GIẢI ĐẤU QUỐC TẾ

KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ TRỰC TUYẾN NGÀY 29/07/2016

GiảiGiờChủ nhàKết quảKhách
AFFWFT
[B-4]
0 0 [B-4] Timor Leste Women's
0 0 
FT
0-20(0-12)
(0-12)
[B-1]
Australia (w) U20 [B-1] 0 0
0 0 
MAPLFT
[6]
0 0 [6] Pahang UiTM FC
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Sime Darby FC   0 0
0 0 
NGAU21FT
[12]
0 0 [12] Zenit St.Petersburg Youth
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[8]
Lokomotiv Moscow Youth [8] 0 0
0 0 
IDNAFT
 
0 0   Persiba Balikpapan
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
 
Semen Padang   0 0
0 0 
ICCFT
 
0 0   Tottenham Hotspur
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
 
Atletico Madrid   0 0
0 0 
HQ3FT
[6]
0 0 [6] Changwon City
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
 
Ulsan Mipo   0 0
0 0 
HQ3FT
[5]
0 0 [5] Mokpo City
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[7]
Gangneung City [7] 0 0
0 0 
HQ3FT
[3]
0 0 [3] Gimhae City
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[2]
Gyeongju KHNP [2] 0 0
0 0 
AUSVPLFT
[4]
0 0 [4] Bentleigh greens
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[5]
Green Gully Cavaliers [5] 0 0
0 0 
AUSVPLFT
[7]
0 0 [7] Pascoe Vale SC
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[6]
Oakleigh Cannons [6] 0 0
0 0 
AUSVPLFT
[11]
0 0 [11] Port Melbourne
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
FC Bulleen Lions [9] 0 0
0 0 
VNAFT
[9]
0 1 [9] Song Lam Nghe An
0 1 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[12]
Hoang Anh Gia Lai [12] 1 0
1 0 
VNAFT
[1]
0 0 [1] T T Hanoi
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
 
Dong Thap   0 0
0 0 
AFFWFT
[B-2]
0 0 [B-2] Myanmar (w)
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[B-3]
Malaysia (w) [B-3] 0 0
0 0 
TQAFT
[9]
0 0 [9] Beijing Guoan
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Hangzhou Greentown   0 0
0 0 
UZBCFT
 
0 0   Lokomotiv Tashkent
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
 
Mashal Muborak   0 0
0 0 
MASCFT
 
0 0   Sarawak
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
 
PBDKT T-Team   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   AZ Alkmaar
0 0 
FT
3-2(1-2)
(1-2)
 
Emmen   0 0
0 0 
NGAU21FT
[11]
0 0 [11] FK Rostov Youth
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
 
FK Orenburg Youth   0 0
0 0 
MASCFT
[2]
0 0 [2] Kedah
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Darul Takzim II   0 0
0 0 
MASCFT
 
0 0   Melaka
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
Felda United [3] 0 0
0 0 
EUW19FT
[B-2]
0 0 [B-2] France (w) U19
0 0 
FT
3-1(0-0)
(0-0)
 
Switzerland (w) U19   0 0
0 0 
UKRU21FT
 
0 0   Volyn U21
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[8]
Olimpic Donetsk U21 [8] 0 0
0 0 
UKRU21FT
[11]
0 0 [11] Chernomorets Odessa U21
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[1]
FC Shakhtar Donetsk U21 [1] 0 0
0 0 
IDNAFT
 
0 0   Persib Bandung
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Persela Lamongan   0 0
0 0 
UZBCFT
 
0 0   Kuruvchi Bunyodkor
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
 
Metallurg Bekobod   0 0
0 0 
BLRAFT
[7]
0 0 [7] Slutsksakhar Slutsk
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[15]
Slavia Mozyr [15] 0 0
0 0 
UKRU21FT
[10]
0 0 [10] Zirka Kirovohrad U21
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
Zorya U21 [2] 0 0
0 0 
UZBCFT
 
0 0   Nasaf Qarshi
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
 
FK Andijon   0 0
0 0 
FINBFT
 
0 0   FC Jazz
0 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
[1]
TPS Turku [1] 0 0
0 0 
BLRAFT
 
0 0   Granit Mikashevichi
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[5]
Neman Grodno [5] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Nice
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
 
Toulouse   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Werder Bremen
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
Real Betis   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Eintracht Braunschweig
0 0 
FT
4-1(1-0)
(1-0)
 
Bastia   0 0
0 0 
POLAFT
[8]
0 0 [8] Arka Gdynia
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
 
