GIẢI ĐẤU QUỐC TẾ
GiảiGiờChủ nhàKết quảKhách
CCF
67
[C-2]
2 0 [C-2] Jamaica
2 0 
67
0-0(0-0)
(0-0)
[C-1]
Mexico [C-1] 0 2
0 2 
 
USAA09h30
[Tay-5]
0 0 [Tay-5] Seattle Sounders
0 0 
vs
09h30
[Tay-7]
San Jose Earthquakes [Tay-7] 0 0
0 0 
USB10h00
[Nhóm 2-5]
0 0 [Nhóm 2-5] Sacramento Republic FC
0 0 
vs
10h00
[Nhóm 2-7]
Seattle Sounders Reserve [Nhóm 2-7] 0 0
0 0 
AUSNSWFT
[3]
0 0 [3] Rockdale City Suns
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[10]
Bonnyrigg White Eagles [10] 0 0
0 0 
AUSNSWFT
[12]
0 1 [12] PCYC Parramatta Eagles
0 1 
FT
0-5(0-2)
(0-2)
[6]
Sydney United [6] 1 0
1 0 
AUSVPLFT
[2]
0 0 [2] Heidelberg United
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[5]
Pascoe Vale SC [5] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[14]
1 0 [14] Grulla Morioka
1 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[13]
Gainare Tottori [13] 0 1
0 1 
NHAT3FT
[1]
0 0 [1] Blaublitz Akita
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[3]
Azul Claro Numazu [3] 0 1
0 1 
NHATJFLFT
[6]
1 0 [6] Imabari FC
1 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[15]
Maruyasu Industries [15] 0 1
0 1 
IDNAFT
 
1 0   Persipura Jayapura
1 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
 
PS TNI   0 3
0 3 
ASI23VLFT
[G-4]
0 0 [G-4] Chinese TaipeiU23
0 0 
FT
0-4(0-0)
(0-0)
[G-2]
Hong Kong U23 [G-2] 0 0
0 0 
AUSBPLFT
[7]
2 0 [7] Eastern Suburbs Brisbane
2 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[8]
Holland Park Hawks FC [8] 0 1
0 1 
AUSBPLFT
[11]
0 0 [11] Grange Thistle SC
0 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[10]
Ipswich knights SC [10] 0 2
0 2 
AUSNSWFT
[7]
3 0 [7] Sydney Olympic
3 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[2]
A.P.I.A. Leichhardt Tigers [2] 0 4
0 4 
IDNAFT
 
1 0   Persiba Balikpapan
1 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
 
Persela Lamongan   0 1
0 1 
NHAT3FT
[6]
0 0 [6] AC Nagano Parceiro
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[8]
FC Ryukyu [8] 0 1
0 1 
ASI23VLFT
[J-2]
0 1 [J-2] Japan U23
0 1 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[J-1]
China U23 [J-1] 1 2
1 2 
ASI23VLFT
[F-3]
0 0 [F-3] Singapore U23
0 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
[F-4]
Brunei Darussalam U23 [F-4] 0 1
0 1 
NHATBFT
[2]
0 0 [2] Avispa Fukuoka
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
Tokushima Vortis [3] 0 0
0 0 
NHATBFT
[7]
0 0 [7] Fagiano Okayama
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[20]
Renofa Yamaguchi [20] 0 0
0 0 
HQBFT
[3]
0 0 [3] Bucheon FC 1995
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[2]
Busan I Park [2] 0 0
0 0 
ASI23VLFT
[H-1]
0 0 [H-1] Malaysia U23
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[H-4]
Mongolia U23 [H-4] 0 1
0 1 
ASI23VLFT
[I-3]
1 1 [I-3] Timor Leste U23
1 1 
FT
7-1(3-0)
(3-0)
[I-4]
Macau U23 [I-4] 1 1
1 1 
HQAFT
[2]
0 0 [2] Suwon Samsung Bluewings
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[9]
Sangju Sangmu Phoenix [9] 0 1
0 1 
ASI23VLFT
[G-3]
0 0 [G-3] North Korea U23
0 0 
FT
6-0(4-0)
(4-0)
[G-1]
Laos U23 [G-1] 0 0
0 0 
HQBFT
[4]
0 0 [4] Seongnam FC
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[6]
Suwon City [6] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[16]
0 0 [16] Cerezo Osaka U23
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[5]
Kagoshima United [5] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[10]
0 0 [10] Arsenal Tula Youth
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[3]
SKA Khabarovsk Youth [3] 0 0
0 0 
DENAFT
[1]
0 0 [1] AC Horsens
0 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[8]
Lyngby [8] 0 0
0 0 
HQAFT
[5]
0 1 [5] FC Seoul
0 1 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[1]
Jeonbuk Hyundai Motors [1] 1 0
1 0 
HQAFT
[6]
0 0 [6] Gangwon FC
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[10]
Daegu FC [10] 0 0
0 0 
TQBFT
[8]
0 0 [8] Xinjiang Ticai
0 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[7]
Shanghai Shenxin [7] 0 0
0 0 
IDNAFT
 
