0 0
0 0 
DENRLFT
[C-4]
0 0 [C-4] Horsens Reserve
0 0 
FT
1-8(0-6)
(0-6)
[C-3]
Aalborg BK Reserve [C-3] 0 0
0 0 
IDNAFT
 
0 0   PSM Makassar
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
 
Bhayangkara Surabaya United   0 0
0 0 
IDNAFT
 
0 0   Semen Padang
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
 
Persib Bandung   0 0
0 0 
MAPLFT
 
0 0   Selangor PKNS
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
Negeri Sembilan [4] 0 0
0 0 
MAPLFT
[9]
0 0 [9] Kuantan FA
0 0 
FT
3-4(3-2)
(3-2)
 
Melaka   0 0
0 0 
MAPLFT
 
0 0   Sime Darby FC
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[7]
Sabah [7] 0 0
0 0 
IRNAFT
[10]
0 0 [10] Tractor Sazi Tabriz
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[14]
Esteghlal Khozestan [14] 0 0
0 0 
IRNAFT
[9]
0 0 [9] Siah Jamegan Khorasan
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[8]
Zob Ahan [8] 0 0
0 0 
EUW17VLFT
[12]
0 0 [12] Denmark (w) U17
0 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
[32]
Switzerland (w) U17 [32] 0 0
0 0 
EUW17VLFT
[35]
0 0 [35] Israel (w) U17
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[19]
Slovakia (w) U17 [19] 0 0
0 0 
NOR3FT
[B-13]
0 0 [B-13] Rosenborg B
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[B-3]
Honefoss BK [B-3] 0 0
0 0 
EUW19FT
[B-1]
0 0 [B-1] Netherlands (w) U19
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[B-2]
France (w) U19 [B-2] 0 0
0 0 
MDVAFT
[3]
0 0 [3] FC Dacia Chisinau
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[5]
Zimbru Chisinau [5] 0 0
0 0 
TDU21FT
[AS-11]
0 0 [AS-11] Jonkopings Sodra U21
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[AS-6]
HackenU21 [AS-6] 0 0
0 0 
TDU21FT
[AN-4]
0 1 [AN-4] IK Sirius FK U21
0 1 
FT
1-7(0-3)
(0-3)
[AN-1]
Norrkoping IFK U21 [AN-1] 1 0
1 0 
TDU21FT
[AN-6]
0 0 [AN-6] Gefle IF U21
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[AN-3]
Hammarby U21 [AN-3] 0 0
0 0 
FINAFT
[6]
0 0 [6] IFK Mariehamn
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Inter Turku [8] 0 0
0 0 
FINAFT
[7]
0 0 [7] Vaasa VPS
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[3]
KuPs [3] 0 0
0 0 
FINBFT
[4]
0 0 [4] AC Oulu
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[5]
Haka [5] 0 0
0 0 
TDU21FT
[SN-3]
0 0 [SN-3] Dalkurd FF U21
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[SN-8]
Assyriska U21 [SN-8] 0 0
0 0 
EUW19FT
[A-1]
0 0 [A-1] Germany (w) U19
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
 
Austria (w) U19   0 0
0 0 
EUW19FT
 
0 0   Switzerland (w) U19
0 0 
FT
0-5(0-2)
(0-2)
[A-2]
Spain (w) U19 [A-2] 0 0
0 0 
POLAFT
 
0 1   Gornik Leczna
0 1 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[12]
Lechia Gdansk [12] 1 0
1 0 
LATAFT
[6]
0 0 [6] Jelgava
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[5]
Rigas Futbola skola [5] 0 0
0 0 
IRNAFT
[15]
0 0 [15] Esteghlal Tehran
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[16]
Naft Tehran [16] 0 0
0 0 
IRNAFT
 
0 0   Saba Battery
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[11]
Sanat-Naft [11] 0 0
0 0 
TDAFT
[9]
0 0 [9] Elfsborg
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[6]
Ostersunds FK [6] 0 0
0 0 
TDAFT
[2]
0 0 [2] Djurgardens
0 0 
FT
1-3(0-0)
(0-0)
[12]
GIF Sundsvall [12] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Sunderland A.F.C
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
 
Stade Nyonnais   0 0
0 0 
TDBFT
[10]
0 2 [10] GAIS Goteborg
0 2 
FT
4-2(3-2)
(3-2)
[9]
Varbergs BoIS FC [9] 2 0
2 0 
TSBFT
 
0 0   FC Zurich
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[8]
Winterthur [8] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Colchester United
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
 
Crystal Palace   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Nacional da Madeira
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Fulham   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Feirense
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
 
Sporting Braga   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Portimonense
0 0 
FT
3-2(1-0)
(1-0)
 
Sheffield Wednesday   0 0
0 0 
PERAFT
[15]
0 2 [15] Dep.San Martin
0 2 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[12]
Inti Gas Deportes [12] 2 0
2 0 
ICEAFT
[7]
0 0 [7] Vikingur Reykjavik
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
KR Reykjavik   0 0
0 0 
PERAFT
[2]
0 0 [2] Comerciantes Unidos
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
Deportivo Municipal [10] 0 0
0 0 
ARGCFT
[50]
0 0 [50] Sarmiento Junin
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
 
Los Andes   0 0
0 0 
PARAFT
 
0 0   General Caballero
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[6]
Rubio nu [6] 0 0
0 0 
BRAFT
[5]
0 0 [5] Flamengo
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
 
America MG   0 0
0 0 
PARAFT
[12]
0 1 [12] FC Nacional Asuncion
0 1 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[4]
Sportivo Luqueno [4] 1 0
1 0 
COLBFT
[8]
0 0 [8] Deportes Quindio
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
Valledupar FC [10] 0 0
0 0 
EUW19Hoãn
 
0 0   Slovakia (w) U19
0 0 
0-0
 
Norway (w) U19   0 0
0 0 
CÁC GIẢI CHÂU ÂU
© Copyright by tysotrandau.com - All rights reserved - Cập nhật kết quả bóng đá các giải đấu nhanh nhất, chính xác nhất