GIẢI ĐẤU QUỐC TẾ

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ TRỰC TUYẾN NGÀY 28/09/2017

GiảiGiờChủ nhàKết quảKhách
CZEBFT
[13]
2 0 [13] Viktoria Zizkov
2 0 
FT
1-5(1-4)
(1-4)
[1]
Opava [1] 0 2
0 2 
GHCLBFT
 
0 0   Western Sydney
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
 
A.P.I.A. Leichhardt Tigers   0 1
0 1 
IRNAFT
[9]
0 0 [9] Gostaresh Folad
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[11]
Tractor Sazi Tabriz [11] 0 0
0 0 
TQAFT
[12]
0 0 [12] Jiangsu Suning FC
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[3]
Tianjin QuanJian [3] 0 0
0 0 
EUW17VLFT
[2]
0 0 [2] Austria (w) U17
0 0 
FT
9-0(2-0)
(2-0)
[30]
Northern Ireland (w) U17 [30] 0 0
0 0 
MASLFT
[2]
1 0 [2] Felda United
1 0 
FT
3-2(2-1)
(2-1)
[1]
Johor FC [1] 0 3
0 3 
EGYAFT
[16]
0 0 [16] Al Nasr Cairo
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[5]
El Mokawloon El Arab [5] 0 0
0 0 
IRNAFT
[16]
1 2 [16] Siah Jamegan Khorasan
1 2 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[4]
Peykan [4] 2 1
2 1 
LITAFT
[6]
0 0 [6] Lietava Jonava
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[8]
Kauno Zalgiris [8] 0 1
0 1 
EUW17VLFT
[6]
0 0 [6] Hungary (w) U17
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[12]
Norway (w) U17 [12] 0 0
0 0 
EUW17VLFT
[37]
0 0 [37] Moldova (w) U17
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[31]
Bulgaria (w) U17 [31] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Aiginiakos FC
0 0 
FT
1-5(0-4)
(0-4)
 
Aris Thessaloniki   0 0
0 0 
QATAFT
[8]
0 0 [8] Al Markhiya
0 0 
FT
2-5(1-3)
(1-3)
[4]
Al-Sailiya [4] 0 0
0 0 
C2FT
[A-2]
0 0 [A-2] Lokomotiv Astana
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[A-3]
Slavia Praha [A-3] 0 0
0 0 
EUW17VLFT
[13]
0 0 [13] Portugal (w) U17
0 0 
FT
11-0(4-0)
(4-0)
[43]
Georgia (w) U17 [43] 0 0
0 0 
LITAFT
[1]
0 0 [1] Suduva
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[5]
Utenis Utena [5] 0 0
0 0 
IRNAFT
[2]
0 1 [2] Pars Jonoubi Jam
0 1 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[5]
Padideh Mashhad [5] 1 0
1 0 
KUWAFT
[4]
0 2 [4] Al-Qadsia SC
0 2 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[2]
Al-Salmiyah [2] 2 0
2 0 
KSAAFT
[6]
0 0 [6] Al-Baten
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Al-Fateh [9] 0 0
0 0 
EGYAFT
[11]
0 0 [11] Tala Al Jaish
0 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
[3]
EL Masry [3] 0 0
0 0 
ICEWFT
 
0 0   Breidablik (w)
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
 
Grindavik (w)   0 0
0 0 
ICEWFT
 
0 0   Thor KA Akureyri (W)
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
 
Hafnarfjordur (w)   0 0
0 0 
JORAFT
[5]
0 0 [5] Shabab AlOrdon
0 0 
FT
0-3(0-3)
(0-3)
[4]
Al Faisaly [4] 0 0
0 0 
JORAFT
[11]
0 0 [11] Al Aqaba SC
0 0 
FT
1-4(1-1)
(1-1)
[8]
Al-Ahly [8] 0 0
0 0 
C2FT
[K-1]
0 0 [K-1] Lazio
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[K-3]
Zulte-Waregem [K-3] 0 2
0 2 
 
C2FT
[G-1]
1 0 [G-1] FC Viktoria Plzen
1 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[G-4]
Hapoel Beer Sheva [G-4] 0 2
0 2 
C2FT
[H-3]
2 0 [H-3] FC Koln
2 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[H-2]
Crvena Zvezda [H-2] 0 3
0 3 
C2FT
[H-4]
3 0 [H-4] BATE Borisov
3 0 
FT
2-4(1-3)
(1-3)
[H-1]
Arsenal [H-1] 0 0
0 0 
 
