GIẢI ĐẤU QUỐC TẾ

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ TRỰC TUYẾN NGÀY 26/09/2017

GiảiGiờChủ nhàKết quảKhách
IDNAFT
 
0 1   Sriwijaya FC
0 1 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
 
Persela Lamongan   1 0
1 0 
MAPLFT
 
2 0   Perlis
2 0 
FT
1-5(1-2)
(1-2)
[9]
Darul Takzim II [9] 0 4
0 4 
CZEU19FT
 
2 0   Frydek-Mistek U19
2 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
 
Brno U19   0 0
0 0 
C1U19FT
[E-2]
1 0 [E-2] FC Spartak Moskva U19
1 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[E-1]
Liverpool U19 [E-1] 0 0
0 0 
IDNAFT
 
0 0   Gresik United
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
 
Madura United   0 0
0 0 
IDNAFT
 
0 0   PS TNI
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
 
Mitra Kukar   0 0
0 0 
C1U19FT
[G-4]
0 0 [G-4] Besiktas JK U19
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[G-3]
RB LeipzigU19 [G-3] 0 0
0 0 
C1U19FT
[F-4]
0 0 [F-4] Napoli(U19)
0 0 
FT
2-2(2-0)
(2-0)
[F-2]
Feyenoord U19 [F-2] 0 0
0 0 
UZBAFT
[12]
0 0 [12] Sogdiana Jizak
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[2]
Nasaf Qarshi [2] 0 0
0 0 
UZBAFT
[7]
0 0 [7] OTMK Olmaliq
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[1]
Lokomotiv Tashkent [1] 0 0
0 0 
IRNAFT
[14]
0 0 [14] Sepidrood Rasht
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[6]
Esteghlal Tehran [6] 0 0
0 0 
C1U19FT
[H-4]
0 0 [H-4] APOEL Nicosia U19
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[H-1]
Tottenham Hotspur U19 [H-1] 0 0
0 0 
C1U19FT
[G-2]
0 0 [G-2] Monaco U19
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[G-1]
FC Porto U19 [G-1] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[2]
0 0 [2] Marila Pribram U21
0 0 
FT
4-3(3-2)
(3-2)
[4]
Hradec KraloveU21 [4] 0 0
0 0 
MAPLFT
[12]
0 0 [12] PDRM
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
 
Terengganu   0 0
0 0 
MAPLFT
 
0 0   Negeri Sembilan
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[3]
Pahang UiTM FC [3] 0 0
0 0 
MAPLFT
 
0 0   ATM
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[5]
MISC-MIFA [5] 0 0
0 0 
MAPLFT
 
0 0   Kuala Lumpur
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[2]
Sabah [2] 0 0
0 0 
IRNAFT
[2]
0 0 [2] Zob Ahan
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[4]
Saipa [4] 0 0
0 0 
C1U19FT
[H-3]
0 0 [H-3] Borussia Dortmund U19
0 0 
FT
5-3(2-2)
(2-2)
[H-2]
Real Madrid U19 [H-2] 0 0
0 0 
EUW17VLFT
[11]
0 0 [11] Belgium (w) U17
0 0 
FT
7-0(5-0)
(5-0)
[29]
Belarus (w) U17 [29] 0 0
0 0 
EUW17VLFT
[10]
0 0 [10] Serbia (w) U17
0 0 
FT
9-0(4-0)
(4-0)
[40]
FYR Macedonia (w) U17 [40] 0 0
0 0 
IRNAFT
[3]
0 1 [3] Foolad Khozestan
0 1 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[15]
Esteghlal Khozestan [15] 1 0
1 0 
UZBAFT
[3]
0 0 [3] Pakhtakor
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[8]
Mashal Muborak [8] 0 0
0 0 
IRNAFT
[12]
0 0 [12] Naft Tehran
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[13]
Sepahan [13] 0 0
0 0 
C1U19FT
[F-1]
0 0 [F-1] Manchester City U19
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[F-3]
FC Shakhtar Donetsk U19 [F-3] 0 0
0 0 
AFCCFT
[A-3]
0 0 [A-3] Al Quwa Al Jawiya
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[C-3]
Al-Wahda Damascus [C-3] 0 0
0 0 
BHRAFT
[2]
0 0 [2] Al-Muharraq
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[1]
Al-Najma [1] 0 0
0 0 
BHRAFT
[10]
0 0 [10] Al-Ittihad(BHR)
0 0 
FT
3-2(2-1)
(2-1)
[8]
Al-Ahli(BHR) [8] 0 0
0 0 
IRNAFT
[1]
0 0 [1] Persepolis
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[10]
Sanat-Naft [10] 0 0
0 0 
C1U19FT
[E-3]
0 0 [E-3] Sevilla U19
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[E-4]
NK Maribor U20 [E-4] 0 0
0 0 
ACLFT
[D-4]
0 1 [D-4] Al Hilal
0 1 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[C-1]
Persepolis [C-1] 1 0
1 0 
POLCFT
 