0 0   Bali United
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
 
PSM Makassar   0 0
0 0 
ASI23VLFT
[J-3]
0 0 [J-3] Cambodia U23
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[J-4]
Philippines U23 [J-4] 0 0
0 0 
ASI23VLFT
[F-2]
0 0 [F-2] Myanmar U23
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[F-1]
Australia U23 [F-1] 0 0
0 0 
TQAFT
[12]
0 0 [12] Henan Jianye
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[3]
Tianjin QuanJian [3] 0 0
0 0 
TQAFT
[11]
0 0 [11] Shanghai Shenhua
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[6]
Beijing Guoan [6] 0 0
0 0 
TQAFT
[7]
0 0 [7] Guangzhou Fuli FC
0 0 
FT
6-2(3-1)
(3-1)
[16]
Yanbian [16] 0 0
0 0 
TQBFT
[3]
0 0 [3] Shenzhen JiaZhaoye
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[14]
Meizhou Hakka [14] 0 0
0 0 
TQBFT
[12]
0 0 [12] Hangzhou Greentown
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
Dalian Aerbin [1] 0 0
0 0 
TQBFT
[2]
0 0 [2] Beijing Renhe
0 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[16]
Baoding Rongda FC [16] 0 0
0 0 
DUC3FT
[1]
0 0 [1] SG Sonnenhof Grossaspach
0 0 
FT
4-1(1-0)
(1-0)
[19]
Magdeburg [19] 0 0
0 0 
DUC3FT
[4]
0 0 [4] Chemnitzer
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[17]
Zwickau [17] 0 0
0 0 
NGAFT
[6]
0 0 [6] FC Ufa
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Spartak Moscow [9] 0 0
0 0 
DENAFT
[10]
0 0 [10] Aalborg
0 0 
FT
1-4(1-3)
(1-3)
[3]
Sonderjyske [3] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 1   Malaga
0 1 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
 
Hertha Berlin   1 0
1 0 
ASI23VLFT
[H-2]
0 0 [H-2] Thailand U23
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[H-3]
Indonesia U23 [H-3] 0 0
0 0 
ASI23VLFT
[I-2]
0 0 [I-2] Vietnam U23
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[I-1]
korea U23 [I-1] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Nurnberg
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
 
Borussia Monchengladbach   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   SV Sandhausen
0 0 
FT
3-2(1-2)
(1-2)
 
Bayer Leverkusen   0 0
0 0 
KAZAFT
[5]
0 0 [5] Irtysh Pavlodar
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[7]
FC Shakhtyor Karagandy [7] 0 0
0 0 
TDAFT
[3]
0 0 [3] Djurgardens
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[6]
Ostersunds FK [6] 0 0
0 0 
ASI23VLFT
[A-2]
0 0 [A-2] Iran U23
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[A-1]
Oman U23 [A-1] 0 0
0 0 
TDBFT
[15]
0 0 [15] IK Frej Taby
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[2]
Dalkurd FF [2] 0 0
0 0 
POLAFT
[9]
3 0 [9] Wisla Plock
3 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[13]
Lech Poznan [13] 0 1
0 1 
GHCLBFT
 
0 0   Eintracht Braunschweig
0 0 
FT
2-2(0-2)
(0-2)
 