C2FT
[I-1]
1 0 [I-1] Red Bull Salzburg
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[I-2]
Marseille [I-2] 0 2
0 2 
C2FT
[L-3]
1 0 [L-3] Rosenborg
1 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[L-4]
FC Vardar Skopje [L-4] 0 3
0 3 
C2FT
[L-1]
0 0 [L-1] Zenit St. Petersburg
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[L-2]
Real Sociedad [L-2] 0 0
0 0 
 
C2FT
[K-2]
1 0 [K-2] Nice
1 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[K-4]
Vitesse Arnhem [K-4] 0 1
0 1 
C2FT
[G-3]
0 0 [G-3] Lugano
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[G-2]
Steaua Bucuresti [G-2] 0 0
0 0 
C2FT
[J-2]
0 0 [J-2] Athletic Bilbao
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[J-3]
Zorya [J-3] 0 4
0 4 
C2FT
[J-1]
0 0 [J-1] Ostersunds FK
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[J-4]
Hertha Berlin [J-4] 0 0
0 0 
C2FT
[I-3]
2 0 [I-3] Konyaspor
2 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[I-4]
Vitoria Guimaraes [I-4] 0 2
0 2 
KSAAFT
[7]
0 0 [7] Al-Taawon
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[5]
Al Ittihad(KSA) [5] 0 0
0 0 
ICEWFT
 
0 0   Haukar (w)
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
 
IBV Vestmannaeyjar (w)   0 0
0 0 
KUWAFT
[6]
0 0 [6] Al-Nasar
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[8]
Al-Ttadamon(KUW) [8] 0 0
0 0 
PH3FT
[10]
0 0 [10] Pau FC
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[8]
Avenir Sportif Beziers [8] 0 0
0 0 
EGYAFT
[17]
0 0 [17] Wadi Degla SC
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[4]
Smouha SC [4] 0 0
0 0 
BLVAFT
[10]
0 0 [10] Sport Boys Warnes
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[8]
San Jose [8] 0 0
0 0 
C2FT
[F-1]
0 0 [F-1] Lokomotiv Moscow
0 0 
FT
3-0(3-0)
(3-0)
[F-4]
Tescoma Zlin [F-4] 0 0
0 0 
C2FT
[E-3]
0 0 [E-3] Everton
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[E-4]
Apollon Limassol FC [E-4] 0 1
0 1 
 
C2FT
[E-2]
0 0 [E-2] Lyon
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[E-1]
Atalanta [E-1] 0 3
0 3 
 
C2FT
[D-2]
3 0 [D-2] AEK Athens
3 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[D-4]
Austria Wien [D-4] 0 1
0 1 
C2FT
[D-1]
0 0 [D-1] AC Milan
0 0 
FT
3-2(1-0)
(1-0)
[D-3]
Rijeka [D-3] 0 2
0 2 
 
C2FT
[F-3]
1 0 [F-3] Sheriff Tiraspol
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[F-2]
FC Copenhagen [F-2] 0 0
0 0 
C2FT
[C-1]
2 0 [C-1] Sporting Braga
2 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[C-3]
Istanbul Buyuksehir Belediyesi [C-3] 0 1
0 1 
C2FT
[B-4]
1 0 [B-4] Skenderbeu Korca
1 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[B-3]
Young Boys [B-3] 0 1
0 1 
C2FT
[B-2]
3 0 [B-2] Partizan Belgrade
3 0 
FT
2-3(2-0)
(2-0)
[B-1]
Dynamo Kyiv [B-1] 0 2
0 2 
C2FT
[A-4]
2 0 [A-4] Maccabi Tel Aviv
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[A-1]
Villarreal [A-1] 0 1
0 1 
C2FT
[C-2]
2 0 [C-2] Ludogorets Razgrad
2 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[C-4]
TSG Hoffenheim [C-4] 0 5
0 5 
ARGCFT
[41]
0 0 [41] Godoy Cruz Antonio Tomba
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[32]
Banfield [32] 0 0
0 0 
BLVAFT
[4]
0 0 [4] Universitario de Sucre
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
Petrolero de Yacuiba [5] 0 0
0 0 
BLVAFT
[12]
4 0 [12] Blooming
4 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[3]
Jorge Wilstermann [3] 0 4
0 4 
PERAFT
[9]
2 0 [9] Sport Rosario
2 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
Alianza Lima [1] 0 2
0 2 
CÁC GIẢI CHÂU ÂU
© Copyright by tysotrandau.com - All rights reserved - Cập nhật kết quả bóng đá các giải đấu nhanh nhất, chính xác nhất