0 0   Chrobry Glogow
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
 
Piast Gliwice   0 0
0 0 
ISRBFT
[7]
0 0 [7] Hapoel Katamon Jerusalem
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
Hapoel Afula [5] 0 0
0 0 
ISRBFT
[4]
0 0 [4] Hapoel Kfar Saba
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[15]
Maccabi Herzliya [15] 0 0
0 0 
ISRBFT
[8]
0 0 [8] Hapoel Natzrat Illit
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[2]
Hapoel Rishon Lezion [2] 0 0
0 0 
ISRBFT
[6]
0 0 [6] Hapoel Hadera
0 0 
FT
4-3(1-0)
(1-0)
[16]
Ironi Nesher [16] 0 0
0 0 
ISRBFT
[1]
0 0 [1] Hapoel Tel Aviv
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[9]
Maccabi Ahi Nazareth [9] 0 0
0 0 
NORBFT
[6]
0 0 [6] Ullensaker/Kisa IL
0 0 
FT
2-5(0-5)
(0-5)
[1]
Bodo Glimt [1] 0 0
0 0 
TDBFT
[13]
0 0 [13] Orgryte
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[3]
Trelleborgs FF [3] 0 0
0 0 
BHRAFT
[4]
0 0 [4] Al-Shabbab
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[6]
East Riffa [6] 0 0
0 0 
C1FT
[G-4]
3 0 [G-4] Monaco
3 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[G-2]
FC Porto [G-2] 0 4
0 4 
 
C1FT
[H-4]
2 0 [H-4] APOEL Nicosia
2 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[H-1]
Tottenham Hotspur [H-1] 0 1
0 1 
 
C1FT
[F-1]
0 0 [F-1] Manchester City
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[F-2]
FC Shakhtar Donetsk [F-2] 0 1
0 1 
 
C1FT
[E-3]
1 0 [E-3] Spartak Moscow
1 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[E-1]
Liverpool [E-1] 0 2
0 2 
 
C1FT
[F-3]
2 0 [F-3] Napoli
2 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[F-4]
Feyenoord [F-4] 0 3
0 3 
 
C1FT
[H-3]
2 0 [H-3] Borussia Dortmund
2 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[H-2]
Real Madrid [H-2] 0 3
0 3 
 
C1FT
[G-1]
2 0 [G-1] Besiktas JK
2 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[G-3]
RB Leipzig [G-3] 0 2
0 2 
 
C1FT
[E-2]
1 0 [E-2] Sevilla
1 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[E-4]
Maribor [E-4] 0 0
0 0 
 