FC Koln   0 0
0 0 
ASI23VLFT
[E-2]
1 0 [E-2] Jordan U23
1 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[E-3]
TajikistanU23 [E-3] 0 1
0 1 
FINBFT
[1]
5 0 [1] KPV
5 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[4]
AC Oulu [4] 0 1
0 1 
KAZAFT
[2]
0 0 [2] FC Kairat Almaty
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[9]
FK Atyrau [9] 0 1
0 1 
UKRAFT
[10]
2 0 [10] FC Karpaty Lviv
2 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[5]
FC Vorskla Poltava [5] 0 4
0 4 
DENAFT
[2]
1 0 [2] Nordsjaelland
1 0 
FT
3-2(0-1)
(0-1)
[5]
Brondby IF [5] 0 3
0 3 
ASI23VLFT
[C-3]
1 0 [C-3] India U23
1 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[C-4]
Turkmenistan U23 [C-4] 0 6
0 6 
TSAFT
[3]
0 0 [3] Luzern
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[8]
Lugano [8] 0 4
0 4 
TSAFT
[7]
2 1 [7] Thun
2 1 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[4]
FC Sion [4] 1 2
1 2 
TSAFT
[9]
2 0 [9] Grasshopper
2 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[1]
FC Zurich [1] 0 3
0 3 
BRAFT
[3]
1 0 [3] Santos
1 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[14]
Bahia BA [14] 0 1
0 1 
NGAFT
[10]
0 0 [10] Dinamo Moscow
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[5]
Ural Sverdlovsk Oblast [5] 0 0
0 0 
AUTAFT
[1]
1 0 [1] Rheindorf Altach
1 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[10]
Austria Wien [10] 0 1
0 1 
ASI23VLFT
[B-3]
1 0 [B-3] Bahrain U23
1 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[B-4]
Afghanistan U23 [B-4] 0 1
0 1 
LITAFT
[5]
1 0 [5] Utenis Utena
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[3]
Suduva [3] 0 0
0 0 
ARGBFT
[12]
0 0 [12] Central Cordoba SDE
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[2]
Guillermo Brown [2] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Eibar
0 0 
FT
4-2(3-0)
(3-0)
 
Leeds United   0 1
0 1 
TDBFT
[13]
0 0 [13] Syrianska FC
0 0 
FT
1-5(1-2)
(1-2)
[6]
IFK Varnamo [6] 0 0
0 0 
RMNAFT
[10]
0 0 [10] CSM Studentesc Iasi
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[11]
Gaz Metan Medias [11] 0 1
0 1 
MDVAFT
[3]
0 0 [3] FC Milsami
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[7]
FC Dacia Chisinau [7] 0 0
0 0 
TDAFT
[14]
0 0 [14] Kalmar
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[16]
Eskilstuna City FK [16] 0 0
0 0 
TDAFT
[11]
0 1 [11] IFK Goteborg
0 1 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[9]
Orebro [9] 1 0
1 0 
FINAFT
[9]
0 0 [9] RoPS Rovaniemi
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[7]
SJK Seinajoen [7] 0 0
0 0 
FINAFT
[2]
0 0 [2] Vaasa VPS
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[12]
Jyvaskyla JK [12] 0 0
0 0 
FINAFT
[1]
0 0 [1] HJK Helsinki
0 0 
FT
3-1(0-0)
(0-0)
[10]
PS Kemi Kings [10] 0 0
0 0 
BULAFT
[10]
0 0 [10] Slavia Sofia
0 0 
FT
2-3(1-2)
(1-2)
[5]
Botev Plovdiv [5] 0 0
0 0 
POLAFT
[1]
0 0 [1] Jagiellonia Bialystok
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[5]
Gornik Zabrze [5] 0 0
0 0 
IREAFT
[2]
0 0 [2] Dundalk
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[3]
Shamrock Rovers [3] 0 0
0 0 
CHICFT
[15]
0 0 [15] Municipal Iquique
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[18]
San Marcos de Arica [18] 0 0
0 0 
NORBFT
[2]
0 0 [2] Start IK
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[12]
Kongsvinger [12] 0 0
0 0 
NORBFT
[5]
0 0 [5] Tromsdalen
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[16]
FK Arendal [16] 0 0
0 0 
NORBFT
[11]
0 0 [11] Asane Fotball
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[6]
Levanger FK [6] 0 0
0 0 
NORBFT
[9]
0 0 [9] Strommen
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[13]
Jerv [13] 0 0
0 0 
NORBFT
[8]
0 0 [8] Floro
0 0 
FT
4-1(1-1)
(1-1)
[14]
Fredrikstad [14] 0 0
0 0 
NORBFT
[3]
0 0 [3] Sandnes Ulf
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[7]
Mjondalen IF [7] 0 0
0 0 
NORBFT
[10]
0 0 [10] Ullensaker/Kisa IL
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[15]
Elverum [15] 0 0
0 0 
PERAFT
[14]
0 1 [14] Juan Aurich
0 1 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[5]
Real Atletico Garcilaso [5] 1 0
1 0 
SLOAFT
[4]
0 0 [4] Domzale
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[10]
NK Publikum Celje [10] 0 0
0 0 
HUNAFT
[7]
0 0 [7] Ujpesti
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[8]
Ferencvarosi TC [8] 0 0
0 0 
HUNAFT
[11]
0 0 [11] Videoton Puskas Akademia
0 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[3]
Fehervar Videoton [3] 0 0
0 0 
HUNAFT
[10]
0 0 [10] Balmazujvarosi FC
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[5]
Vasas [5] 0 0
0 0 
DENAFT
[9]
0 0 [9] Midtjylland
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[14]
Silkeborg [14] 0 0
0 0 
EUWFT
 