Ruch Chorzow   0 0
0 0 
BULAFT
 
0 0   Lokomotiv Gorna Oryahovitsa
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Neff supporting Simic   0 0
0 0 
ESTAFT
[8]
0 0 [8] Flora Paide
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[1]
FC Flora Tallinn [1] 0 0
0 0 
CZEAFT
[10]
0 0 [10] Dukla Prague
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[8]
Teplice [8] 0 0
0 0 
DENAFT
 
0 0   Viborg
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
 
Esbjerg   0 0
0 0 
ESTAFT
[6]
0 0 [6] JK Sillamae Kalev
0 0 
FT
5-1(1-1)
(1-1)
[7]
Tartu JK Maag Tammeka [7] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 1   Ingolstadt
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
Huddersfield Town   1 0
1 0 
GHCLBFT
 
0 0   Kaiserslautern
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
 
Metz   0 0
0 0 
DUC4BAFT
[6]
0 0 [6] SV Schalding Heining
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
FV Illertissen [7] 0 0
0 0 
DUC4DBFT
 
0 0   ZFC Meuselwitz
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
 
Carl Zeiss Jena   0 0
0 0 
AUTBFT
[8]
0 0 [8] WSG Wattens
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
FAC Team Fur Wien   0 0
0 0 
AUTBFT
[7]
0 0 [7] Kapfenberg
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[3]
FC Wacker Innsbruck [3] 0 0
0 0 
AUTBFT
[2]
0 0 [2] FC Magna Wiener Neustadt
0 0 
FT
1-4(1-1)
(1-1)
[5]
FC Liefering [5] 0 0
0 0 
AUTBFT
[6]
0 0 [6] Austria Lustenau
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
 
SV Horn   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   NEC Nijmegen
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
 
Real Sociedad   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Nurnberg
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
 
Augsburg   0 0
0 0 
DUC4BAFT
[5]
0 0 [5] Schweinfurt 05 FC
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[3]
Nurnberg (Youth) [3] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
[16]
0 0 [16] TSV 1860 Rosenheim
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[13]
SpVgg Bayreuth [13] 0 0
0 0 
DUC4DBFT
 
0 0   SV Babelsberg 03
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
 
Wacker Nordhausen   0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 0   Wuppertaler SV Borussia
0 0 
FT
3-3(0-1)
(0-1)
 
Viktoria koln   0 0
0 0 
NGAU21FT
[10]
0 0 [10] FK Anzhi Youth
0 0 
FT
2-3(2-2)
(2-2)
[2]
CSKA Moscow (R) [2] 0 0
0 0 
NORAFT
[3]
0 0 [3] Sarpsborg 08
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Start IK   0 0
0 0 
TDBFT
[9]
0 0 [9] Orgryte
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[15]
Syrianska FC [15] 0 0
0 0 
JORSCFT
 
0 1   Al Wihdat Amman
0 1 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
 
Al-Ahly   1 0
1 0 
DUC4BFT
 
0 0   SV Meppen
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
 
ETSV Weiche Flensburg   0 0
0 0 
DUC4BFT
 
0 0   De Roth Person
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
BSV Rehden   0 0
0 0 
DUC4BAFT
[15]
0 0 [15] FC Memmingen
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
 
Unterhaching   0 0
0 0 
TSBFT
[8]
0 0 [8] Wohlen
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
Neuchatel Xamax [1] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   VfL Bochum
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Hamburger SV   0 0
0 0 
PHBFT
[14]
0 0 [14] Orleans US 45
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[8]
Le Havre [8] 0 0
0 0 
PHBFT
[10]
0 0 [10] Valenciennes
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[6]
Clermont [6] 0 0
0 0 
PHBFT
[9]
0 0 [9] Chamois Niortais
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[18]
Lens [18] 0 0
0 0 
PHBFT
[20]
0 0 [20] Tours
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
Ajaccio [2] 0 0
0 0 
PHBFT
[15]
0 0 [15] Ajaccio Gfco
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
Stade Brestois [7] 0 0
0 0 
PHBFT
 
0 1   Troyes
0 1 
FT
1-3(0-0)
(0-0)
[12]
Sochaux [12] 1 0
1 0 
PHBFT
[4]
0 1 [4] Nimes
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Stade Lavallois MFC   1 0
1 0 
PHBFT
[17]
0 0 [17] Bourg Peronnas
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Strasbourg   0 0
0 0 
BLRAFT
[1]
0 0 [1] BATE Borisov
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[6]
Dinamo Brest [6] 0 0
0 0 
CROAFT
[1]
0 0 [1] Dinamo Zagreb
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[7]
Slaven Koprivnica [7] 0 0
0 0 
RMNAFT
[9]
0 0 [9] CSM Studentesc Iasi
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[13]
Gaz Metan Medias [13] 0 0
0 0 
SRBAFT
[1]
0 0 [1] Crvena Zvezda
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
 