ANHBFT
[12]
1 0 [12] Ipswich Town
1 0 
FT
5-2(2-1)
(2-1)
[23]
Sunderland A.F.C [23] 0 2
0 2 
ANHBFT
[2]
0 0 [2] Cardiff City
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[11]
Leeds United [11] 0 1
0 1 
ANHBFT
[6]
2 0 [6] Bristol City
2 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[20]
Bolton Wanderers [20] 0 2
0 2 
ANHBFT
[9]
1 0 [9] Middlesbrough
1 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[13]
Norwich City [13] 0 4
0 4 
ANHBFT
[22]
1 0 [22] Barnsley
1 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[15]
Queens Park Rangers (QPR) [15] 0 2
0 2 
ANHBFT
[21]
4 0 [21] Hull City
4 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[7]
Preston North End [7] 0 2
0 2 
ANHBFT
[10]
3 0 [10] Brentford
3 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[4]
Derby County [4] 0 5
0 5 
ANHBFT
[24]
0 0 [24] Burton Albion
0 0 
FT
0-4(0-3)
(0-3)
[3]
Aston Villa [3] 0 0
0 0 
ANHBFT
[14]
1 0 [14] Millwall
1 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[18]
Reading [18] 0 0
0 0 
ANHBFT
[17]
2 0 [17] Nottingham Forest
2 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[5]
Fulham [5] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[23]
0 0 [23] Bury
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[14]
Oxford United [14] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[15]
0 0 [15] Walsall
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[6]
Charlton Athletic [6] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[1]
0 0 [1] Blackburn Rovers
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[4]
Rotherham United [4] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[11]
0 0 [11] Gillingham
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
Scunthorpe United [5] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[3]
0 0 [3] Wigan Athletic
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[7]
Plymouth Argyle [7] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[22]
0 0 [22] Milton Keynes Dons
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[19]
Northampton Town [19] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[10]
0 0 [10] Portsmouth
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[12]
Bristol Rovers [12] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[16]
0 0 [16] Doncaster Rovers
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[2]
Shrewsbury Town [2] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[8]
0 0 [8] Bradford City
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[20]
Fleetwood Town [20] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[21]
0 1 [21] Oldham Athletic
0 1 
FT
3-2(0-0)
(0-0)
[9]
Peterborough United [9] 1 0
1 0 
ANHL1FT
[17]
0 0 [17] Blackpool
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[24]
Rochdale [24] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[13]
0 0 [13] Southend United
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[18]
AFC Wimbledon [18] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[23]
0 0 [23] Chesterfield
0 0 
FT
2-3(0-2)
(0-2)
[17]
Yeovil Town [17] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[16]
0 0 [16] Cheltenham Town
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[4]
Mansfield Town [4] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[22]
0 0 [22] Morecambe
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
Luton Town [1] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[19]
0 0 [19] Port Vale
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[3]
Accrington Stanley [3] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[14]
0 0 [14] Cambridge United
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[21]
Forest Green Rovers [21] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[18]
0 0 [18] Grimsby Town
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[11]
Colchester United [11] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[13]
0 0 [13] Carlisle United
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[15]
Stevenage Borough [15] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[7]
0 0 [7] Lincoln City
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[24]
Barnet [24] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[8]
0 0 [8] Exeter City
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[5]
Notts County [5] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[2]
0 0 [2] Wycombe Wanderers
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[20]
Crewe Alexandra [20] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[6]
0 1 [6] Swindon Town
0 1 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[10]
Coventry City [10] 1 0
1 0 
ANHL2FT
[9]
0 0 [9] Crawley Town
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[12]
Newport County [12] 0 0
0 0 
WALAFT
[3]
0 0 [3] Bangor City FC
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[2]
Connah's QN [2] 0 0
0 0 
VENAFT
[12]
0 0 [12] Trujillanos
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[4]
Deportivo Lara [4] 0 0
0 0 
BRBFT
[9]
1 0 [9] Brasil de Pelotas
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[16]
Luverdense [16] 0 1
0 1 
BRBFT
[13]
3 0 [13] Criciuma
3 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[12]
Figueirense [12] 0 3
0 3 
BRBFT
[18]
1 0 [18] Santa Cruz PE
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Ceara [3] 0 4
0 4 
BRBFT
[4]
0 0 [4] Parana STC PR
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[20]
Nautico (PE) [20] 0 0
0 0 
BRBFT
[6]
0 0 [6] Oeste
0 0 
FT
4-1(1-1)
(1-1)
[5]
Londrina PR [5] 0 1
0 1 
BRBFT
[10]
0 0 [10] Boa Esporte Clube
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[14]
Goias [14] 0 0
0 0 
BRBFT
[7]
0 0 [7] Vila Nova
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[15]
CRB AL [15] 0 1
0 1 
MEXAFT
[16]
0 0 [16] Chivas Guadalajara
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[17]
Lobos BUAP [17] 0 0
0 0 
BRBFT
[11]
0 0 [11] SC Paysandu Para
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[17]
Guarani SP [17] 0 0
0 0 
BRBFT
[19]
0 0 [19] ABC RN
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[8]
Juventude [8] 0 0
0 0 
MEXAFT
[4]
0 0 [4] Puebla
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[18]
Atlas [18] 0 0
0 0 
COLBFT
[1]
4 0 [1] Deportivo Pereira
4 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
 
Deportivo Rionegro   0 2
0 2 
MEXAFT
[14]
2 0 [14] Veracruz
2 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[5]
Monarcas Morelia [5] 0 3
0 3 
CÁC GIẢI CHÂU ÂU
© Copyright by tysotrandau.com - All rights reserved - Cập nhật kết quả bóng đá các giải đấu nhanh nhất, chính xác nhất