0 0   Scotland (w)
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
 
Portugal (w)   0 0
0 0 
UKRAFT
[6]
0 0 [6] Zirka Kirovohrad
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Olimpic Donetsk [3] 0 0
0 0 
UKRAFT
[9]
0 0 [9] Zorya
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[7]
Illichivets [7] 0 0
0 0 
SVKAFT
[8]
0 0 [8] FK Senica
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[3]
Trencin [3] 0 0
0 0 
ASI23VLFT
[E-1]
0 0 [E-1] Palestine U23
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[E-4]
Bangladesh U23 [E-4] 0 0
0 0 
ICEAFT
[5]
0 0 [5] KA Akureyri
0 0 
FT
2-4(2-1)
(2-1)
[7]
Breidablik [7] 0 0
0 0 
ICEAFT
[6]
0 0 [6] Fjolnir
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[11]
IBV Vestmannaeyjar [11] 0 0
0 0 
LITAFT
[4]
0 0 [4] Atlantas Klaipeda
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
Trakai [2] 0 0
0 0 
CROAFT
[3]
0 0 [3] Inter Zapresic
0 0 
FT
2-2(0-2)
(0-2)
[4]
Hajduk Split [4] 0 0
0 0 
SVKAFT
[12]
0 1 [12] Tatran Presov
0 1 
FT
1-5(0-1)
(0-1)
[1]
Slovan Bratislava [1] 1 0
1 0 
SVKAFT
[2]
0 0 [2] Zlate Moravce
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[7]
MFK Ruzomberok [7] 0 0
0 0 
NGAFT
[11]
0 0 [11] Rostov FK
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[4]
Terek Grozny [4] 0 0
0 0 
AUTAFT
[4]
0 0 [4] Sturm Graz
0 0 
FT
3-2(1-2)
(1-2)
[7]
SKN St. Polten [7] 0 0
0 0 
SRBAFT
[2]
0 0 [2] Crvena Zvezda
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[15]
Radnicki Nis [15] 0 0
0 0 
MEXAFT
[12]
0 0 [12] Pumas U.N.A.M.
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[11]
Pachuca [11] 0 1
0 1 
ASI23VLFT
[C-1]
0 0 [C-1] Qatar U23
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[C-2]
Syria U23 [C-2] 0 0
0 0 
ASI23VLFT
[B-2]
0 0 [B-2] Saudi Arabia U23
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[B-1]
Iraq U23 [B-1] 0 0
0 0 
RMNAFT
[4]
0 0 [4] Steaua Bucuresti
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
Botosani [3] 0 0
0 0 
ARGBFT
[15]
0 0 [15] Flandria
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[18]
Douglas Haig [18] 0 0
0 0 
ARGBFT
[1]
0 0 [1] Argentinos juniors
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[5]
Instituto [5] 0 0
0 0 
BULAFT
[2]
0 1 [2] Lokomotiv Plovdiv
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Levski Sofia [8] 1 0
1 0 
PERAFT
[15]
0 1 [15] Alianza Atletico Sullana
0 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[1]
Alianza Lima [1] 1 0
1 0 
SLOAFT
[9]
0 0 [9] ND Gorica
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[1]
NK Olimpija Ljubljana [1] 0 0
0 0 
ARGBFT
[7]
0 0 [7] Nueva Chicago
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[3]
Chacarita juniors [3] 0 0
0 0 
ARGBFT
[9]
0 0 [9] Almagro
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[14]
All Boys [14] 0 0
0 0 
EUWFT
 