Metalac Gornji Milanovac   0 0
0 0 
BULAFT
[2]
0 0 [2] CSKA Sofia
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[9]
Slavia Sofia [9] 0 0
0 0 
IREBFT
 
0 0   Limerick FC
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[6]
Shelbourne [6] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Dynamo Dresden
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
 
Everton   0 0
0 0 
DUC3FT
 
0 0   MSV Duisburg
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[1]
SC Paderborn 07 [1] 0 0
0 0 
POLAFT
[1]
0 0 [1] Lech Poznan
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[6]
Jagiellonia Bialystok [6] 0 0
0 0 
POLBFT
[2]
0 0 [2] Miedz Legnica
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Gornik Zabrze   0 0
0 0 
BIAFT
[15]
0 0 [15] Mechelen
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[1]
Club Brugge [1] 0 0
0 0 
AUTBFT
 
0 0   LASK Linz
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[9]
FC Blau Weiss Linz [9] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Fleetwood Town
0 0 
FT
3-4(1-3)
(1-3)
 
Wigan Athletic   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Cesena
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Fiorentina   0 0
0 0 
IREAFT
[5]
0 0 [5] Bray Wanderers
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[3]
Shamrock Rovers [3] 0 0
0 0 
IREBFT
[1]
0 0 [1] Waterford United
0 0 
FT
2-2(2-0)
(2-0)
[2]
Cobh Ramblers [2] 0 0
0 0 
IREBFT
[3]
0 0 [3] UC Dublin
0 0 
FT
5-1(3-0)
(3-0)
[8]
Athlone Town [8] 0 0
0 0 
IREBFT
 
0 0   Drogheda United
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[5]
Cabinteely FC [5] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Reading
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
 
Bournemouth AFC   0 0
0 0 
ITCFT
 
0 0   Livorno
0 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
 
Juve Stabia   0 0
0 0 
IREAFT
[9]
0 0 [9] Sligo Rovers
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
Derry City [4] 0 0
0 0 
IREAFT
[11]
0 0 [11] Finn Harps
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
Wexford (Youth)   0 0
0 0 
ARGCFT
[48]
0 0 [48] Nueva Chicago
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
 
Santa Marina Tandil   0 0
0 0 
GHU20FT
 
0 0   Spain U20
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
USA U20   0 0
0 0 
PERAFT
[5]
0 0 [5] Comerciantes Unidos
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[13]
Deportivo Union Comercio [13] 0 0
0 0 
PARAFT
[5]
0 0 [5] General Diaz
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[11]
Sol de America [11] 0 0
0 0 
BRBFT
[15]
0 0 [15] CRB AL
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[12]
Brasil de Pelotas [12] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-11]
3 0 [Nhóm 1-11] Harrisburg Islanders
3 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[Nhóm 1-4]
Rochester Raging Rhinos [Nhóm 1-4] 0 0
0 0 
CHIAFT
[10]
0 0 [10] San Luis Quillota
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[16]
O.Higgins [16] 0 1
0 1 
MEXBFT
[16]
1 0 [16] UAEM Potros
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
Tampico Madero [10] 0 0
0 0 
BRBFT
[19]
0 0 [19] Nautico (PE)
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Tupi Juiz de Fora MG   0 1
0 1 
GHU19FT
 
0 0   Shandong Luneng U19
0 0 
FT
0-4(0-3)
(0-3)
 
Benfica U19   0 0
0 0 
GHU19FT
 
0 0   Fort Lauderdale Strikers(U19)
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
 
Real Madrid U19   0 0
0 0 
GHU19FT
 
0 0   VfL Wolfsburg U19
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
 
Kashima Antlers U19   0 0
0 0 
MEXBFT
[8]
0 0 [8] Correcaminos UAT
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[9]
Venados FC [9] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 2-10]
0 0 [Nhóm 2-10] Colorado Springs Switchbacks FC
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[Nhóm 2-14]
Vancouver Whitecaps Reserve [Nhóm 2-14] 0 0
0 0 
MEXAFT
[10]
2 0 [10] Club Tijuana
2 0 
FT
4-0(3-0)
(3-0)
[18]
Chivas Guadalajara [18] 0 4
0 4 
MEXBFT
 
2 0   Deportivo Tepic
2 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[15]
Murcielagos [15] 0 5
0 5 
MEXBFT
[5]
1 0 [5] Cimarrones de Sonora
1 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[13]
Cafetaleros de Tapachula [13] 0 0
0 0 
IREAHoãn
[2]
0 0 [2] Dundalk
0 0 
0-0
[6]
Bohemians [6] 0 0
0 0 
CÁC GIẢI CHÂU ÂU
© Copyright by tysotrandau.com - All rights reserved - Cập nhật kết quả bóng đá các giải đấu nhanh nhất, chính xác nhất