0 0   England (w)
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Spain (w)   0 2
0 2 
CROAFT
[8]
0 0 [8] Istra 1961 Pula
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[7]
ZNK Osijek [7] 0 0
0 0 
BRAFT
[17]
2 0 [17] Avai FC SC
2 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[9]
Cruzeiro (MG) [9] 0 0
0 0 
BRAFT
[6]
3 0 [6] Sport Club Recife PE
3 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[5]
Palmeiras [5] 0 4
0 4 
BRAFT
[10]
2 0 [10] Fluminense RJ
2 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
Corinthians Paulista (SP) [1] 0 2
0 2 
ICEAFT
[8]
0 0 [8] Vikingur Reykjavik
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[9]
KB Breidholt [9] 0 0
0 0 
VENAFT
[7]
0 0 [7] Zulia FC
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[4]
Deportivo Anzoategui [4] 0 0
0 0 
CHICFT
[17]
0 0 [17] Palestino
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[20]
Union La Calera [20] 0 0
0 0 
VENAFT
[11]
0 1 [11] Atletico Venezuela
0 1 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[18]
Portuguesa FC [18] 1 0
1 0 
VENAFT
[13]
0 0 [13] Trujillanos
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[14]
Estudiantes Merida FC [14] 0 0
0 0 
ICEAFT
[2]
0 0 [2] Stjarnan Gardabaer
0 0 
FT
5-0(1-0)
(1-0)
[3]
Grindavik [3] 0 0
0 0 
CHICFT
[13]
0 1 [13] CSD Antofagasta
0 1 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[14]
Cobreloa [14] 1 0
1 0 
ARGBFT
[19]
0 0 [19] Gimnasia Jujuy
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[8]
San Martin Tucuman [8] 0 0
0 0 
COLBFT
[8]
0 1 [8] Fortaleza F.C
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[12]
Real Cartagena [12] 1 0
1 0 
COLBFT
[11]
0 0 [11] Llaneros FC
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[2]
Bogota FC [2] 0 0
0 0 
PERAFT
[8]
0 0 [8] Universitario De Deportes
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[4]
FBC Melgar [4] 0 0
0 0 
VENAFT
[2]
0 0 [2] Deportivo Tachira
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[17]
Atletico Socopo FC [17] 0 0
0 0 
ICCFT
 
1 0   Real Madrid
1 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
 
Manchester United   0 0
0 0 
BRAFT
[16]
2 0 [16] Atletico Paranaense
2 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[11]
Ponte Preta [11] 0 2
0 2 
BRAFT
[20]
1 0 [20] Atletico Clube Goianiense
1 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[7]
Botafogo RJ [7] 0 3
0 3 
BRAFT
[13]
5 0 [13] Atletico Mineiro
5 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[8]
Vasco da Gama [8] 0 3
0 3 
VENAFT
[3]
1 0 [3] Zamora Barinas
1 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[15]
Deportivo Metropolitano [15] 0 3
0 3 
USAAFT
[Tay-6]
2 0 [Tay-6] Vancouver Whitecaps
2 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[Tay-4]
Portland Timbers [Tay-4] 0 3
0 3 
VENAFT
[1]
3 0 [1] Carabobo FC
3 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[16]
Deportivo Zulia [16] 0 3
0 3 
MEXAFT
[14]
2 1 [14] Veracruz
2 1 
FT
0-2(1-0)
(1-0)
[10]
Necaxa [10] 1 1
1 1 
COLAFT
[12]
1 0 [12] Millonarios
1 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[19]
Aguilas Doradas [19] 0 4
0 4 
GHCLBHoãn
 
0 0   Konyaspor
0 0 
0-0
 
Al Ahli Jeddah   0 0
0 0 
BLVAHoãn
[5]
0 0 [5] Blooming
0 0 
0-0
[2]
The Strongest [2] 0 0
0 0 
BLVAHoãn
[9]
0 0 [9] Jorge Wilstermann
0 0 
0-0
[10]
San Jose [10] 0 0
0 0 
BLVAHoãn
[1]
0 0 [1] Bolivar
0 0 
0-0
[3]
Oriente Petrolero [3] 0 0
0 0 
BLVAHoãn
[11]
0 0 [11] Universitario de Sucre
0 0 
0-0
[7]
Club Guabira [7] 0 0
0 0 
CÁC GIẢI CHÂU ÂU
© Copyright by tysotrandau.com - All rights reserved - Cập nhật kết quả bóng đá các giải đấu nhanh nhất, chính xác nhất
ket qua xo so mien bac| xổ số miền nam | so xo | Ket qua bong da truc tuyen | ketquabongda